Q.7 - Bé teen 29 thư giãn cả đầu trên lẫn đầu dưới cho ae bao phê với skill lạ | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.7 Bé teen 29 thư giãn cả đầu trên lẫn đầu dưới cho ae bao phê với skill lạ

Lượt xem: 1,713

Chiều nắng

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/3/20
Chủ đề
15
180
92
Hồ Chí Minh
0 ₿
Nay thấy bên quận 7 có massage Trung Sơn mới mở được mấy tuần chung dàn KTV với Vi Tiểu Bảo (chắc nhiều ae biết) nên mặc dù đi Trung Sơn nhưng đăng review bên cơ sở VTB luôn, :1onion33: mình đi vài bé bên này rồi nhưng thấy bé này chưa có review mà skill quá tốt nên chia sẻ cho ae trải nghiệm (Khứa nào nói t review ảo thì lượn giùm nhé, t thấy bé nào ok mới lên bài chứ k phải tất cả):9onion26:

Dạo này mình cũng ít đi massage mấy bé mới do tìm được chân ái nhưng giờ thì mất chân ái rồi do ẻm có bồ nên cũng có đi vài bé khác nhưng ít lên review do không hợp gu hoặc bé đó có quá nhiều review rồi :))
Bị thất tình 1 bé chân ái ở tiệm quen do ẻm có bồ nên quay xe lạnh lùng với mình, buồn quá nên đi kiếm chỗ giải sầu thì ghé lại Trung Sơn, biết đâu tìm được chân ái mới...haizzz :6onion34::6onion34:

Bé 29
Face: ổn nhất trong mấy bé mình đã trải nghiệm ở đây chắc do mới 2k4 còn trẻ, có điều hơi trẩu tre :3onion29:, chống chỉnh định mấy thanh niên nghiêm túc nhé (7d)

V1: hàng real, vừa tay, mềm, ti nhỏ, to hơn mặt bằng chung chút, nói chung là khá ngon

V2: có chút lipid nhẹ

V3: to vừa, mềm, láng mịn

V4: trụi, nước nôi lênh láng, 1-2 ngón thoải mái, k mùi, sạch sẽ

Nói chung body vừa người không loli quá ốm mà cũng không xôi thịt chuppy, cao tầm 1m63 trở lên

Ưu điểm:
Massage mệt tốt, đủ bài nhé ae. WC đàng hoàng và kỹ luôn chứ k phải quẹt quẹt lưỡi mấy cái cho qua rồi xong, ae nào thích nói bé làm lâu luôn cũng được. Có hôn môi, 69, nuru, CIA, trườn thái. Đặc biệt bé này có skill rất lạ, lần đầu mình được thử, thề luôn chưa thấy bé nào có. Skill này bé giới thiệu cho mình chứ bản thân mình cũng không biết skill đó. Bình thường thì các bé buscu cho ae nhưng ở lần out thứ 2 khi đang bú thì bé làm thử skill mới cho mình biết. Mình nằm trên, bé nằm dưới duỗi thẳng chân kẹp đùi lại rồi đổ nuru vô ngã 3 chem chép rồi mình chọt ciu vào giữa ngã ba, cứ thế mà mình tự nhấp nhấp...vãiiii, nhìn qua tưởng đang ịt nhau thế truyền thống luôn đấy, cảm giác thật vãi, vừa nhấp vừa bú vú quá phê, skill này chắc ít bé dám làm lắm vì gặp ông nào gian gian là chọt vô mấy hồi...tưởng tượng ae ăn đậu hủ nhưng có hương vị thịt bò đấy, thật thật giả giả...mình out lần 2 tung toé ở cái ngã ba đó mà còn sướng hơn CIA nữa.

Thái độ thì cực vui vẻ, nếu không muốn nói điên điên khùng khùng, ẻm nói suốt luôn, mà ẻm nói chuyện hài lắm, mình cười cả buổi, chưa bao giờ đi massage mà cười ỉa như vậy. Ẻm kể chuyện làm các khách bị bạo dâm thế nào. Nào là có khách khi đang WC thì bị ổng địt mấy phát vô mặt, thúi sml. Rồi có khách chà lol như chà dĩa làm em đau thấy ớn, rồi móc lol như móc đất, móc j như muốn moi cái lol ra luôn :)), nhiều chuyện vl...chưa kể trong lúc nghỉ mệt ẻm còn móc cây Pod OXVA mời t hút thử đi anh ngon lắm...moá chịu thua ẻm luônnn. Massage khoẻ thì còn xin t 10p xoay mặt lại để ngồi nghe ẻm kể hết chuyện, vừa kể bả còn diễn tả lại nữa chứ... bả mắc nói quá chừng hay j á :)) t cười cả buổi

Nhược điểm:
Massage khoẻ còn yếu, nên ae nào thích massage khoẻ thì cân nhắc nhé.
Em hơi nhiều mực trên người, ae nhìn hình chắc cũng thấy rồi...làm nuru cho mình mà em xoay lưng lại thấy nguyên cái mặt quỷ nhìn sợ bỏ *** :))
Với lại hôm nay t ghé thì em bị khan tiếng, mới bước vô t nghe giọng còn tưởng bê đê Thái hả trời, giọng bị khàn khàn, đã bị vậy còn ham nói chuyện nữa chứ, t pó tay với ẻm luôn.
À, với lại ae đi bé 29 thì đừng nhìn face trên hình đăng nhé, body thì còn tạm giống chứ riêng mình thấy mặt là không giống tý nào hết rồi đó nhưng mà face ổn nha, hên mà có hình xăm thì mới chắc là ẻm, chứ không mình tưởng em nào khác nữa.

CSCV: thì ổn, bên đây được cái có vụ che bảng số xe cho khách, cũng có phòng lớn nhưng ngày vắng thì dễ book hơn, chứ ở đây phòng nhỏ khá nhiều mà phòng nhỏ đi không thoái mái, bồn tắm thì khá bé. Cái chưa thích bên đây đó là không có in vé ghi rõ giờ check in check out nên nhiều khi các bé cũng không canh chuẩn giờ nên đi không đúng thời gian lắm, với lại trước khi đến đã có inbox trước vậy mà khi đến nơi phải đợi chở các bé từ bên VTB qua nữa.

Tic + tip: 1100k

Bình thường mình đi hay có chụp ảnh về cho ae mà nay gặp em nói nhiều quá lố giờ, locker gõ cửa nên luýnh quýnh quên chụp, ae thông cảm. Chúc ae ngon trym khi gặp bé 29 nhé, thư giãn đầu óc lẫn thể xác. :2onion18:

Đính kèm

188.6 KB · Lượt xem: 308
    210.8 KB · Lượt xem: 308