Bình Tân Bé Thy 09 Dubai Bình Tân ấm áp

Lượt xem: 1,928

Tue Lam

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
20/11/20
Chủ đề
2
9
5
0 ₿
Chuyện là tối hôm trước mình có gé DBBT chơi ! Không biêt xui sao mình vào 22:30 tối mà lúc tắm còn bị cúp nước nóng . Xông hơi xong đợi người khô nước bé Thy dắt mình vào tắm , bước chân vô bồn nước hơi lạnh làm mình giật cả mình ( vì là gần 11h khuya nên lạnh kk) . Em thấy vậy cũng nhẹ nhàng nói mình nươc nóng mới có sự cố nên giờ a sài đỡ nước lạnh 1 xíu dùm em nha ! Nge cái giọng thấy cưng lắm mình cũng cười rồi gật đầu . Nói lạnh vậy thôi chứ 5 phut sau cơ thể tôi băt đầu nóng dần lên với tim đập nhanh hơn khi mà luc e sờ đến thằng nhỏ rùi lưỡi đá nhẹ đầu ti của tôi rùi cắn ... em liếm từ ti lên đến cổ tôi rồi lại liếm xuống . Từ giây phut đó trở đi tôi chẳng còn thấy lạnh chut nào nữa . Miệng e cứ liếm phần trên của tôi còn tay e thì nhẹ nhàng vuôt thằng nhỏ . Một lat sau thì lưỡi em băt đầu chậm chậm hôn đến thằng nhỏ . E xả bơt nươc trong bồn rồi băt đầu vuốt trụ , lau cột điện , đá bóng đèn . Thật sự chỉ muốn kéo em lại gần để ôm chặt lấy . Mà ôm thì lấy ai chăm soc thằng nhỏ . Haha . Tiêp tục lên giường nằm e lấy nươc kêu tui uống , uống xong ngồi bấm tay , mat xa tay chân cho tôi rồi cái lữoi hư hỏng lại liếm khắp body tôi ! Liếm không trừ chỗ nào , e kêu tôi nâng 2 chân lên cao rồi em liếm tiếp chỗ nào đọc thì mấy bac biêt rồi đó :))) sung sướng tột độ tôi kéo em lên ôm chặt lấy e rồi hôn ti e một chút

Dáng người em loli nhưng cặp bửoi thì to thôi rồi . Tôi liếm từ bên này qua bên kia . Bên kia qua bên này . Hoà quyện vào đó là tiếng em rên khe khẽ bên tai . Rồi lâu lâu e hôn chụt vào tai tôi nge đã gê . Sau một hồi kết thúc bài mat xa mệt em lại tắm sơ qua cho tôi rồi đấm bop thêm tới 30p . Ngồi nói chuyện 1 lat với em nữa chúng tôi mới xuống phòng .

Về em thy thì tôi chấm 8 điểm

Dáng loli , ngực bự ., ko mỡ , giọng nói tính tình dễ thương ! Cảm ơn em vì một đêm lạnh nhưng ko lạnh chút nào ,

Tic onsen 700k mã cama

Tip e bằng vé gốc

Locker 50k ( mấy bạn locker khá nhiệt tình , mình bươc chân xuống phòng thư giãn nằm là hỏi a trai đói bụng e làm mì cho a ăn ) mình rất thích cách pvu này ! Sẽ còn giới thiệu bạn bè qua đây thường xuyên