Euro 2024 Bé tuy 18 nhưng đam mê 69...:))

Lượt xem: 511

Thich Phong Sinh

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
5/12/23
Chủ đề
33
647
785
Sài Gòn
1 ₿
Nặng gánh 2 vai, vạn nỗi sầu
Tóc dài xoã xuống ,tấm lưng sâu
Gương mặt thanh khiết, vương sầu muộn
Thương phận má hồng, biết về đâu ?

Số phận sao đó, cả tuần nay toàn gặp các bé có hoàn cảnh buồn hay do mình dễ đồng cảm, mn thường nói: đừng nghe các bé kể chuyện, nhưng thật sự nhiều bé cũng chẳng đòi hỏi gì, chỉ cần có 1 ai đó ngồi nghe tiếng lòng của bé mà thôi....

Trúng code Euro trận Ba Lan - Hà Lan, mod @Dory đưa code free Onsen lên Nữ Hoàng trải nghiệm. M book bé 18, 2k3, mới đầu quân cho Nữ Hoàng. Đến nơi, gặp bạn quản lý siêu dễ thương, còn đẹp choai, ra tư vấn, m up lên gói Super Vip để có tgian hơn.
Đưa lên phòng vip trên lầu 3, ồ vẫn là căn phòng cũ, của 2 tuần trước, m dặn bạn nv đừng mở phòng xông, 1 tuần đi 6 lần thì miễn đi....m thích đi bên Nữ Hoàng, thoải mái, vắng, do khung giờ mình chọn phù hợp bên này hơn.

Bé Vy - sbd 18 -2k3
Giọng bé mang âm hưởng vùng biển, dịu dàng như cơn sóng vỗ bờ, vui tươi như ánh nắng trên biển.
Face: xinh, cưng, răng đều tăm tắp, cười lên ta nói đẹp hú hồn, mà ẻm ít cười quá, phải chọc cho ẻm cười để ngắm. Tuy nhiên khi nói chuyện mặt khá căng, mình góp ý nên tập nói chuyện trước gương để cải thiện chứ bé chỉ cần tươi 1 xíu thôi là ta nói rạng ngời gương mặt luôn á.
V1: cam tươi, săn chắc
V2: lipid, do đang tăng cân nhẹ
V3: tui vỗ chắc chục lần, bé hư quá mà phải đét đít liên tục
V4: non tơ, mọng nước, lơ thơ nhánh cỏ bên bờ suối

Bé đưa mình vào đời...à nhầm... đưa mình vào bồn, ánh mắt bé từ ngây thơ chuyển sang ngắm nhìn con mồi chuẩn bị ăn thịt, bé làm mình ngỡ là Đường Tăng bị yêu quái mang ra kì cọ để chuẩn bị cho lên dĩa...à lên giường chứ. Sợ quá phải trấn an bé: "Nữ thí chủ, bình tĩnh, có gì từ từ ngồi xuống ăn miếng bánh, uống miếng nước, rồi ta bàn chuyện chung thân" . Bé dùng bộ ngực của mình áp vào mặt, thì ra " cả vú lấp miệng em" là như thế, mình ú ớ nhưng tay vẫn nhanh nhẹn bóp mông bé, rồi xoa xoa vùng cỏ non, thấy dòng suối nhỏ trào ra, bé bắt đầu bật băng jav, rên rỉ, rồi trườn xuống, ngậm bé ciu và bắt đầu mút kem, nhìn tư thế bé chỉ muốn đè xuống doggy nên m cứ nhằm mông bé vỗ bép bép, bé càng uốn éo tợn, sợ out sớm nên m kêu bé lên giường chiến tiếp.
Lên giường, bé lại lao đến định ăn tươi nuốt sống mình, sợ quá, bèn bảo bé: " Nữ thí chủ, phóng hạ đầu đao, nằm ngửa thành thục" bé cũng ngoan, nằm ngửa đợi xem mình làm gì. Đặt một nụ hôn nhẹ nhàng lên môi ngoan, em cười khúc khích, trời đất ơi, nụ cười đẹp mê, nhất là khi không một mảnh vải che thân, đôi tay hư bắt đầu vuốt, lướt, xoa, nắn, day, móc... chiếc lưỡi ngoan đi du lịch từ đồi núi, đồng bằng, khe suối. Bé cong người, rên rỉ, bé kẹp 2 chân, hất mông, cơ bụng bé gồng cứng, vùng tam giác nước suối phun trào, đẫm nước, bé thỏ thẻ: "em sắp ra, em thích ra trong tư thế 69 lắm", mình vỗ mông bé rồi nói: " nữ thí chủ, quay đầu là bờ", bé xoay ngay lại, rồi ngồi luôn lên mặt, bé cưỡi cmn ngựa luôn, dâm thuỷ ra ướt hết mặt, thế này quá kích thích rồi, bé cầm ciu hj, moá quá hư rồi, quá dâm rồi, mình dùng lưỡi chọt thẳng vào hang sâu, 2 tay vỗ bốp bốp vào mông bé, như được kích thích, bé ngoáy v4 rồi siết lại, mình tưởng mất cmn lưỡi luôn rồi, dâm thuỷ ra quá trời, bé hú hét làm mình tưởng bả đang đánh trận. Bé giật giật, lần đầu tiên mình thấy có cô bé ra nhiều cỡ này, muốn sặc nước luôn, cái ẻm cuối xuống bj, ngậm tới mức mình cảm giác đầu ciu chạm luôn vào cuống họng, ẻm ngậm mút chặt 1 cái mém out luôn. Rồi bé nhịp nhàng bj, miệng bé ấm, đầu bên kia bé chà v4 ướt đẫm lên mặt mình, lần đầu có bé làm vậy với m luôn, quá kích thích, V4 bé đẹp nha, ko có mùi, nước nhiều ghê, dù lần này mang tâm trạng đi trải nghiệm khó mà out nổi mà bị bé vắt 1 hồi cũng oặt người bắn pháo bông. Có điều lần này bắn xong mình như cạn hết sức lực vì 1 tuần bắn 6 lần là quá sức rồi. Sau lần này chắc nghỉ ngơi 1 tgian. Gặp phải tiểu yêu nữ, đã xinh còn dâm. Bé và mình cùng ra súc miệng, rửa ráy lại. Lại lên giường, mà cô bé ra nhiều quá nên ẻm nằm 1 đống, kêu e hết sức lực rồi, thân trai tráng thể là lụ khụ mò dậy ms cho ẻm, rồi còn nghe ẻm tâm sự, thường con gái sau khi "ra" xong hay có nhiều cảm xúc nên ẻm kể đủ thứ chuyện về ẻm cho mình nghe, lâu lâu mình chêm vài câu hài hước cho em cười để nâng tâm trạng em lên, đồng thời ngắm nụ cười toả nắng đó. Lát sau, tới phiên mình nằm thử tay nghề ms khoẻ của bé, ồ bé làm rất có lực, phê, đúng bài, thậm chí tay bé khá mạnh là khác, recommend cho ai thích ms khoẻ nha.
Sau cùng 2 đứa ôm nhau đắp khăn ngủ. Tuần này m đã được nghe 3 lần, từ 3 cô gái khác nhau: "Nằm bên anh, em thấy bình an, nên em ngủ rất ngon" và 3 lần mình đều nghe...tiếng ngáy đều đặn, thậm chí có 1 bạn còn nằm mơ nữa.
Ra về trời mưa lớn, quản lý rót trà mời mình và nói chuyện, gặp mình hoài mà hôm nay mới biết mình là TPS, vì hôm nay mình dùng code nên bạn mới biết. Mình bảo uh tại m hơi hướng nội (dù ciu m hướng ngoại), nên m ngại (lên giường m ko ngại) kkk. Buổi trải nghiệm rất vui,

CSVC: Nữ Hoàng, mới , sạch, rộng rãi.
NV: từ quản lý đến nv đều dễ thương
Tic: free onsen lên Svip 440k
Tip:1.300
Nv: 50k, qly:100k

Súng máy

Thiếu Tá
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
78
2,489
2,052
31
0 ₿
Thích Phóng Sinh con à, buông bỏ đồ đao, lập địa thành Phật :ami-(47):Tuần đi mát xa 6 lần, nghiệp sắc sinh của con nặng lắm rùi

• Sad
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

Thich Phong Sinh

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
5/12/23
Chủ đề
33
647
785
Sài Gòn
1 ₿
Đang chuẩn bị vào phòng xông hơi tiếp đây…nghiệp đào hoa nặng quá…đi để giải cứu, nghe như cứu net hồi xưa ấy..=.=!
Lần nyaf nữa thôi rồi đi ngủ đông….:((

• Haha
Điểm cảm xúc: Súng máy