Q.9 Bé xiteen dâu 17 samdi

Lượt xem: 1,138

Mr.Tr

Trung Uý
Luyện Khí Massage
12/2/23
Chủ đề
29
228
120
TPHCM
0 ₿
Đầu tháng 4 thấy trên rúp telegrams samdi có chương trình tặng thẻ vip km 50% cho 10 lần sau sẵn trong người có tí mệt mỏi bèn inbox cơ sở book bé 17.
Tới giờ hẹn xách con ab tàn tới cơ sở. Ae locker nhiệt tình đón típ check code và lên phòng. Csvc đầy đủ phòng xông hơi,xông khô, nhà vệ sinh, bồn tắm to 10đ. Xông hơi được 10p thì e bước vào. Dáng bé cao 1m6 mình dây mặc váy ngắn hở đôi bờ mông nhìn là chỉ muốn doggy.
Phần tắm bé tắm kỹ sau đó bắt đầu đi đường lưỡi từ trên xuống dưới click ty đá trứng cút đá lưỡi các kỉu. Được 1 lúc thì mình kêu bé chổng mông để 2 tay lên thành và nhất dương chỉ nước nôi quá trời. Sau đó mình đứng lên cho bé bj shot đầu out hết trong miệng bé hết sức luôn.
Mass khoẻ bé làm cũng đủ bài khoẻ người
Mass khỏe xong thấy bé cũng mệt mình kêu bé nằm xuống để mình massage lại cho bé cũng hiểu ý nằm xuống cho mình masage. Mà mình massage ko bik bé có khoẻ ko mà thấy bé cũng rên dữ lắm, rùng mình mấy cái nữa.
Quậy bé xong thì bé kêu nằm xuống bé tưới dầu nuru và bắt đầu trườn thái. Ngực bé đúng kỉu tuổi teen săn chắc to vừa đủ, bé vừa chà vừa đi đường lưỡi đi đến đâu phê đến đó,sau đó là dọn wc và bj ngược lật người lại bé tiếp tục trườn thái và chà bướm ai mà yếu yếu là phọt luôn chứ chả đùa, kết thúc là màn 69 thần thánh chịu ko nổi cũng out hết vô miệng bé trong sự sung sướng. Kết thúc ra về bằng tô mì bò chất lượng
Bé cao 1m6 ăn 2k4
V1 hệ cam săn chắc
V2 thon ko có lipit
V3 to vỗ đen dét
V4 gọn gàng nước nôi vừa đủ
Tick vocher 60% vòng quay
Típ 1m2

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
57
354
238
0 ₿
SamDi thay mặt hệ thống cảm ơn bác đã luôn dành niềm tin vào hệ thống… Để ko phụ niềm tin nơi bác và Quý khách SamDi nguyện ko ngừng lỗ lực để ngày càng hoàn thiện hơn, mang đến những trải nghiệm tốt hơn.
Trân trọng cảm ơn bác!

• Like
Điểm cảm xúc: Mr.Tr

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Mr.Tr đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

• Like
Điểm cảm xúc: Mr.Tr