Bé xíu Tb3

Lượt xem: 1,230

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hamvuivui

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
11/10/17
Chủ đề
11
13
29
0 ₿
Bữa nay đi lạc lung tung. Ngước lên nhìn đã thấy trước mặt là tb3. Chắc là ý trời rồi, đã là ý trời thì cứ thuận theo mà làm thôi. Lủi xe vào thẳng tb3 luôn.
Vào đến quầy lấy vé thái mới nhớ là mình chưa lấy code, thôi kệ đi luôn. Em trai locker dẫn lên phòng mình có gửi 20k tiền cafe cho vui vẻ. Chứ locker thì quyền hành gì mà điều ai vào đâu. Cứ random mà đi thôi, nay thuận ý trời, đắc thắng là cái chắc.
Mình lên phòng không có xông hơi, ngồi đợi em vào thôi ah.
Đang ngồi uống ngụm nước thì nghe tiếng gõ cửa. Thì ra em đã đến bên mình. Đẩy cửa bước vào là một bé gái nhỏ nhắn xinh xắn. Nhìn chỉ muốn ôm vào lòng thôi. Mà nhìn em hơi nhỏ lại ngại cái không đấm bóp được. Em chủ động cới đồ cho mình để vào tắm. Xong xuôi đâu đó mình cũng lên giường nằm, mà muốn thử tay nghề coi em này sao. Thật không ngờ em làm cho mình phải 40p mới xong hết bài. Nhưng ban đầu có lỡ ghẹo em, nói em nhỏ vầy có đấm nổi cho anh không đó nên giờ chỉ nằm im chứ đâu giám ho he. Mà em đấm tốt thật, cái nào ra cái đó nha. Có đôi lúc em mạnh tay quá phải nói em bớt bớt lại giùm anh xíu. Và bắt đầu phần thư giãn thật ấn tượng. Em mới vào là đè ra BJ thẳng luôn. Em đưa thẳng mình lên mây... nhưng chỉ có 2p ah. Sau đó em dừng lại, bắt đầu chậm rãi lấy tay vuốt ve thằng nhỏ sau đó là đi ngực. Cứ ngờ đang trên mây sau đó rớt cái vèo về thực tại. Mình mở mắt ra nhìn em. Ngực em săn chắc làm sao, mình đang nhìn để me me. Lát nữa khi lên đến nơi sẽ tóm lại trả lễ em ban nãy. Và mình cũng tóm được, đưa lên miệng mà ngấu nghiến. Còn em bắt đầu bật dàn âm thanh sống động của mình. Khoảng 5p sau em chịu hết nổi nên bắt mình dừng lại để em làm tiếp. Em bây giờ không dùng ngực chà nữa mà tấn công thằng em mình luôn. Đá bi, xoáy nòng 2 lần làm mình xém chết lặng. Mình cảnh giác hơn, phòng thủ liên tục chứ không giám buông xuôi như ban đầu. Nhưng cũng không trụ được với em qua 10p. Sau 10p kháng cự ngoan cường, mình cũng giương cờ trắng thua em rồi. Em nhẹ nhàng lau sơ lại cho mình rồi xin phép đi ra ngoài xíu. Lát sau quay lại có nằm ôm ấp với mình. Sau cùng em đòi tắm lại cho mình nữa, mà muộn nên mình ra về luôn. Hẹn em lần sau tái ngộ.
Mình hỏi thì biết em làm khuya lắm, đến 2,3h sáng lận. Giờ này thì yên tâm là sau tăng 1, tăng 2 của mình vẫn ghé em kịp. Hihihi. Kết thúc buổi tối hạnh phúc.

• Like
Điểm cảm xúc: deedee123
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.