Q.1 Bên em như chảy hội 69 DB Tân Định

Lượt xem: 572

Sướng Không Anh

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
5/5/22
Chủ đề
9
32
33
0 ₿
Hóng hớt bé 69 đã lâu nay mình mới có dịp gặp mặt.
Đến nơi thì được anh giữ xe rất nhiệt tình chào đón, tiếp đến là vào đưa code mua vé được 5p locker dẫn lên phòng, tip cho locker 50k vì thái độ niềm nở vui vẻ . Hôm nay được dẫn vào cái phòng khá đẹp, rộng rãi.
Mình tranh thủ xông hơi trước khi gặp em , đến lúc nhìn thấy em thì đúng là ngực tấn công mà mông phòng thủ. Nhìn bầu ngực đầy đặn như đập vào mắt của mình, làm thằng em bắt đầu xao động và thằng anh thì chỉ mún chộp lấy bầu ngực ấy mà ….. Em dịu dàng lau mồ hôi và dẫn mình vào bồn tắm, sau khi tắm rửa sạch sẽ mọi ngóc ngách nhất là tắm cho ku em rất kỹ thì đến màn tiếp theo là tâm tình trong bồn , mình tranh thủ cặp ngực em không xót 1 phút nào , bóp cứ như dính tay vào không dứt ra được. Cặp ngực siêu phẩm chà lên người mình làm thằng em cứ chào cờ suốt , phê quá !
Lên giường đấm đá thì mình cho qua vì mãi nghĩ tới cặp ngực của em rồi
Với bầu ngực to tròn tấn công thì cảm giác cực phê, vừa đi lưỡi vừa chà ngực khắp người , ngực to nên bánh mì kẹp xúc xích rất đã, vừa làm e vừa rên nhẹ nghe hứng gì đâu , tay mình thì rà hết cơ thể em rồi lại dính vào ngực , tới khi 69 mới phải rời xa cặp ngực ấy mà đặt lên cặp mông căng tròn của em , nước nôi thì bao xài , la liếm 1 hồi mình cũng chịu hết nổi mà lên đỉnh trong sung sướng

Face : xinh xắn, có nét ngây thơ
Body: nhỏ con, thuộc dạng mình dây

V1: ăn bao no
V2: eo thon
V3: chắc nịt
V4: nước nhiều

Tic : 900k còn 720k xài code
Tip : 900 đúng giá

Chicago

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22