Q.5 Bên em thế là đủ #06 Bigbang ah

Lượt xem: 601

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,596
1,706
5 ₿
Là buổi chiều tà cuối tuần. Sau khi xong việc từ cty tui về nhà thả mình xuống chiếc ghế salon. Mệt mà đầu óc trống rỗng ah. Đột nhiên tui nhớ bóng hình. Phải làm gì cho bớt chênh vênh chứ nhỉ. Phải, tui cần gì đó thú vị. Và tui nghĩ đến em #06 Bigbang ngay. Alo book trước cho chắc. Xong đi pha ly cf thật ngon lấy cảm hứng

Dạo phố cái rồi đến nơi. Ủa nay nhìn kỹ locker cũng có nét ấy chứ. Ngồi nói chuyện nghía cái ipad chút thôi nào. Rồi thong dong lên phòng.

Đang ngồi nhịp chân thì em vào. Tui đứng dậy cầm tay. Với ánh mắt trìu mến tui nhìn em mà chưa nói câu gì. Em có vẻ ngạc nhiên. Chắc nghĩ nay cha này bị gì. Khi em ngồi bên tui, tui auto quàng tay qua ôm. Rồi đặt lên má nụ hôn. Nhìn cách ẻm bất ngờ thấy cũng khá mắc cười. Mà em cũng bắt nhịp theo từng động tác của tui. Cái ôm thật nồng thắm. Tui cảm nhận làn hơi ấm ấy. Rồi cũng đến lúc tắm. Đánh giá lại ngoại hình như sau:
Face có nét quyến rũ cá tính
V1 cam lai hợp với body
V2 eo ót nha
V3 khá vừa vặn chắc chắn
V4 ae tự trải nghiệm

Em tắm cho tui kỹ càng. Và ko quên chọc phá tui với những cử chỉ nghịch ngợm. Nhìn mặt ẻm muốn nhảy lên nựng cái ghê. Tranh thủ hỏi thăm vài câu. Mà tui tự hiểu nay nói chuyện ko hay, có lẽ đầu óc lo chú ý vào em rồi. Thui tranh thủ ra ngoài nào. Em lau khô người cho tui cẩn thận tắt máy lạnh rồi lên kề bên tui tâm sự.

Nay tui nói khỏi đấm đá. Để thời gian đó âu yếm trò chuyện nhau coi bộ có lý hơn. Thích các cách em nghiêng mình nhìn tui lắm. Tui kéo em lại hôn cái. Rồi tay cứ táy máy. Đâu đó nó có cảm giác của thời học trò nghịch ngợm muốn khám phá, lại có pha chút cuồng si cái thời ta mới biết rung động. Nói em tung skills phản công thì chưa chuẩn mà là đang phối hợp theo nhịp của tui. Từ đường lưỡi, âm thanh cho đến hơi thở, khi tinh quái khi dịu ngọt lúc lại ấm nồng. Hai cô cậu bé cũng theo đó mà được chăm sóc. Giờ ko quan trọng ai làm ai mà đôi bên đều tràn đầy cảm xúc. Để cuối cùng dàn tinh binh của tui thúc thủ hồi nào ko hay

Ôm em lại chút rồi từ biệt ra về.Tic có code camapro tip theo sự hài lòng. Ơ về xong mà tui lại như này là sao.
Người giờ như áng mây trôi
Có kẻ ngẩn ngơ ngồi hát
Dường như lại nhớ nhung rồi

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
805
255
0 ₿
Ôi bé mà đọc được chắc lại say đắm A mất thôi :2onion35:

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
141
4,878
4,657
30 ₿
hôm qua tranh thủ ngồi viết rp nên qua trễ đúng hok kkk, hay do âu yếm em ấy quá

• Like

BẠCH QUỶ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/1/24
Chủ đề
6
181
109
0 ₿
thấy nhiều bác review bên đây khá nhiều bé xinh ngon, chắc mai canh đi trải nghiệm thử

• Like

lukepham

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
6
107
68
0 ₿
em 06 nghe có vẻ mlem phải alo cơ sở qua dứt liền mới đc :2onion2: