Kiên Giang Bến Thượng Hải nhưng không có em

Lượt xem: 2,417

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
831
596
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
Khi anh thấy cô đơn lòng anh nhớ ai ??

Ngồi hát vu vơ tự nhiên Mìn lại chợt nhớ cô em gái nửa năm chưa thăm , thế là không đợi chờ gì vác con chiến mã lên và đến gặp em . Đa số các bài Mìn đều RV trực tiếp CT và SG do có việc đi công việc nên có thời gian , nhưng hôm nay Mìn sẽ cụ thể viết về RV Massage ở Rạch Giá - Kiên Giang cho anh em nào có đi công tác hoặc chữa cháy có thể xem và lựa chọn ưng ý nhất ở Rạch Giá . Về massage chắc có lẽ trước giờ Mìn đi nhiều nhất có lẽ là Thượng Hải nơi nuôi dưỡng tâm hồn 17 tuổi cho đến bây giờ đã 2x nên gần như CSVC hay các em gần ở Thượng Hải đã đi hết . Đặc biệt là H người mà Mìn rất yêu .

Về MS Thượng Hải thì đã quá lâu cụ thể anh em có thể lên google sreach địa chỉ , xe 4 chỗ vào thoải mái nha anh em , chỗ để xe khá rộng , có người coi , xe nằm ở gốc khuất bên trong anh em nào đi chơi thì cứ yên tâm , không lo người nhà phát hiện ^^ . Do nửa năm chưa đi nên giờ thay lễ tân bằng một chú hơi lớn tuổi xíu , nhưng không ngờ hỏi ra thì biết bé H đã nghỉ 7 tháng trước .... lòng chợt đau mà không biết vì sau đau , giá như lúc trước Mìn xin số zalo em thì giờ đây chúng ta đã gặp nhau ... Thế thì nói với chú book đại dùm Mìn em nào chân dài , face trắng xíu vậy . Được anh locker dẫn phòng mà nhìn ánh mắt với tha thu có vẻ không được thân thiện cho lắm :( dự đoán không có chuyện chẳng lành sao . Xét về CSVC thì Thượng Hải đã xuống cấp theo thời gian , máy lạnh hư , tivi hư , hên quá phòng xông thì chưa hư :))) . Vào phòng xông phải nói khá là êm tuy qua thời gian nhưng điểm + khá là ok phòng kín , cửa không hở , tuy nhiên hơi nhỏ chỉ xông được 1 mình và phòng xông khô cũng vậy . Đợi chờ thì cuối cùng 10 phút em ấy cũng đã xuất hiện . Ôi chân ngắn nhưng bù lại được cái da trắng nhưng face thì chỉ có tầm 6 :( , thôi xác định không phải là gu của Mìn nên thôi đành chấp nhận số phận vậy , thế là vào ngồi cho Mìn lau mồ hôi , nhưng chưa được 5 phút là kêu Mìn đi tắm rồi , chắc sợ Mìn nổ :)))
Nhận xét của Mìn về KTV V như sau :

V1 : bưởi năm rọi nhưng phệ quá rồi
V2 : Mụp quá clm
V3 : to bự nhưng không có hứng :(
V4 : đụng vào cái là thấy nước chảy :))

Massage khỏe : Em masage cho Mìn thì ok đấm có lực nhưng hơi sơ xài mà thôi đấm nhanh cho Mìn còn về ^^

Massage mệt : Chưa gì em hỏi Mìn là muốn gì em cũng chiều , rồi thôi xác định , thôi em cứ BJ cho Mìn rồi Mìn thu xếp về vì có việc , chứ hứng đâu mà Z nữa , mà may mắn em cũng biết chiêu liếm lỗ tai nên cũng kích thích được xíu , sau đó em bắt đầu BJ rồi HJ , rồi HJ rồi lại BJ , 10p thế là out trong thất vọng , vì đã kêu lễ tân và locker book cho Mìn một em ngon mà gần như lọt vào hố boom . Anh em nào muốn chữa cháy có thể ghé qua đây có tới .... tự hiểu nha nhưng nếu hên book ngay em xinh thì do duyên vậy vì ở đây không có ipad hay hình gì đâu :( , chẳng qua nhớ em người iu mà vào ko gặp chẳng lẽ đi về phải không ae , nên thôi Mìn chấp nhận vậy .

Tic : 500
Tip : 700
Bo lễ tân ly cafe sữa , locker ly cafe sữa , biết vậy Mìn hông bo vì dám nói dối khách hàng huhu . Cảm ơn tất cả anh em đã đọc qua rp của Mìn , mọi đóng góp ý kiến Mìn xin ghi nhận trong tym .

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
642
0 ₿
Về lại mái ấm thì uốg trà thôi ko chịu, kkk

• Haha
Điểm cảm xúc: Mr Mìn