B.Dương Bến thượng hải

Lượt xem: 5,375

Kidzz

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
2/4/21
Chủ đề
11
75
28
26
Tphcmm
0 ₿
Cũng lâu rồi từ khi còn lưu lạc ở bình dương cày ngày cày đêm cũng có lúc mệt mỏi nên quyết định tìm chổ để xã stress đúng lúc gần đó có rất nhiều cs massage nhưng nhìn có vẻ rất hiu vì khu này toàn công nhân nên dv massage rất nhiều nhưng chất lượng thì không bằng bên sg cũng qua 1 time “dạo” mình quyết định hạ cánh ở bến thượng hải ở thị xã tân uyên vô chính sự nào
Vì lần đầu k biết ai dù có tip locker trc 100k giới thiệu số hot cho anh nhưng cái kết thì k đc khả quan cho lắm vô phòng cởi đồ vào xông khô trc khoảng 5p thì e bước vào
Face:7đ răng khểnh dễ mến
V2 6đ có vết rạng
V3 7đ
V4 tự trãi nghiệm nhé :))
Em chào mình em tên thảo 2k1 xông hơi xong em lau ng cho mình xong dẫn mình vào bồn tắm tắm như con :)) thì chỉ là tắm bình thường mình cũng lần đầu nên ngại đợi lên giường chứ cũng không tấn công gì nhiều tới phần ms khoẻ em làm cũng đủ bài nhưng còn hơi yếu e nói e mới vào làm đc 2 tuần nên chưa thuần thụt mình cũnbg thông cảm tới phần ms mệt e làm hơi mạnh =)) mình cũng nhắm mắt cho qua cũng hun hít các kiểu rồi ra trong miệng ẻm rồi cả 2 mình nằm tâm sự loài chim biển rồi chào e ra về
Tic 300k
Tip 500k
Locker 100k tổng thiệt hại 800k

• Love
Điểm cảm xúc: Leminhtinh313