Bình Tân Best selller 09

Lượt xem: 762

Doi La The Thoi

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
8/12/20
Chủ đề
15
158
59
0 ₿
1 buổi chiều bình dị như bao ngày khác nhưng hôm nay lại thấy mệt mỏi trong người quá nên quyết định ghé Dubai Bình Tân làm tí
Do là đi buổi chìu nên cũng ko đông cho lắm nên được khá là thoải mái, đến nơi thì đi thẳng 1 mạch lên quầy gặp em gái dễ thương tư vấn vé, do là đi cũng nhiều rồi nên chọn đi vé Onsen sẵn để tắm rửa luôn cho thoải mái
Thanh toán cả vé và tip luôn thì là 1tr6 ( cho anh em chưa biết ) ck ngay và luôn
Xong phần vé thì đc em gái đem hẳn ipad ra chọn thì nhìn đi nhìn lại cũng toàn mới nên thôi quyết định may rủi chọn ngay số 9
Đợi 1 lát khoảng 5p thì đc em phục vụ cho lên phòng . Nhớ ko lầm thì phòng này chưa đi bao giờ vì hay đi lầu 4 lầu 5
Bước vô phòng thì thấy phòng cũng khá đẹp bồn to
Trong lúc đợi bé xuống thì mình có đi vệ sinh thì cái mùi ở vệ sinh thật ko chịu đc (-1đ csvc)
Mình ko xông hơi có báo cho phục vụ nên chắc nên bé xuống sớm hơn mọi khi
Bé mở cửa phòng vào thì thoảng nhìn qua thì nhỏ nhắn xin xắn, tóc màu tím giống mấy bé jâpân nha
Ngồi trò chuyện 1 lát thì vào bồn tắm ( đây mới là lúc bắt đầu để ae trải nghiệm)
Có thể nói bé này sạch sẽ thơm tho, tắm khá kỹ cho mình, gội đầu xoa bóp vai ( +1 cho sự nhiệt tình )
Đến phần mơn trơn thì bé hôn môi tay thì sờ nhẹ nhàng thằng nhỏ mình ( khá kích thích) từ từ đến phần dưới thì bé làm tình khá tốt, nhẹ nhàng từ từ chút 1 nên cảm giác lên đỉnh rất từ từ ( hứng thú )
Bé có hỏi là anh ra trong bồn luôn ko ạ, thì mình có bảo là ừ ra luôn em, trong lúc cao trào thì đã ra luôn trong miệng bé ( rất phê )
Ra ngoài thì bé lau người rồi lên giường ms khỏe,bé này ms chuẩn tốt, đấm khá có lực ( có thể nói tốt nhất đó giờ mìn đi )
Phần trườn thái cũng rất ok và mơn trớn,
Vì mình đã out rồi nên thời gian còn lại mình và bé nói chuyện trên trời dưới đất( hợp gu ) rồi hêt giờ rồi về
Mình cũng khuyên anh em nên đi bé này vì anh em chúng ta đi ms là để thoải mái.
Review chi tiết
CSVC : khá tốt
Phục vụ : ok
KTV 9 :
v1 rép
v2 nhỏ gọn
v3 vừa tay
v4 nước lênh láng
tổng thiệt hại : ở trên
chúc anh em đi ms vui vẻ

• Like
Điểm cảm xúc: Beconngaytho and noyok2004