Bị còng tay ở Shangri-La hôm 9/5....T.T

Lượt xem: 1,904

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hunter_dimond

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
22/1/19
Chủ đề
9
57
14
32
0 ₿
Chao xìn 500 anh em thiện lành, chúc các AE ngày làm việc cuối tuần vui vẻ nha !!
Hôm qua may mắn được lão Lục tin tưởng giao cho điệp vụ khám phá em số 11 ở Shangri-La. Chiều mát mát, sau khi đẩy tạ, nâng bánh xe các kiểu, về tắm rửa sạch sẽ thơm tho, xịt nước hoa gợi tình thì em lập tức bắt Grab tới sào huyệt của các nhền nhện tinh ^.^

Đến nơi, thì được báo là em số 11 vừa được khách khác yêu cầu rồi (haizzz), nên kêu anh quản lý gọi em nào cũng được.
Thủ tục xong xuôi, được locker dẫn lên phòng ở lầu 3 (đi bộ muốn tụt hơi), Vừa mở cửa phòng thì em ấy đã ở sẵn trong phòng đợi (thích điểm này rồi nha). Em ấy hỏi mình đi đường có bị mắc mưa không, có lạnh không. Mình nói là có, thế là em ấy gọi ngay cho mình 1 ly trà gừng nóng B89 Ôi, cảm giác như người yêu quan tâm vậy ^.^

Liếc sơ qua CSVC thì phòng ốc rất OK, xông ướt, xông khô trong phòng, WC trong phòng luôn. Đập vào mắt là nguyên cái phao bự chà bá, tuy nhiên cái giường thì hơi bé, chỉ đủ cho 1 người nằm :(

Vừa ngồi nhâm nhi ly trà, vừa tán gẫu với em. Thì được biết em số 33.
Sau đó mình vào xông ướt & xông khô luôn. Được 2 phút bên xông ướt thì nóng quá chịu không nổi, đành chui qua xông khô thêm 5 phút. Ra thì được em ân cần lau khô người cho. Em đắp khăn lên người cho mình rồi bảo mình ngồi xíu cho khô rồi tắm. Lại tiếp tục ngồi hàn huyên vs em đủ thứ chuyện trên trời dưới đất =)))

Tới màn tắm, em rất chu đáo, tắt máy lạnh. Rồi trút bỏ toàn bộ xiêm y trên người xuống, để lộ ra cặp cam Việt săn chắc (nhìn là muốn ngoạm). 2 cơ thể trần như nhộng leo lên phao như em bé vậy =)))) Em bắt đầu tắm cho mình, kì cọ từng ngóc ngách. Đặc biệt là em có tuyệt chiêu cạp sườn @.@ Em cứ cạp cạp khắp từ ngực xuống dưới, Cứ cạp là mình lại giật giật =)))

Tiếp đến, em dùng cặp cam Việt của ẻm chà khắp người. Rồi đột nhiên, em kêu mình đưa 2 tay đây. Em cầm 2 tay mình bắt chéo lại sau lưng (như bị CS đè xuống rồi còng tay vậy). Rồi em nằm lên, chà cái gì cần chà vào tay mình ~.~ Ta nói, cả thằng anh lẫn thằng em đều biểu tình dữ dội khúc này...

Rồi em kêu mình lật lại, dồn tổng lực BJ cho mình, mình cũng không vừa, 1 tay bắt bướm, 1 tay hái cam, miệng cũng ko ngừng làm việc =)))) Nước nôi lênh láng, cả 2 cùng phát ra âm thanh hi-fi đồng điệu. Chuyện gì đến cũng đến, cả 2 cũng out trong sung sướng. Nằm quện nhau thêm 1 lúc thì em tắm rửa lại cho mình.

Lau khô người rồi tiếp tục lên giường mass khỏe, em massa khỏe cũng khá, đủ lực. Tuy nhiên không có đá nóng như 1 số chỗ khác. Trong lúc làm thì em rất hay đùa giỡn với mình, em nói chuyện rất duyên & rất có chiều sâu. Nằm tâm sự với em 1 lúc thì tiếng gõ cửa cốc cốc, mới đó mà đã hết giờ, đành ôm em 1 cái rồi nắm tay dắt xuống ra về trong nuối tiếc :(
...
Đánh giá :
Face : Khá teen, dễ nhìn
V1 : Cam việt, săn chắc
V2 : Có chút lipit, ôm sướng tay
V3 : Đủ xài
V4 : Nước nôi lai láng
....
Tic : code + 100k để nâng lên gói Vip Thái (Thần Tiên)
Tip : 5xx

• Like
Điểm cảm xúc: Alibaba đi lạc

Trungpham389

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
14/5/19
Chủ đề
1
8
0
34
0 ₿
Mình tính đi super VIP . Nghe noi 2 em. Ko bjt tip mỗi e nhieu ... thư giản mấylần ?????? A e giúp đở

gemini.h2t

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/5/19
Chủ đề
6
26
10
0 ₿
Kiểu này chắc bác này bị còng tay dài dài quá

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.