Cần Thơ - Bị Hấp diêm sém chết với Thánh dâm A79 Dubai Cần Thơ | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Cần Thơ Bị Hấp diêm sém chết với Thánh dâm A79 Dubai Cần Thơ

Lượt xem: 586

đại gia bj

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
7
132
76
0 ₿
Lâu rồi mới đi Cần Thơ chơi, nghe giang hồ đồn gần đây Dubai Cần Thơ có nhiều bé ngon, quậy và dâm, nghe là hứng liền phải qua chơi mới được

Tới Dubai Cần Thơ vừa tới cửa là phục vụ tiếp đón như vua chúa! Vô quầy lễ tân check in thấy có combo vô cực 1850 quá ngon, qua phòng thư giãn lựa hình thấy số A79 thần tài book luôn thì lễ tân nói anh chọn khéo thiệt, chọn đúng số hot nhất luôn, nghe vậy thấy ngon lành rồi

Phục vụ dẫn lên phòng, phòng rộng rãi thiết kế phong cách BDSM quá độc đáo nhìn kích thích thiệt chứ.

Vô xông hơi trước, mới ngồi chừng 3p là phòng nóng chảy mỡ lun =))

Ngồi thêm chút ra luôn thì thấy bé gõ cửa vô phòng

Bé vừa vô chào hỏi vui vẻ rồi ân cần lấy khăn lau mồ hôi cho mình, nhìn bé mặt xinh dễ thương mà vẫn thấy rõ nét dâm ^^, body 3 vòng nhìn ngon lành luôn

Rì viu sơ qua cho anh em dễ hình dung

Face: xinh, đậm chất miền Tây, nét dâm thấy rõ

V1: vừa tay, bóp sướng, bú thoải mái

V2: cân đối

V3: to, căng tròn, nhìn chỉ mún nắc

V4: ngon, nhiều nước, vét thoải mái

Vừa lau mồ hôi xong bé ôm vuốt ve bj mơn trớn mình say sưa, chưa gì đã vô hấp diêm mình quá trời dâm lun, phê cực kỳ, gồng 1 chút mình kêu bé vô tắm trước rồi lát làm tiếp

Vô bồn tắm gội xong bé lại bắt đầu hấp diêm mình tiếp, bé có chiêu bj cực độc phê lòi lun làm mình chỉ biết nằm yên mà để mặc cho bé làm thịt, anh em phải gặp em này 1 lần rồi hiểu phê cỡ nào, nằm phê trong bồn tắm hơn 10p phê quá mình bắn pháo CIA ầm ầm bắn xả đạn cực sướng luôn

Tắm rửa lau mình xong bé dẫn mình lên giường lồng chim, sau khi đấm bóp chà đá nóng sảng khoái xong bé hấp diêm mình lần nữa, 2 đứa mút liếm cho nhau quằn quại như trong phim, làm trên giường lồng chim cảm giác phê kích thích tột đỉnh như đang chơi matxa với mấy em JAV, chơi bj 69 ác liệt gần 10p thấy phê quá nên mình kêu bé đổi tư thế cho mình ôm hôn vú uống sữa vét máng cho sướng, uống sữa vét máng 1 lúc thấy gần hết giờ mình nằm lại tư thế bình thường cho bé bj lút cán thiệt mạnh rồi bắn pháo tung tóe xả hết toàn bộ số đạn còn lại phê tột cùng

Bắn 2 phát xong mệt nằm thở hổn hển, bé lau người sạch sẽ rồi dắt đi tắm lại cho sạch. Xuống quầy lễ tân thanh toán rồi ăn tô mì bò trứng bồi bổ lấy sức đi về kết thúc buổi matxa bị hấp luộc quá trời phê

Tic tip combo vô cực 1850k

Andi

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/5/21
Chủ đề
0
2
1
0 ₿
Mừng đồng râm được em ngon lành. Đợt nghe quản lý nói em này biết kết hợp lingram khúc thư giãn phải không bạn ?

• Like
Điểm cảm xúc: Wsky554

Massage Dubai Cần Thơ

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
135
826
683
0 ₿
Chúc mừng anh trai yêu dấu đã có những giây phút tê tái với cục vàng A79. Hình như anh là anh khách áo thun sọc đeo mắt kính ghé thăm Dubai Cần Thơ tối hôm kia phải không ạ , hihi

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Wsky554 and đại gia bj

đại gia bj

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
7
132
76
0 ₿
Đúng rồi, mình đó hehe. Cám ơn cơ sở đã đón tiếp phục vụ mình cực kỳ nhiệt tình chu đáo. Gặp em A79 thần tài xong quá trời phê, sung sướng tê tái lun

• Like
Điểm cảm xúc: Wsky554

DebodoBe

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/2/22
Chủ đề
0
15
2
0 ₿
Vé vô cực ở cần thơ rẻ vậy ?