Góc tâm sự Bí kíp thu hút các KTV.Tịch tà kiếm phổ," dẫn đao tự cung , võ lâm xưng hùng".

Lượt xem: 4,904

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Haizz , ngồi ngẫm qua ngẫm lại thì còn mấy ngày nữa là mình bước qua tuổi 23 rồi :), nhìn lại tuổi trẻ của mình đi qua bao nhiêu chặn đường HTGD, Massage, Gái gọi các kiểu đã trải qua cả rồi, nhưng thật lòng vẫn thích đi Massage nhất , vừa được khỏe người vừa được thư giản, không khô khan như HTGD hay chóng vánh ăn bánh trả tiền như đi gái, các em vừa tính cảm vừa dễ gần .

Thấy các bác hay phàn nàn sụp hầm một phần là cũng do KTV không hợp tác, đây là ngành dịch vụ nên các bác chỉ thỏa mãn khi nào hai bên cùng đạt được lợi ích đạt ra.
Vd: như các bác làm khách quen đo 1 lần không đc thì 2 lần , để các em quen mặt sẽ thoải mái chẳng hạn.
Nhiều bác muốn các KTV phải cho tevez, hôn môi, hôn ngực, nhưng lần đầu gặp mặt một người xa lạ làm sao mà mấy em tự nhiên trao đổi được.

Nay em muốn gửi gấm các bác chút kinh nghiệm từng trải của em cho các bác, vừa tốt mình vừa tốt cho các em KTV.

Ấn tượng ban đầu là rất quan trọng cho lần gặp mặt đầu tiên, mà em cô động được qua bốn chữ Thị ,Thính, Xúc, Khưú .
Đầu tiên là bì quyết chữ Khứu. Mấy bác quan niệm các sạch là được, nhưng như thế là chưa đủ vì chưa chắc tắm rửa sạch sẽ thôi hay dùng sửa tắm, dầu gội là có thể nâng mùi cơ thể lên tầm cao mới được. Phụ nữ thì nhạy cảm mùi rất nhiều nên khi các bác sở hữu một mùi hương cuốn hút, hay sạch sẽ thì sẽ là các em KTV tự tin hơn mà phô bày cho các bác thấy kỹ thuật của các em :) Em nói đây không chỉ là bí quyết chinh phục các em không mà còn là tạo sự tự tin, lôi cuốn phái nữ, dùng được trong đi làm, đi hẹn hò nữa.

Và sau đây là Top 5 chai nước hoa em thấy là khá dễ dùng cho nhiều người, ở tầm giá thấp và trung, cho những người dưới 25 tuổi mà em đã trải nghiệm qua.

Top 5 : 212 MEN by Carolina Herrera

Đặc điểm : Mùi hương tinh tế và hiện đại mang đậm chất gỗ, xạ hương và hoa cỏ dành cho các bạn nam. Thiết kể mẫu chai đẹp và thu hút với độ tỏa hương vừa phải và độ lưu hương lâu.
Phong cách :Tính tế , Sắc sảo , Năng động.
Hương đầu hơi khá nồng, nhưng sau đó là sự kết hợp tuyệt vời giữa hương cây và hương bưởi, làm các em thích thú.

Top 4 : TOMMY by TOMMY HILFIGER
2692-02_000_FNT

Đặc điểm :Một mùi hương tươi mát, tao nhã. mang lại cảm giác nam tính và tự tin .
Phong cách: Nam tính , Quyến rũ , Gợi cảm
Lớp hương đầu khá tươi mát và dễ chịu với bạc hà, oải hương, cam bergamot và bưởi chùm. Sau đó cặp đôi quyền lực dần xuất hiện. Sự kết hợp hoàn hảo của việt quất và táo sẽ dần nhường chỗ cho lớp hương cuối cùng với ổ phách, xạ hương, hoa xương rồng và hoa bông gòn trước khi câu chuyện được kết thúc.

Top 3 :
COOL WATER by DAVIDOFF

Đặc điểm : Một mùi hương cổ điển, mang đậm cá tính. khiến cho bất cứ ai sử dụng trở nên lịch lãm, tinh, tế và gợi cảm.
Phong cách: Nam tính , Cổ điển , Gợi cảm
Đây là dòng nước hoa có hương thơm tươi mát với lớp hương đầu có mùi bạc hà và hương biển, nhưng chúng nhanh chóng biến mất để nhường chỗ cho oải hương và hương thảo giúp giữ cho lớp hương đầu sắc và mạnh mẽ. Lớp hương giữa mang đậm hương hoa, nhưng hương hoa phong lữ và dầu hoa cam nam tính, được hương hoa nhài và hương gỗ đàn hương làm dịu lại.

Top 2: CHROME by AZZARO

Đặc điểm :Mùi hương tươi mát với hương đại dương và cam chanh đầy dành cho phái mạnh. Độ tỏa hương vừa phải và độ luu hương lâu cũng là điểm mạnh.
Phong cách: Tươi sáng , Gần gũi , Mạnh mẽ.
Chrome lấy hương cam chanh và xạ hương làm mùi hương chủ đạo tạo nên hương thơm tươi mới và đầy sức sống. Mùi hương này xoay quanh sự tươi mát với hương đại dương từ những lớp hương đầu tiên cho đến tận những lớp hương cuối cùng.

Top 1 :
AQVA AMARA by BVLGARI

Đặc điểm : Mùi hương nam tính, gợi cảm mang lại cảm giác tươi mát và sang trọng vô cùng hòa quyện với mùi hương thuộc *** hương gỗ biển dành cho phái mạnh vô cùng thu hút.
Phong cách: Sang trọng , Nam tính , Tự tin.
Mở đầu là mùi hương cam chanh bạc hà đầy mát lạnh, không quá mạnh mẽ, nhẹ nhàng và dễ chịu. Tiếp đến là hỗn hợp trái cây và mật hoa dần xuất hiện. Nhưng bất chợt, một mùi hương mặn mà, vị khoáng bỗng xuất hiện (hỗn hợp nước/ozone) và dần trở nên ẩm ướt, hơi tanh như đầm lầy

Trên đó là top 5 nước hoa , em cho là có giá thành không quá cao và dễ dàng mua được ở thành phố mình, do khí hậu miền nam khá nóng nên các dòng nước hoa hương biển tươi mát này khá dễ dùng, khiến cho người xung quanh không bị ngắt mà còn đem lại mùi sạch sẽ, đáng tin xung quanh các bác.

Các bác hay thì cho em xin một like để có động lực mở rộng ra topic này với ạ :))

10giaylaout2

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/10/17
Chủ đề
8
148
49
33
0 ₿
Tiếp đi bác, chữ "Khứu" đúng lắm, mình hoàn toàn đồng ý, phái nữ để ý mùi cơ thể lắm. Nên tắm trước khi vào massage, còn sỉn quắc người có mùi hèm mấy em thấy sợ lắm, có mấy em từng nói như vậy khi biết tui hay nhậu.

• Like
Điểm cảm xúc: Htl790308 and Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Haha, có nhiều khi tôi đi làm cả buổi về rồi đi luôn có tắm táp gì đâu :)) đc cái xài các mùi trên dù mấy e tắm cho r vẫn còn phảng phất . Nhiều e đang làm khỏe phải dừng lại ngửi, ôm áp, e nào yếu là tắm xong cứ gục vào ngực tôi choáng váng vì trúng mùi :)) nói chung cứ cho mấy em cảm giác sạch sẽ, mát mẻ là okay

• Like
Điểm cảm xúc: Htl790308 and 10giaylaout2

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,674
2,509
CongDongMassage
0 ₿
Giờ mới biết bác dùng 5 loại này, hôm nào đi chung cho tui mượn xịt phát ....

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿
Đìu giờ mới bít thằng đệ mở shop online :)))))

• Like
Điểm cảm xúc: Htl790308 and KamaSu

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿

Ship nhẹ a 1 chai Bvlgari thử coi fai hok :))))) @robotbua

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿

Nghe có vẻ hợp lý ah !!! Chị 2 mày cũng thích mùi phong trần :D:D
Cơ mà chai Good Girl của chị dâu cũng sắp hết rồi đó... có làm 1 cặp lun hơm :p:p

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Má 52 xài ké chứ ai, hôm nay e tặng chai khác cho bã r đấy :))
GoodGirl của Caroline Herrera ko có bản nam, nhưng cùng của CH thì có cặp 212 sexy men & woman, mùi nữ ngọt như kẹo bông gòn, mùi nam thì gỗ trầm, cuốn hút.

• Like
Điểm cảm xúc: Ham vui

Dao Nhỏ

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
29/1/19
Chủ đề
17
257
306
0 ₿

Hôm nào cho đại tẩu chai very sexy này nè đai ca.

• Like
Điểm cảm xúc: Ham vui

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿

Hôm nào rảnh ra BQ ăn gà nướng, tẩu tẩu e thèm ... :))))

Soái Ca Tầm Hoan

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
9/3/19
Chủ đề
0
5
3
Chốn Yên Hoa
0 ₿
SCTH thích dùng nhất chai Chanel Blue vào buổi tối vì khi xịt lên gây kích thích thật sự bởi mùi hương rất ư là nồng nàn và cảm xúc.
Đã là Soái Ca, không chỉ đẹp mà fải thật CHẤT, CHẤT từ đầu tới chân luôn. :cool::cool:

Đính kèm

915.2 KB · Lượt xem: 250

Forture Hotels

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/5/19
Chủ đề
0
4
0
33
0 ₿
Thanks bro với bài viết vô cùng ý nghĩa cho anh em.

Yến Thanh

Tập Sự
Bé Thích Massage
7/5/19
Chủ đề
0
50
31
0 ₿
Cái mùi nước hoa mà tụi việt kiều hay xài là hiệu gì vậy bak chủ

• Like
Điểm cảm xúc: Htl790308