Q.12 Bí Ngô Thuỷ Chiến 21/10 - 86 Cẩm Thy

Lượt xem: 875

Trọng Đạt

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/10/22
Chủ đề
11
90
43
0 ₿
Sáng thứ 7 lấy con chiến mã đi dạo SG thì thấy nắng nóng quá chợt nhớ có 1 vé free Onsen do bác @Dory tài trợ.
Lấy điện thoại book Bé 12 thì bảo nay nghĩ, book 18 thì bảo tới tháng, book 79 thì bảo 15h mới vào ca. Suy nghĩ sao nay xu vậy, cuối cùng hỏi còn số nào thì bảo 86 và 68. Cuối cùng chốt 86.
Tới nơi thì ngồi đợi tầm 10p thì được locker dẫn lên phòng xông hơi tầm 15p thì bé 86 vào.

Thầy bé vào nên mình ra chào hỏi thì được bé lấy khăn lao mồ hôi, nói chuyện 1 lúc thì 2 ae vào tắm, như zk tắm cho ck, tranh thủ lúc này mình cũng khám phá các vòng của bé, bé cũng thoải mái không kháng cự gì.

Tắm xong ra mát xa khoẻ, vừa làm bé vừa nói chuyện nên không khí cũng vui. Xong tới phần mệt, bé dùng cặp núi cà khắp người, lâu lâu bé hôn mặt và tai làm nổi hết cả da gà, lúc bé trườn lên thì mình cũng tranh thủ bú vú bé, bé cũng để mình bú cả 2 bên, rồi hun môi này kia chỉ thiếu đã lưỡi nữa thôi.
Phần BJ e làm nhẹ nhàng không hấp tấp, lúc này mình kéo e lên để làm 69 và nghịch V4 của e.
Cuối cùng trụ tầm 10p thì cũng out luôn, nằm tâm sự xí nữa thì 2 ae ra tắm rồi chia tay nhau.
Em còn hẹn lần sau gặp nữa.
Đánh giá chung:
Face: 8/10 xinh, dễ nhìn tuỳ gu
V1: 8/10 mềm êm, hệ cam to, ti nhỏ.
V2: 8/10 bình thường.
V3: 8/10 căng không to lắm.
V4: 9/10 sạch sẽ, thơm tho, gọn gàng mà không có nước, chắc e ấy chưa đủ phê.
Tic: được tài trợ.
Tip = tic chưa giảm

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,473
528
32
0 ₿
Thy muội cảm ơn bác đã tin tưởng dành thời gian đến thăm và trải nghiệm dịch vụ Cẩm Thy…
Mong rằng sẽ tiếp tục được bác tin tưởng và ủng hộ những lần kế tiếp.