Tân Phú Bí Ngô Thủy Chiến Cùng Bé 03 Đáng Yêu Lắm :))

Lượt xem: 1,498

DuyVip93

Tù Binh
Banned
1/9/22
Chủ đề
34
347
241
30
Sài Gòn
0 ₿
Lời đầu tiên với em vẫn là cám ơn anh @Dory rất nhiều đã cho em sân chơi và em đã trúng cái code.. cám ơn anh hehe :2onion35:

Sau khi nhận được Code vui quá thì nhắn cho anh quản lý Windy Tân Phú là anh ơi tối nay em ghé, có bé nào mới không giới thiệu em.. Thì được anh quản lý đẹp trai nói là bé 03 dễ thương lắm, nhiệt tình lắm... Sau 1 hồi xem hình em đồng ý ngay và liền haha

Rồi thời gian tới cũng sẽ tới. 6h30 tối nhắn cho anh quản lý là giờ em qua nha anh. Đến nơi gặp anh hướng dẫn dắt xe nhiệt tình lắm..
Thật sự đi Windy chỉ thích đi vé *** Queen.. Thế là đưa code rồi bù tiền lên vé *** Queen luôn..Rồi tính toán tip cho bé luôn (tính tui là tiền vé tiền tip tính ở dưới lễ tân hết )....Xong được anh nhân viên dẫn lên phòng.. Thích nhất nhân viên nhiệt tình ở đây.. hướng dẫn tận tình.. à có cái này là không hiểu sao có duyên đi cái phòng đó lắm luôn... mỗi đi vào Windy đi phòng đó 5 lần rồi đó haha :8onion38:

Vào xông hơi, thư giãn sau 1 tuần làm việc.. Được 5 phút bé bước vào..
Trời ơi ta nói con gái gì đâu xinh gái dữ vậy trời.. nở nụ cười thôi là ta muốn rước bé về làm vợ ngay...Haha nói với bé câu này xong bé nói nhớ nha.. rước em về là 1 đêm 2 nháy đó.. mắc cười không chịu nổi haha
Bắt đầu vào trận luôn.. Mình ngồi ghế bé bắt đầu Bj.. Dùng lưỡi đi từ đầu xuống dưới.. má ơi ta phê.. phê dễ sợ.. bé Bú mút thằng em mình mà như cây kem.. Chụt chụt.. Chụt mãi cuối cùng cũng phải ra thôi.. Những dòng tinh lâu ngày ùn ứ phải bay ra từ và ở trong miệng bé mà thôi hihi...Bé nói anh mạnh ghê luôn á.. 15 phút mới ra... Mình nhìn bé mà cười hihi...

Rồi bé dẫn mình vào bồn tắm, Tắm thằng anh rồi đến thằng em.. bé gội đầu ta nói như Mẹ chăm con vậy á.. thích lắm luôn
Ước gì có Vợ như vậy nhỉ.. thích ghê ( tại tui ế bồ nên chưa có vợ.. anh em thông cảm)

Bé dẫn mình ra giường.. Bắt đầu đấm bóp, từ cổ đến vai.. Bé Massage khỏe rất ok nha anh em.. Làm tới đâu khỏe tới đó.. chưa có bé nào làm mình sướng mà mình ngủ luôn.. có đúng bé 03 này làm mình ngủ luôn haha
Rồi bé bắt đầu Nuru.. Trời ơi bé dùng lưỡi đi từ dưới chân đi nhẹ nhẹ lên mông rồi tới vai.. Ta nói nhột nhột không chịu được
Thật sự bé này dùng lưỡi tui nói thẳng đi 5 6 lần luôn đó.. anh em không tin cứ đi đi rồi biết.. Thật sự quá tuyệt vời.
Bé bắt đầu dùng bướm lại đi 5 6 lần từ dưới lên trên..

Rồi bé nói anh nằm ngửa lại nha.. vừa quay lại thằng em dựng đứng lên.. bé nói cái gì mà lên nhanh thế.. thích lắm nè hihi
Tui là tui chỉ biết cười và mặc để em muốn làm gì làm haha
Tui nói đến đây thôi là bé 03 tuyệt như nào rồi.. anh em không đi là quá phí
Bé vừa Nuru tay tui đâu có để im.. cứ sờ sờ rồi bóp bóp rồi cứ nâng niu ngực bé.. rồi đang làm dí ngực vào mặt tui.. chết mất thôi sao chịu nổi.. Ráng cầm cự á.. không là tui lại phải bắn tung tóe đó haha

Chuyện gì tới rồi cũng tới.. Bé dùng lưỡi và chụt chụt nhẹ nhẹ thằng em tui.. Sau 1 hồi 20 phút bé quần các kiểu con đà điểu.. bé dí sát mặt bé vào mình hun tui hun miệng.. nghe mùi hương kích thích quá mà thằng em lại phải bắn pháo bông lần 2.. Haha
Quá mệt quá phê bé 03 bé ơi bé à :b25:

Năm nghỉ xíu bé dẫn ra bồn tắm.. xong mặc quần áo lại ăn trái cây uống lon bò húc
Đánh giá bé
Bé có khuôn mặt rất xinh, nụ cười mà chỉ muốn rụng tim luôn á
V1: Ngon, tuyệt.. tự nhiên bao chuẩn
V2 V3: ok các kiểu con đà điểu hihi

Xuống phòng là bổ sung ngay dinh dưỡng 1 tô mì bò. 1 lon bò húc và cái bánh ngọt hihi
À khi về xin thêm anh quản ly 1 lon bò húc để mai bổ sung sức khỏe kaka

Cám ơn em nhiều nhé bé 03.. yêu em rất nhiều.. sẽ quay lại và gặp em.. yêu em:jfbq00169070306a:

• Like
Điểm cảm xúc: Beconngaytho and Chị 3 Báo

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
742
717
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Mừng bác ngon trym.

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
59
602
267
0 ₿
Windy cảm ơn Anh đã luôn tin tưởng và đồng hành ủng hộ cơ sở.
Chúc anh nhiều Sk và có những chia sẻ hữu ích để ae cộng đồng tham khảo!