Cần Thơ Bí ngô thủy chiến cùng bé 29 loli, trưa 13.10

Lượt xem: 1,412

Thiên Long bát Bộ

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
23/8/22
Chủ đề
10
187
26
0 ₿
Đọc nhiều bài viết nhưng không có thử đi massage Dubai hoài được. Nên hôm nay lúc đi café về thấy có một chút bất ngờ, lướt qua congdongmassage hok có suy nghĩ là trúng events bí ngô thủy chiến, mình đọc thấy có dory nhắn tin tới, trời đi massage đc rồi trúng code free onsen Dubai cần Thơ.
Trưa 1h30 chạy đi tìm maxsa Dubai cần Thơ. Tới nơi làm thủ tục, chọn lựa trống có 29 liền chọn thấy Ok,xong xuôi rồi lên phòng, bé này Sinh năm 99.
Phòng rộng chừng vào xông hơi bé vào hơi lâu. Bé vào thì thấy face xinh loli bé này ko trẻ quá
Xông hơi xông khô có vào bồn tắm nghịch ngợm tí bé dìu dắt mình lên giường.
Massage khỏe. Bé này đi làm đủ bài chà chà xát lên mình, thêm ₫ấm bóp và chiếc lưỡi hôn lên người càng dân trào. Bé tha dầu nuru bằng cặp vếu to.
V1 8₫
V2 9₫
V3 ngon
Massage mệt. Bé làm từ đầu đến chân mân mê bằng chiếc lưỡi thi chuyển khắp nơi trên cơ thể hai chân mình cũng thấy tê tái, cảm xúc dân trào bé bj,hi nhẹ lick ti, mình cũng tranh thủ bù đắp lại cho bú bình, bé bj ko ngừng nghỉ mình kêu bé xoay người lại tư thế 69 có . Mình cũng ko cầm cự được bao lâu 5p rồi out trong sung sướng. bé bảo nghĩ ngơi.
Ra về bé tắm sạch sẽ rồi về. Kết thúc vui vẻ.
Tic free onsen bí ngô thủy chiến
Tip 800.
Hẹn gặp lại em với những tiệt chiu mới. Cảm ơn congdongmassage đã xây dựng nên CT bí ngô thủy chiến.

• Like
Điểm cảm xúc: khongten666

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
430
412
0 ₿
Dạ cảm ơn anh @Thiên Long bát Bộ đã có chuyến trải nghiệm và phản hồi ạ
Cơ sở rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ những lần trải nghiệm sắp tới của anh ạ !
Chúc anh nhiều sức khỏe