Q.1 [Bí Ngô Thủy Chiến] Seri Phim dài cùng em [AT]-Tập 14

Lượt xem: 2,574

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
Xin chào ae,

11giờ-22/10/2022
Thật sự cũng không biết phải viết gì về em nữa? Nhưng phải trả bài nên đành phải viết tiếp câu chuyện cùng em vậy? Đầu tiên xin cảm ơn MOD @Dory và Cs đã tài trợ 1 vé free ONSEN 1.

Cũng dự định thăm em dịp 20/10 nhưng e có việc về quê nên đành đợi đến hôm nay em vừa lên thì tôi vào thăm liền. Nay thứ 7 sợ kẹt nên tối hôm qua gọi book trước mà cơ sở ko nhận book qua ngày. Nên sáng sớm canh vừa vào làm là gọi liền để book cho chắc ăn.

Trước khi gặp em thì tôi cũng mới bắt đầu biết đến mát xa cách đây hơn 2 tháng lúc mà chuyện tình cảm của tôi đỗ vỡ. Cũng mới chỉ đi 7 lần và không gặp ai lại lần 2. Từ khi gặp e đến hôm nay cũng tròn 1 tháng thì số lần mình gặp e đã là con số 14. Cũng không biết sao vậy nữa? Có người nói đi nhiều gặp nhiều sẽ chán nhưng sao tôi đi miết gặp miết sao cảm giác lần nào cũng như lần đầu. Những lần trước tôi cũng đi chỉ 1 vé là hết,có lần còn về sớm. Riêng em 1 vé thì sẽ không đủ thời gian, thật lòng là không đủ thật. Nên hôm nay đã biết trước điều đó nên book sẵn 3 vé (1 onsen 2, 1 onsen, 1 free onsen dc tặng từ mod).

Tôi cũng không biết khi nào bước chân này sẽ cảm thấy mệt mỏi và dừng lại. Điều đó thì tôi không biết thật, nhưng 1 điều chắc chắn là tôi quan tâm e, thích e là thật. Cũng từng đọc đâu đó có ai nói "trước khi nói thích hay yêu 1 ktv thì hãy hỏi bản thân mình đã sẵn sàng chưa? Có thể từ bỏ hết những thứ hiện tại để đến với e mà không phải vướng bận 1 thứ gì? Hiện tại tôi cũng đã sẵn sàng... nên tôi rất tự tin mà nói thích em... Nhưng đời đâu như mơ... nhiều lần hỏi e có thích tôi không? Đáp án là im lặng chắc là không? Cũng may vì tôi cũng không nuôi nổi e đâu? điều tôi có thể làm lúc này là em còn làm thì tôi sẽ còn vào. Đến khi nào e cảm thấy chán tôi bảo đừng vào nữa thì sẽ dừng lại. Thà e phụ tôi, tôi sẽ k phụ e trước.

Hôm nay như mọi lần cũng chuẩn bị đủ 11h chạy qua cơ sở và vào quầy làm thủ tục với bé Ngân, dc e trai locker quen thuộc dẫn lên phòng.

Tôi không xông hơi ngồi đợi e lên, nay e cố tình hay gì để tôi đợi 10p mà chưa thấy đâu? Vừa định gọi lễ tân xem có báo e chưa thì e kéo cửa vào. Vẫn là con người này không khác gì với lần đầu gặp e, tôi cũng không vội vàng gì chỉ nhìn em tôi cười, e cũng nhìn tôi cười lại. Nắm tay em ngồi xuống giường, ngồi cạnh e mà lòng rộn ràng tim đập mạnh, tôi sờ nhẹ tóc e, hôn lên má 1 cái, ôm e 1 cái that lau như muốn nói với em rằng, a đã xa e lâu quá rồi đó. Nên vé đầu onsen 2 thì cái gì cần làm thì cũng đã làm.
Nay phòng có mùi của giường và chổ wc nên đã yêu cầu đổi phòng khác. Đổi phòng không khí sạch nên cảm thấy thoải mái hẳng. Từ lúc biết e chỉ lúc gặp e là cảm thấy vui, còn lại chỉ là nổi buồn. Chắc ai từng thích KTV cũng hiểu cảm giác này nhỉ? Hôm nay tôi cũng khá là tâm trạng, tôi bảo e cắn mạnh 1 cái vào tay a đi, e cũng cắn thật, đúng là rất đau, càng đau thì sẽ càng nhớ, Càng sâu thì càng đậm, sau này nếu k còn gặp e nữa thì không biết sẽ cần bao nhiêu thời gian đủ để quên được em nữa? Chắc sẽ là rất rất lâu. Vì tình a dành cho e đã đậm lắm rồi.

2 vé sau e gặp tôi là lại buồn ngủ, nên tôi nhìn e ngủ thời gian còn lại, tranh thủ e ngủ thì tôi cũng nói hết những mà tôi thấy khó chịu trong lòng, càng nghe tôi kể thấy e ngủ càng sâu hơn, nên chắc ko nhớ nói gì rồi. Thôi kệ lần sau tôi lại vào nói lại.

Cảm ơn ae đã đọc, không biết viết gì khác mong ae thông cảm.

Bài Viết Được Quan Tâm Nhiều

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,094
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
1 Tháng gặp Pé Thỏ 14 lần, lần ít thì 3 Tic nhiều thì 5 Tic hoặc có thể hơn con số đấy nhưng cũng bình thường thôi.
Cũng chỉ là gặp nhau ở cơ sở Massage, ở trong Phòng Massage và cũng vẫn là trong mối quan hệ giữa Kỹ Thuật Viên và Khách mà thôi.
1 Tháng nếu nói tình cảm đậm sâu thì có hơi quá ... với time ấy vẫn chưa đủ để Bé "cảm" mình. Nói thích và hỏi Bé có thích mình hok... Bé chọn im lặng đó là sự lựa chọn khôn ngoan của Bé.
Thích - Yêu - Thương ... Đậm sâu !?
Liệu rằng Bro có hiểu hết mỗi cụm từ chỉ trạng thái tình cảm ấy hay hok, đó mới là vấn đề. Bé đi làm nghề bước chân chọn làm ngành này là đã chịu quá nhiều buồn tủi, có những mặt trái hok thể chia sẻ cùng ai, phận gái liễu yếu đào tơ phải tự mình cam chịu con đường mình đã chọn nên hơn ai hết Bé luôn xem Khách là một trong những sự lựa chọn. Bro có time qua Box Tôi & Em đọc bài tâm sự của JL, rảnh thì hãy đọc thật kỹ từng câu từng chữ bài viết ấy, hok nhiều cũng ít sẽ giúp Bro sớm nhận ra vấn đề của bản thân mình ... bài chỉ viết chung chung thôi, chưa thật sự viết bài dành riêng cho một bé nào.
JL bước một chân vào con đường anchoi này hồi năm 2000. Cái năm mà JL chưa tròn 18 tuổi, đánh giá bước ngoặc của cuộc đời, JL rớt đại học…. hay nói một cách thẳng thắng hơn là rớt tất cả các NGUYỆN VỌNG đăng ký. JL hoang mang với kết quả trên màn hình máy tính, sợ hãi với chính mình, áp lực với gia đình với chính những người thân đã từng đặt rất nhiều niềm tin vào mình. Nhưng, cuộc sống đâu lúc nào cũng dễ dàng – như một thằng con trai mới lớn vẫn nghĩ và rồi dòng đời đưa đẩy JL ngày càng anchoi đổ đốn hơn từ một kid learn anchoi cho tới thời điểm hiện tại chỉ còn 2 tháng nữa thôi mà mình đã tròn 40 nồi bánh chưng xanh, tuổi già rượt tới bên đít rồi giờ chỉ sống qua ngày chờ ngày qua đời thôi áh =))))
Trong bao năm qua nếu nói "cảm" Em Gái Matxa thì xòe bàn tay đếm ngón tay đếm đi đếm lại thì chỉ một bàn tay thôi, dù đi nhiều, qua tay nhiều... nhưng chỉ có rất rất ít Pé đọng lại trong mình một thứ tình mãi hok thể quên.
Có rất rất nhiều đồng dzâm trên 4rum cdms này cho rằng đàn ông dành tình cảm thật lòng cho Em Gái Massage là NGU, là thiếu bản lĩnh, thiếu vốn sống, mới ra đời chơi... bla bla các kiểu.
Người ta nghĩ sao thì mackeno =)))) mình chơi theo cái style của mình, theo cảm xúc của riêng mình. Tiền đi anchoi cũng tự bản thân mình bỏ ra chơi chứ nào phải chơi tiền của thiên hạ hay có ai bao mình trong cuộc chơi ấy mà phải sợ miệng đời, mình đi anchoi thư giãn theo kiểu cảm xúc nó rất khác từ trong cái suy nghĩ của mình nó đã khác với những con người đi anchoi theo kiểu nhu cầu, đi vì nhu cầu giải quyết sinh lý nó khác, họ dễ thỏa mãn thằng bé ciu dễ thấy chán khi gặp 1 Em Gái Matxa nhiều lần, họ như con ong bay vo ve đi tìm bông hoa mới để hút mật.
Còn mình đi RELAX thiên về cảm xúc để xoa dịu tâm lý, trạng thái cô đơn cô độc của bản thân, cần tìm một ai đó ôm ấp âu yếm tầm sự dù chỉ trong 2 tiếng , 4 tiếng hoặc full day của 1 Em Gái Matxa nào ngày hôm đấy mình muốn gặp muốn ở bên.
Chuyện "cảm" 1 Pé Kỹ Thuật Viên và để Pé tự nhận ra thì cần rất rất nhiều thứ... bỏ đi cái tôi của một thằng đàn ông, bỏ đi cái nghĩ suy về công việc mà Pé đang làm... dùng sự thật lòng thật tâm hok có sự toan tính, hok dối lừa, dùng sự chân thành đối đãi, nếu điều kiện kinh tế có thừa khả năng thì hãy dùng đồng tiền đúng lúc cần thiết để làm Pé tin mình hok hề xem Pé như mối quan hệ qua đường, đủ năng lực để Pé an tâm tới với mình Pé hok phải buồn lo về cơm áo gạo tiền.

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
Đây cũng là điều mà e từng muốn và hiện tại cũng buồn vì điều đó. tại sao không chọn cách quen 1 người bên ngoài bình thường có thể hẹn hò gặp nhau lúc nào cũng dc, sao cứ thích chọn 1 ktv để đến 1 buổi hẹn cafe cũng ko dc, mà cũng chỉ là gặp nhau tại nơi làm của bé. [thì cũng có thể tự hiểu dc mqh hiện tại cũng chỉ là ktv và khách hơn tí là khách quen] nhưng mến bé thì cứ vào thôi. Và hiện tại cũng từ 1 phía. thật sự đây là vấn để mà e cảm thấy đau buồn nhất hiện tại 1 buổi cafe bình thường, hay 1 cuộc gặp ngoài đời mà khó đến vậy sao????? Nhưng k sao khi thời gian chưa đủ thì niềm tin cũng vậy? Sẽ kiên trì và đợi được.
Cái này em cũng giống a thiên về tình cảm.
Cảm ơn nhưng lời chia sẽ sâu sắc của a, tuổi đời mát-xa của e chăc cũng dc 3 tháng so với anh 18 thì chắc e phải học hỏi và tham khảo nhiều.

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
Và có những thứ viết ra sẽ không diễn dc hết những gì muốn nói,, thôi thì sẽ tự cảm nhận của riêng mình. 1 lần nữa xin cảm ơn a vì bài chia sẽ rất thật này.

• Like
Điểm cảm xúc: boii03

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
Cũng rất vui vì bài viết của e cũng có dc sự quan tâm của tiền bói. Thật sự là tất cả sự thật sẽ không đưa hết trên này, cũng chỉ nên tin 30% vì khi dùng viết sẽ k diễn dc hết những gì muốn nói ra, viết lên cũng vì muốn giải toả bớt 1 phần tâm sự trong lòng.

• Like
Điểm cảm xúc: boii03

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Massage Dubai Luxury Q1 cảm ơn anh @Cô Bé Mùa Đông đã luôn tin tưởng và ủng hộ cơ sở trong suốt thời gian qua, chúc mừng anh đã có bộ phim dài tập cùng các bé đầy cảm xúc dâng trào
hân hạnh được phục vụ anh dài lâu

• Like
Điểm cảm xúc: Cô Bé Mùa Đông

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
Dạ đồng ý, nếu có duyên thì cũng mong gặp a tâm sự 1 bữa, e cũng biết e chỉ là người đến sau a, chỉ có điều a ko rảnh và lì như e nên ít vào thăm bé thôi, chứ tình cảm dành cho bé chắc cũng k thua ai, dù sao mình cũng là ng cùng thuyền mà a. :)

• Haha
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa