Bình Tân Bị Ngộp Nước ở RuBy Bình Tân

Lượt xem: 1,441

Thần thoại

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/8/19
Chủ đề
3
10
8
26
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
chào ae cộng đồng
mình đi rất nhiều cơ sở nhưng rất ít khi review hôm nay trả là được ngày nghỉ cuối tuần Mình lang Thang lượn lờ khu vực bình tân cafe cà Pháo..với buổi sáng Thơ Mộng se se cái lạnh của Mùa dáng sinh..Trong đầu chợt nảy lên ý tưởng Dâm đãng, và cũng ko thể ngừng lại được cái suy nghĩ đó lại..Vậy nên bèn lang thang phiu lãng đi tìm chốn bồng lai..Để chiêu đãi cu em..bao ngày ấp ủ..nín thở bóp cò,lượn lờ được một lúc thấy rất nhiều quán massgae mà ko lựa chọn quán nào , lên google gõ massage bình tân thì hiện ra ruby mà còn có trương tình tặng 50% giá vé đặt phòng trước nhanh tay gọi điện số hotilne đặt rùi mình phi lẹ tới 17 nguyễn Thị Tú
Mới đầu thì mình cũng Thấy choáng ngập so với khu này..bên ngoài nhìn rất Sang trọng lịch sự..ko chần chừ lâu..phi thẳng vào luôn vô tới nhà xe được cậu nv nam đón chào Anh Mình để xe e dắt cho ạ , mình thấy 1 điểm cộng vô Quầy thì lễ tân tư vấn nhiệt tình tất cả cả vé mình sợ bị sập hầm nên mình yc chọn hình trước mình chọn bé 69 , Xem bộ hình của ruby thì bé nào cũng đẹp cũng ngon mà sức khoẻ thì có hạn nên mình chọn vé osen1 vé đc tặng 50% vé 600k còn 300k thanh toán song thì loker mời vô trong khách uống trà , nằm tầm đc 5p thì b ấy mời mình lên phòng đập vô mắt căn phòng sạch sẽ bồn tắm to rộng dãi , gt mọi thiết bị và bật sãn hết lên rùi mình chỉ việc thay quần áo vô sử dụng sông hơi tầm đc 10p thì có tiếng gõ cửa bước vô mình rất bỡ ngỡ sao ngoài đời nhìn ưng mắt đẹp hơn ảnh ...( xin phép Ae Mình vào việc luôn )
bé hỏi thăm rùi lấy khăn lau người và nhẹ nhàng mân mê thằng nhỏ . mình thì cũng thuộc người nhanh tay k thể để thiệt thòi được cũng thả dê bóp cắp vú của bé mền mại đã tay quá rùi đưa nhau vô tắm bé tắm gội chăm chút sạch sẽ còn Bj nhẹ cảm giác khoái cảm muốn suất ra luôn nhưng cố tém tem lại..Sau Màn thủy Chiến..Nàng đưa mình ra..và lên khỏi bờ..và tiếp tục thi chiển môn phái.
Masage khoẻ làm đầy đủ các bước rất có lực phần massage đá nóng rất bài bản khoẻ ng hẳn
Massga mệt bé có cặp vú thuộc dạng vừa k có sệ vừa trườn vừa đi lưỡi mọi ngóc ngách trên cơ thể lấy 2 cắp vú mềm mại kẹp vô thằng nhỏ ôi chao cảm giác đê mê làm sao..Thui đành phải hàng trong khoái Cảm và kết thúc trong tư thế 69 vắt hết nhưng tinh tuý tồn đọng ☺️
Trước khi ra về ôm âu yếm bé , hẹn lần sau ghé đúng là 69 con số của sự yêu thương
tổng kết
vé 300k tip 600k
lễ tân cafe nhẹ
Và cuối cùng xin Cảm ơn Diễn Đàn..Đã đựng lên một sân chơi cho Ae Tham khảo..
Chúc cơ sở ngày càng phát triển tạo ra sân chơi chất lượng

• Like
Điểm cảm xúc: Baolog.103