Q.1 bị trúng bùa với body bé 18

Lượt xem: 903

Bailey

Trung Uý
Luyện Khí Massage
30/9/16
Chủ đề
25
325
158
0 ₿
ngắm bộ hình noel của tân định thấy bé 18 êm êm nên đi thử ,quy trình quen thuộc khi gặp lễ tân làm vội cái vé tắm rồi lên phòng thôi, trong lúc đợi thì tui vô xông hơi 1 chút, mà sao nóng quá nên ngồi được xíu phải chạy ra , đang loay hoay tìm cái khăn thì bé đẩy cửa vô , bé ở ngoài nhìn cũng ổn không khác hình là mấy , nhìn rất cưng . Bé cầm khăn lại lau khô người cho tui rồi dắt đi tắm , cái body của bé khi nude ra nhìn nó cứ hấp dẫn kiểu gì ấy , chưa gì thằng em nó chào cờ rồi , nghịch nước với bé mà bé mò mò 1 hồi tui xém out luôn , nay tự nhiên nhạy cảm hơn bình thường.
Lên giường đang hứng quá qua luôn mát xa mệt , bé trườn thái khá êm ái , v1 không quá to nhưng lúc trườn bé ép cặp ngực lên người tui nên nó cũng rất là cảm giác và phê pha , lật lại làm nuru thì 1 lần nũa tui bị cái body cám dỗ của bé làm cho khổ sở , khúc bé hẩy hẩy tui gồng muốn chuột rút cơ mông , không là xong phim sớm rồi , kềm mãi mới qua được kiếp nạn nuru để rồi lên thiên đàng với thế 69
thiệt hại 700 cho tic vs 1000 tip, tới giờ tui cũng chưa quên được cái body của bé , nó cứ hấp dẫn sao sao ấy , chắc bị trúng bùa gì của bé 18 rồi

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
dạo này thấy bác đang comeback mạnh mẽ quá , bí quyết nào để bác trốn được sư tử ở nhà thế =))

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
vãi , nghe câu này của bác xong chắc tui cân nhắc nên lấy vk hay không quá =))

vinh k6

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
62
19
0 ₿
ngon lành cành mai liền bác ơi chúc bác ngon chym đc em ng tình 18 :ami-(47):