Gò Vấp bị vắt cạn tinh bởi 18

Lượt xem: 1,478

lubungcheng

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/7/23
Chủ đề
4
45
17
0 ₿
ngồi ở nhà hóng đợi có bác nào đi bé 18 rồi về viết rp mà chưa thấy nên thôi đành tự thân tự mình đi trải nghiệm 1 chuyến, nhìn hình em nó thì có vẻ rất ổn nên trong lòng cũng nôn nao tranh thủ đi làm về rồi ghé luôn vào cơ sở. nôn nao vào quầy làm thủ tục check code nay kìa xong thì may sao bé 18 vẫn còn trống nên tẩm quất với bé luôn.

tranh thủ ngồi ghế hút thuốc ngẫm nghĩ đi vé 1tr2 mà may sao có code camapro giảm còn 600 , tip thì 1tr2 bằng vé tổng thiệt hại là 1tr8 , tháng làm 6tr đi sướng có 2 tiếng hết 1tr8 má chắc xong chuyến này cuối tháng chắc phải vay F.E rồi các bác kkk.

lên phòng ngồi xông tí thì bé đi lên , vừa bước ra thì thấy khuôn mặt xinh xắn , cách nói chuyện dễ gần , rất biết chủ động và quan tâm chiều chuộng. em sở hữu v1 hệ cam to , v2 thon gọn mi nhon , v3 săn chắc căng mọng.

em tắm khá là kích thích , gội sạch sẽ từ đầu trên cho tới đầu dưới , kĩ càng từ trong ra tới tận ngoài. từ đây tui có thể chiêm ngưỡng rõ ràng được dáng người trắng trẻo cùng với kĩ năng thâm hậu , dôi tay nhẹ nhàng sờ soạt mọi chỗ , nhè nhẹ tiễn tới bé trym sờ bóp kích nứng bé trym dựng đứng , hôn hít nhẹ nhàng đủ chỗ rồi em bắt đầu nuốt tươi chú trym nhỏ , làm tui gồng khoảng 5p gì ấy là bắn lần 1

sau phần thủy chiến thì tui và bé cùng chuyển xuống giường , tận hưởng bài massage khỏe từ em, đôi tay mềm mại nhưng đấm rất chắc lực , bé rất hay chủ động bắt chuyện và tạo cảm giác vui vẻ khi nói chuyện với em.
tiếp đến em trườn full body 2 mặt , khi hòa với dầu nuru, bầu dú em mềm mại ấm áp trườn tới điểm nào điểm ấy đều có thể cảm nhận rõ sự sung sướng tỏa ra từ cặp dú em. khám phá con sò lông trong tư thế 69 , vừa móc vừa nghe em rên sướng lắm các bác , tui bắn thêm lần 2 trong tư thế 69 luôn.
đợi bé vệ sinh cái đồng tàn dư của tui mới bắn , bé cũng chịu khó đồng chill lắm , ra giường nằm nói chuyện ba láp ba xàm , miệng thì nói mà tay thì vẫn bóp nha các bác , đang nằm chill cùng bé tự dưng chú trym thức dậy nên chắc làm phát cuối rồi ra vè luôn . vé em đi là vé không giới hạn nhưng lần bắn thứ 3 này em mệt quá nen chỉ phun được vài giọt thôi các bác kkk

• Like
Điểm cảm xúc: minhphuong2705