Đồng Nai Biên Hoà ngày nắng

Lượt xem: 5,203

Johnny Minh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/10/22
Chủ đề
4
83
30
0 ₿
Phận làm công, chủ sai đâu phải đánh đó nên mình phải đi tứ phương, lúc thì Sóc Trăng, lúc thì Phú Yên, nay trôi dạt về Biên Hoà. Với đam mê mát xa mãnh liệt thì không thể nào cản bước mignh được.

Sau khi ăn nhậu với sếp xong thì mình cũng lò mò đi kiếm chỗ vui chơi cho thằng em. Dạo trên con đường Đồng Khởi thì thấy 1 quán ( mình không nhớ rõ tên vì trời cũng tối, chỉ nhớ quán xéo xéo đài truyền hình hay bệnh viện gì đó )
Chui xuống hầm gửi xe, lên trên mua vé thì anh quản lí tư vấn vé 500k ( đã bao gồm tic ). Sau đó được bạn locker dẫn lên phòng
Đánh giá cơ sở vật chất
Phòng hơi nhỏ, có nhà vệ sinh bên trong, xông ướt.
Sau khi mình xông ướt được 5p thì thấy bạn KTV bước vào. Đánh giá sơ bộ
Face 7 tóc vàng nhìn khá tây
V1 8 hệ bưởi, real 100%
V2 6 có chút lipit nhưng không đáng kể nha ae
V3 7 rất mẩy, đánh cái nào đàn hồi lại liền
V4 8 tỉa tót rất gọn gàng, nước nôi tràn trề
Nhìn thấy ktv bước vô thì không kiềm lòng được nữa liền chạy ra cho em lau mồ hôi, giọng em nhỏ nhẹ nói để em tắm cho anh nha.
Quy trình tắm thì mình đứng ở trong, em ở ngoài lấy vòi xịt rửa thằng em, làm rất nhẹ nhàng tình cảm. Xong em nó lau mình cho mình rồi dắt lên giường, trước khi dắt còn kêu anh cẩn thận không thôi trơn té ( điểm + )
Sau đó tới phần matxa khoẻ em làm rất bài bản, không thua gì mấy em spa luôn, làm rất kĩ, có lực đối với người chơi thể thao như mình.
Đang matxa 1 hồi tự nhiên mình thấy lạnh sau lưng, thì ra em đổ sữa vào để trườn thái, ôi ngực em bự mà đi thái nữa thì chỉ có muốn phọt. Em nói nhỏ vào tai mình giờ tới lượt em matxa cho thằng nhỏ của anh nha, nghe xong là thấy hứng tới ròi. Phần mệt thì đa số e BJ, HJ rất ít, mỗi lần HJ em đều đưa bình sữa lên cho mình bú hoặc cháo lưỡi mình. Bú chán chê mình rủ em 69, ôi nước nôi tràn trề luôn, lấy 2 ngón tay chọt vô rên muốn banh phòng. Không chịu được thêm nữa nên em cũng ra sau 5p chinh chiến.
Kết thúc em lau cho mình và dắt đi tắm, do còn dư thời gian nên 2 đứa nằm nói chuyện thời sự 1 xíu em mới dắt ra.
Mình không nhớ rõ em này tên Linh hay tên Nhi nữa vì lúc đó say quá rồi mong ae thông cảm.
Tổng thiệt hại
Tic 500 ( đã bao gồm tip nha ae )
Tip : 300 ( do em làm tình cảm quá nên mình tip thêm, ae có thể ko tip cũng được) locker 50, giữ xe 20
Trải nghiệm quá đã mà giá lại hssv. Mình không phải người của quán nên mong ae đừng kêu mình pr. Tks ae đã đọc

• Like
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
735
708
Cõi Thiên Thai