Q.1 Biết đều biết chiều nhiều chiêu mỗi 26 dubai q1

Lượt xem: 578

Kinhcan6diop

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
15/2/19
Chủ đề
17
78
61
25
0 ₿
Cty mới có ku nhân viên mới, trẻ tuổi mà to xác làm vừa bước vào ai nghỉ là 2k3 đâu sau hồi dò hỏi ra đài trúng ngay đồng râm mà ku này gu massage không nhậu nhiều được nên anh em kéo đi panda lai rai chào người mới thế mà sau 2-3 chai nhóc nó máu lên bấm số hotline dubai q1 tui thấy hỏi đi dubai hả, nhóc kêu em quen ở đó nhiều bé lắm, ngồi kể nguyên sớ tui nghe xong mà tuột vòi liền với chiến tích của ẻm . Thôi ẻm đang cao hứng để em dắt đoàn luôn vậy, nể hơn là ẻm mở cái camapro ra nhìn điểm mà ham, em bảo có cái code free 100% sắp hết hạn tranh thủ đi nên rủ anh em đi chung cộng lại chia vé. Thấy ẻm có lòng tui đây có dạ 3 anh em đón xe đi 41 lthg liền.
Vừa tới nơi lên ngồi tý em chọn luôn cho tui số 26, giới thiệu luôn là thâm niên, nhiệt tình, nho nhỏ giới thiệu xong tui bảo sao không làm lễ tân ở đây luôn cho máu. Thấy chưa gì mà em lanh khiếp. Nghe theo vậy lên gặp bé nobita.
Chắc phải 1-2 tháng mới gặp lại em nên tui ngồi đợi không vào xông. Tầm 5ph em vào vẫn cái phong cách quen thuộc tui gặp là khoái liền, cái miệng cưng cưng liền 2 đứa gặp thì thôi trên trời dưới biển cái gì cũng không bỏ qua, tám thiên thu nhưng vui xuân không quên nhiệm vụ khám phá nhau. Từ ghế đến bồn tắm em đủ trò , nào hôn nào mò rồi vào bồn thì triển sở trường masat kem chiêu lick ty phê xém out.
Phần massage khỏe em làm bài bản, có thâm niên có khác đấm chắc tay , nhiệt tình mà còn hỏi thăm nhức mỏi đâu em đấm tới nữa, Mà bỏ qua phần này đi đến phần chính em thư giản. Em đổ dầu lên và trườn lên vừa lành lạnh rồi lại âm ấm em trườn nhẹ đủ cảm nhận cặp ngực em đang đi du lịch khắp người kèm thêm chiếc lưỡi em lướt đi làm tui chỉ biết u a u o chả nói lên lời, sau hồi tê tê tui tự xoay lại và kéo em vào lòng ôm hôn em , bú mút cặp ngực rồi em lại trườn lên tiếp như đi theo chiếc lưỡi của tui mà rê người theo, sau đó em xoay lại để tui 69 cùng em, em thì bj cực sướng, mút từng đợt từng đợt rồi nhấp nhả sau đó lại mút chặt cứ vậy bao dồn nén em rút một phát bắn tung tóe. Sức lực như đang 100% tuột một lèo còn 0% . Nằm xãi lai trong sự sung sướng em mang lại.
Sau khi xong mọi việc xuống ngồi làm tô mì bò trứng chờ gần 30ph mới biết 2 ku kia up vé đi on2. Tình huynh đệ chắc bền lâu......
Tổng kết buổi gặp 26 rất hài lòng chắc phải để vào danh sách ưu tiên khi đang thiếu thiếu hơi gấu đây.
Tic on1 tip 1tr vui vẻ. pv gx ku em nó tip .

team3phut

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/4/23
Chủ đề
15
50
52
0 ₿
gặp nobita thì ngon lành. vừa vui vừa khỏe vừa đuối nếu bác đi 2 shot hay vô cực thì phải lết liền.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
141
4,878
4,658
30 ₿
chúc mừng bác

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ mừng huynh có buổi trải nghiệm tuyệt vời tại cơ sở cùng bé 26 lolli đáng yêu ạ :2onion35: Cám ơn huynh đã luôn đồng hành và ủng hộ Dubai Luxury ạ

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
vậy còn chờ gì nữa anh, bên em mấy bé ngực to bự nhiều lắm ạ