Biệt đội săn hàng đẹp ( NONE *** )

Lượt xem: 6,876

massage20k

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
26/10/12
Chủ đề
55
399
11
massage20k.net
0 ₿
Tình hình là dạo này nở rộ phòng trào các HOTGIRL kinh doanh tự phát đang là đề tài sôi nổi của giới truyền thông. Tại hạ xin phép làm topic này để anh em chia sẽ nhưng địa chỉ ăn uống vui chơi có gái đẹp (lưu ý: không post các món vui chơi về *** nha)
Các bác đi đâu ngoài đường hay trong quán, thấy gái đẹp làm ơn post lên đây dùm AD, không có hình cũng được AD sẽ tự mò đến chiêm ngưỡng :angel:
Đầu tiền mở hàng bằng em bán bánh tráng trộn đẹp sáng trưng như ông mặt trời

Cô bán hàng xinh đẹp này tên là Lưu Hoài Bảo Chi (19 tuổi). Chi bán hàng cùng mẹ ruột và đã có gia đình với 1 bé trai 20 tháng tuổi.

Bảo Chi học hết lớp 9 thì nghỉ rồi đi học làm tóc ở Đà Lạt, Nha Trang nhưng cảm thấy không hợp nên Chi bỏ nghề tóc về phụ mẹ bán sữa đậu ở Đà Lạt.

Bảo Chi khoe: Bé nhà mình nghịch lắm. Nhiều hôm chuẩn bị xong hết đồ để đi bán thì con nghịch hỏng hết trơn luôn đành phải bỏ đi chuẩn bị lại hết.

Chi thường bán bánh tráng từ 2h đến 4h chiều, sau đó mẹ cô mang sữa đậu lên bán cùng.
Chốt: địa điểm em nó bán là Trường THCS & THPT Tây Sơn , TP Đà Lạt

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿
ngon từ thịt , ngọt từ xương ... em nó mới 19 tuổi , đã có con 20 tháng tuổi ---> mà em nó sinh con khi chưa đầy 18 tuổi ... thế là vi phạm luật cmnr pháp , thềnh nào mà ác thế :D:D:D:D:D

lamchianh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/10/13
Chủ đề
6
60
3
36
0 ₿
nghe nói cái cafe 007 bên trần hưng đạo gái béng lắm...AD vô tham khảo tìn hình về rp lại đi

kenny

Binh Nhất
Bé Tập Massage
5/12/13
Chủ đề
3
33
0
0 ₿
ko biết em nó lên báo rồi rần rần người lại đòi chụp hình chung rồi này kia nọ thì chồng em nó sẽ cảm giác thế nào ha. Chắc ghen tới chết :))

Jimmy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/6/13
Chủ đề
10
202
4
0 ₿
Mình đã uống sữa đâu nành ở quán em này rồi, cách nay một năm, lúc đó gấu đi chợ, mình làm ly sữa, phát hiện cô bán sữa quá ngon

lamchianh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/10/13
Chủ đề
6
60
3
36
0 ₿

KO gái cafe thì gái bán bánh tráng đc ko ad :p Buổi tối ở chợ lớn có mấy em bán bánh tráng trông cũng đc lắm :D

tncung

Binh Nhì
Bé Thích Massage
6/11/13
Chủ đề
1
95
6
0 ₿
em thì ko thích bánh tráng trộn hay gỏi xoài, đợt noel này chắc ghé ngang chọp chẹp chút it rồi xin chụp tấm kỉ niệm với em quá hehe

windstrike77

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
1/11/12
Chủ đề
36
133
78
41
0 ₿
Nhà sách Minh Khai Q1, gần vòng xoay Nguyễn Văn Cừ, có 1 em tên Hồng, 2-4-6 làm ca sáng (tới khoảng 15h), 3-5-7 ca chiều tối (từ khoảng 14h), nhìn cũng được. Em này trực khu sách tầng trệt ở cửa vào đường MK. Ngoài ra cũng còn 1-2 em nhìn cũng khá, mấy em nhân viên ở đây phần lớn mặc áo dài nhé.

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿

bữa nào bác làm điệp viên , canh me làm vài tấm ảnh cho anh em M20K xem đê .....:D:D:D

massage20k

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
26/10/12
Chủ đề
55
399
11
massage20k.net
0 ₿
Đường Lý Thường Kiệt, cây xăng đối diện xeo xéo bưu điện quận 10. Từ ngả tư bảy hiền chạy xuống nằm bên phải. Mình đổ xăng lúc 7h tối có 1 em xinh xắn đúng chất gái quê làm ở đây. Mình nhìn mà quên đậy nắp bình xăng luôn =))