Q.5 - Big bang sự lợi hại của thập tứ cô nương(14) | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.5 Big bang sự lợi hại của thập tứ cô nương(14)

Lượt xem: 420

hungmaco

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/7/22
Chủ đề
2
59
25
38
Tphcm
0 ₿
Sau hơn nữa năm chia tay người yêu cũ quay về chốn xưa big bang với bé số 14 hứa hẹn đầy mê đắm!!!!
Ae phục vụ vẫn chu đáo tiếp đón mình sau những tháng ngày xa cách,điều mà mình đánh giá rất cao ở đây đội ngũ tiếp tân tới quản lí vô cùng niềm nở!!
Về bé 14 như sau
Vừa từ phòng xông bước ra bé nở nụ cười chào đón mình vô cùng thân thiện,mình bị bất ngờ trước vẻ đẹp của e ấy ở ngoài nhìn còn đẹp hơn hình nữa ,làn da trắng thơm tho mịn màn với mái tóc dài trông quyến rũ vô cùng,bé ôm mình và quăng ngay nồi cháo lưỡi luôn ae ạ cảm giác như gặp lại người yêu vậy đó.Ngồi cò cưa chút bé dìu mình vào bồn,miệng vẫn cháo lưỡi nồng nhiệt tay mìn thì khám phá từng tất da tất thịt của bé cảm giác cơn nứng như trổi dậy mãnh liệt bé chốp lấy thằng nhỏ của mình bj 1 cách say mê đắm đuối,bé mút rất chặt và từ tốn làm cơn sướng của mình cứ lân lân mãi k dứt ,tay mình củng tiện khám phá chim của bé thì hỡi ôi nước nôi láng láng từ bao giờ quá ư là sung sướng ,sau màn chiến đấu qua lại trong bồn cuối cùng mình củng gục gã hết tinh tuý trong miệng bé ôi nó phê làm sao
Tắm táp xong 2 ae ra sofa ngồi tâm sự tiếp,mình thì đi mát xa mệt ít khi nào đấm đá nên bỏ qua bước để tiếp tục trao đổi nói chuyện về sở thích sung sướng của cả 2.
Bước sang hiệp 2 mới tới hồi gây cấn nè ,kiếp nạn của e củng tới khi bắt đầu hiệp 2.Bé bảo giờ đổi lại nhé a làm e sướng nha e thích quá đi,nghe nói nhỏ nhẹ mà ku e thấy khoái rồi ,mình bắt đầu hôn lên cổ xuống tới ngực bú ti bé ,ti thì hồng lại đẹp nữa mặc dù k to nhưng hàng real vừa đủ xài nên mút rất đã ,sau khi chán chê chuyển qua mút luôn con chim của e thì lúc này ẻm cong người bắt đầu rên nhè nhẹ chứ k phải kiểu rên to giả trân nha ae.Tay mình sờ miệng thì mút theo từng cơn cong người của bé,lúc mút bé ra rất nhiều nước cảm giác như ngón tay của mình bị kẹp chặt lại k rút ra dc luôn a e,bé ôm ghì lấy mình bảo e sướng quá Hùng ơi làm thằng nhỏ mình củng cứng theo luôn,sau cơn phê pha bé quỳ xuống tiếp tục bj mình ngồi trên sofa ,mút đến đâu phê đến đó,sau tầm khoảng 15 phút mình củng out hết trong miệng bé,cứ tưởng mọi thứ dừng ở đó nhưng k nha ae bé vẫn tiếp tục bj mình tiếp k tha cho mình mà ,đúng nghĩa gọi là CIA luôn điều mà suốt 2 năm nay đi mát xa mình gặp ở 1 e ktv tuyệt vời đến như thế,mình bảo sao e ác với a thế bé bảo a làm e sướng quá nên e muốn mút sạch hết của a luôn,xong việc 2 ae thu dọn bãi chiến trường ra về,bé còn ghì lại ôm mình cháo lưỡi 1 cách lưu luyến nữa .Trời chuyến này chết với lưới tình của e rồi 14 ơi
Đánh giá tổng quan cho ae dễ thấy:
V1: hệ cam vừa đủ xài ti hồng hào mút sướng lắm
V2:eo phẳng lì hợp với dáng e
V3:mông vừa đủ cân với body của ẻm
V4:nhẹ nhàng tình cảm nước nôi ướt cả tay,thơm tho sạch sẽ
Mình đi vé 1tr2 do khuyến mãi còn 300k
Tip e 1tr2
Với 2 shot phê pha quên lối về sẽ còn gặp e dài dài quá ư là dễ thương,thái độ rất ngoan nữa xứng đáng ae thử

Đính kèm

2.6 MB · Lượt xem: 148

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
23
954
299
0 ₿
Quá bénnn :2onion16::2onion16::2onion16::2onion16:
Cảm ơn Anh trai đã ủng hộ và rw cho bé :ami-(39)::ami-(39)::ami-(39)::ami-(39):

• Like
Điểm cảm xúc: hungmaco

kimcuongdainhan

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
19/3/21
Chủ đề
22
238
151
42
Q11
0 ₿
Bài viết thật hay ! Bạn 14 BigBang là một trong những chiến thần loli xinh dễ thương .

• Like
Điểm cảm xúc: hungmaco