Q.5 - BigBang 04 thốn tận rốn | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.5 BigBang 04 thốn tận rốn

Lượt xem: 334

Ông Già Mê Gái

Binh Nhất
Bé Thích Massage
2/11/22
Chủ đề
6
63
35
0 ₿
BigBang 04 thốn tận rốn
Hôm nay 26/9 được MOD gửi cod khi tham gia sự kiện Anh trai vượt ngàn chông gai. Kết quả là thốn tận rốn.
Đúng 23h59 đến cơ sở check in thì được ae locker tư vấn tận tình, chu đáo. Mình quyết định chọn KTV 04 vì khi xem trên ipad có cảm tình nhất. Giữ nguyên gói Onsen tic 900k (free), tip 900k. Hiện đang có sự kiện giảm giá cực sốc trên camapro.vn nha.
CSVC 9₫: Diện tích phòng rộng nhất trong các cơ sở đã từng đi, cảm nhận ban đầu là thoáng, sạch, sáng. Nguyên bộ sofa, toilet riêng, xông hơi riêng, giường massage riêng, bồn tắm (to, vào là đã có sẵn nước) và khu vực trườn phao (vé 1.200k mới có nha). Trừ 1đ vì buồng xông ướt nhỏ (loại sản phẩm trọn bộ xông khô, ướt), vị trí vòi hơi không hợp lý. Mặc dù nhìn sang, đẹp nha.
KTV 10đ: Do khi đi mắc mưa nên khi xông hơi ra bị sốc nhiệt nên run vì lạnh chứ chưa được sướng. Lúc này nhờ bé tắt máy lạnh và truyền công trên ghế sofa. Nói bé không tắm bồn luôn. Thế là bé ngồi lên đùi mình, 2 người quấn quít ôm lấy nhau để truyền công. Bé tiếp thêm động dục cho mình bằng những cái hôn nhẹ và rên khẽ vào tai. Dần dần cơ thể chuyển từ tê (do lạnh) sang phê. Mình bắt đầu dùng tay khám phá cơ thể của bé. V1 dạng bưởi real, nhìn thôi là đã sướng rồi, khi đặt tay lên rồi thì không muốn khám phá nơi khác. Bé vẫn tiếp tục hôn tai, rên khẻ (tiếng rên quen thuộc khi luyện JAV). Hết đá lưỡi rồi qua đá ti, không biết bao lâu, đến khi cậu bé thúc giục mình thì với tư thế đó, mình bế bé từ sofa qua giường để massage. Có gì đó sai sai nên bé hỏi vậy là anh masage cho bé luôn hả? Kaka. Giữ bé ở tư thế 1 chân trên giường, 1 chân để dưới, mình để cậu bé masage cho cô bé, ở trên thì liên tục đá ti đá lưỡi, tay thì không ngừng khám phá 2 quả bưởi tiên kaka. Đến khi trùng chân, mỏi gối thì mới chịu thua, nằm xuống để bé massage khỏe. Riêng mình cảm thấy bé là người làm có lực nhất từ trước đến nay, biết những vị trí hay nhứt mỏi. Bài này chấm cho bé 10đ. Đến phần sung với sướng thì đi bài cũng rất lạ. Bé hôn khắp cơ thể mình trừ cậu bé, kèm theo những pha lồng tiếng tuyệt đỉnh. Mình có hỏi thì bé nói đó là bản năng chứ không phải học JAV. Tiếp theo bé thoa dầu và dùng V2 rồi V4 massage cho cậu. Cậu sướng, cậu không muốn dừng lại nên mình nhóm người lên ôm ghì lấy bé, đá lưỡi, đá tí, siết mông bé và nâng hông mình. Bé còn dùng tay trợ lực để cậu không đi lệch đường ray kakaka. Cảm giác thật yomost. Đến khi cao trào, không còn muốn kiềm giữ gì nữa thì bé chuyển sang thế 69, rồi cậu vỡ òa trong sung sướng. Ấy vậy mà bé rút cạn đến khi cậu xìu nhỏ lại mà bé vẫn không ngưng nghỉ.
KHÁC 10đ: 1 lon bò cụng, 2 trứng gà luộc, 1 mì bò, 1 chai nước suối. Vậy mà đi xuống, ae locker còn hỏi mình lấy thêm 1 chai nữa để uống khi chạy xe về.
Lần sau sẽ gặp lại bé, không có nhưng.
Tổng kết:
CSVC 09đ
V1: 10đ
V2: 10đ
V3: 10đ
V4: 10đ
Khỏe: 10đ
Mệt: 10đ
Thái độ phục vụ: 10đ
Khác: 10đ.

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: AeRon and Massage Big Bang

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
24
990
308
0 ₿
dạ Em cảm ơn Anh đã ủng hộ và có đôi lời góp ý cũng như rw cho Bé ạ :ami-(30)::ami-(30):