Q.5 Hình BigBang-09 - Ngon từ thịt, ngọt từ skill

Lượt xem: 1,880

Muadongkolanh

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
16/8/23
Chủ đề
5
9
12
Hà Nội
0 ₿
Tối tối tan sở, cà kê vài chai cùng ae thì trời đổ mưa nhẹ. Sẵn tí hơi men, trong người cứ ngứa ngáy kiểu gì nên mình ghé Big Bang thư giãn chút, sẵn tiện có tí review cho ae tham khảo.

Mình đi vé 900k, giảm 50% là còn 500k, tips = vé chưa giảm. Ngồi dưới quầy lướt lướt ipad chọn KTV, nhìn qua nhìn lại thì có bé 09 khá là bắt mắt, mình chấm luôn em này, ngồi nghỉ mệt 1 lát thì có locker dắt lên phòng. Đánh giá sơ qua về phòng ốc thì sạch sẽ, trang bị đầy đủ tivi, bồn tắm rộng rãi, free bò cụng và trứng luộc, xông hơi ướt khô đầy đủ. Lướt lướt youtube mở nhạc trên tivi dc chút thì em xuống phòng. 2 đứa ngồi tám dóc 1 lúc thì bắt đầu hành sự. Mình lướt nhanh vào những điểm chính luôn:

Phần tắm bồn: em tắm, gội đầu và chà sữa tắm kĩ. Tắm xong em đi lưỡi trong bồn tắm luôn, rà từ chân lên tới ngực, đường lưỡi lực, lướt nhẹ qua eo làm mình giật thót 1 phát kkk, xong bé nâng hông mình lên kẹp xúc xích và BJ, vừa BJ vừa nút say sưa như uống trà sữa làm mém són mấy lần. Mình bảo thôi ra ngoài làm H2 ko thì cũng bm đấy :cuteonion58::cuteonion58:

Phần massage khỏe: Đấm bóp, bẻ khớp đủ bài, có chườm đá nóng và túi thảo dược.

Phần massge mệt- nuru: Mình nằm úp, em bôi dầu, trườn từ dưới lên trên, dùng 2 bình sữa chà, kết hợp với những đường lưỡi ma thuật, vừa trườn ngực vừa rà lưỡi, thi thoảng cắn nhẹ 1 phát như bị điện giật. Nằm ngửa lên, em lại rà lưỡi, chà bình sữa, đi từ dưới lên trên, sau đó BJ, lưỡi đi từ 2 trái trứng lên cây lap, rà nhẹ nhẹ rồi mạnh dần mạnh dần, sau là ngậm lút cán, xoáy lưỡi liên tục, cứ nghe “sụt sụt ực ực” y chang trong hentai ấy :cuteonion21:, má nó phê, mình cong rướn cả người lên rồi out trong sự sung sướng.

Về body: Mặt xinh vline, mắt to tròn kute phô mai que, mũi cao, môi mọng nước, da trắng muốt. Em này vui, giao tiếp khá tốt, kiểu nhạc nào cũng nhảy được. Face 9/10

V1: Hệ bưởi, chắc chắn, đầu ti hồng, kẹp xúc xích, trườn nuru bao phê. 10/10

V2: ko có tí mỡ nào. 9/10

V3: Vừa tay, nảy, vỗ ko kêu lắm. 8/10

V4: Bót, cực bớt, cắt tỉa gọn gàng, thơm tho. 10/10

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143