Q.5 Bigbang 23 - ráng tìm điểm chê nhưng toàn ra điểm để mê không về

Lượt xem: 317

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
308
207
Ho Chi Minh
0 ₿
Được hôm ghé bigbang mà không hẹn trước, với tinh thần ủng hộ cơ sở có không vừa lòng cũng chẳng có làm sao lại gặp phải bé yêu ngoan ngoãn nên mình phải đăng nhập vội diễn đàn để ghi chép lại nhanh những trải nghiệm tuyệt vời này. Trải nghiệm 2 tiếng làm tình cùng em quá tuyệt, quá đáng thử dù cho em là số mới ở bigbang.

Nhanh gọn cho anh em khỏi chờ lâu:

1. Vòng 1 ngon lành cành đào, độ vừa phải có độ mềm, ông nào kém có khi nhìn không ra tưởng real. Nói chung là em độ đẹp nhất trong các em ngực độ mình đã từng bóp. Size lớn vừa phải cảm nhận tốt trong quá trình nuru. Ti bé bé, vừa nút vừa tìm phù hợp cho các anh tìm gu còn teen bú bình vô cùng đã
2. Vòng 2 vừa phải, chubby đúng nghĩa không bị béo, vẫn ra dáng đồng hồ cát không béo quá, ôm đã siết một vòng vừa tay
3. Vòng 3 không trội khi so với toàn cơ thể nhưng vừa đủ và cân đối
4. Chỗ đó quá ngon. XIN NHẮC LẠI QUÁ NGON. Bướm hồng teen nhưng gái còn zin, nước nôi rất đủ dùng thơm tho béo ngon sạch sẽ, hai môi mỏng như cánh hồng ấp mở 69 tuyệt vời cấu tạo phần nào ra phần đó, lông lá điểm tô không cản đường. Nói chung TUYỆT VỜI

Thấy em là số mới nên mình tính nhẹ nhàng gặp nhau chào hỏi tâm sự xong em dạy bài vở thế nào thì mình học thế nấy. Ai dè em hoạt ngôn thân thiện, vài câu chào hỏi đã mở đường cho hưu chạy. Mình quyết tâm lấn tới luôn, thơm môi thơm má thơm lưng, không biết ông nào nghĩ ra từ "chén" để dùng với các em gái nhưng quả thật từ này rất đúng. Mình "chén" em từ đầu đến chân một vòng vì em rất quyến rũ và xinh đẹp.

Làm gì làm chắc cũng phải vệ sinh lại cho sạch sẽ hai bên rồi mới thưởng thức thêm được. Khá mừng là em cũng hiểu và rất kĩ nên em với mình lao vào bồn tắm. Do cũng có phần háo hức và mình ko phải là fan của việc tắm bồn quá lâu nên mình nói em nhanh gọn lẹ tiếc mục này. Em tắm kĩ , kì cọ nhẹ nhàng như người yêu. Dọn dẹp xong xui hết mình rủ em lên sofa ngồi nói chuyện. Ai dè tám chưa được bao lâu thì mình dê quá, mình mơn trớn một lát rồi đè em ra húp sò ực ực luôn. Nhận thấy em có tố chất từ lúc dùng tay nên mình được dịp là khám phá ngay. Quả thật bướm ngon lắm các bác, quê em gọi là bỉm còn mình thì gọi là bướm, gọi kiểu gì cũng ngon hihi. Mình cứ vậy thưởng thức ngon lành không uổng thời gian trôi. Em rên nhẹ nhàng dễ thương, đúng kiểu rên teen chứ không phải rên á ớ theo phim mà bọn trẻ hay bắt chước, rên bằng cảm xúc mới ăn tiền. Vui nhất mà mấy lúc cao hứng em có dúi đầu mình vào, nước nôi thì tràn trề một hồi không nhận ra nổi cái mặt mình luôn

Mình húp sò chán chê thì chuyển thế mời em ăn của mình. Tới đây mới biết em BJ giỏi, kĩ nghệ cao cường. Da thịt thì mát mà lưỡi ấm nóng, khoang miệng không thấy răng đâu BJ gì mà tưởng như đang chịch. Lâu lâu em làm mấy cú lút cán nữa mới giỏi, cực kì đã cảm giác idol trong phim nhảy ra làm cho mình luôn. Ngồi một hồi rồi mình cũng đứng dậy vì sợ công tác không khéo thì ướt hết đồ đạc của cơ sở, em cũng chịu khó oằn người theo mà ăn cây cà rem cho hết. Lúc lên đỉnh mình có đặc trưng là đẩy ra rất nhiều, rất rất nhiều nên hay dặn các em là nhớ điều chỉnh để khỏi nghẹn. Riêng em có nói hay không thì em cũng lút cán, mút hết, ra tới đâu giữ tới đó. Ta nói nó phê hơn người yêu mút, dễ gì mà người yêu full cây chịu ngậm cho chúng ta. Mình tê tới nóc chỉ chực ngồi nghỉ 1 lát còn em vừa nhè ra xong vừa chuẩn bị giường vừa tắm rửa lại, lại còn cười ghẹo mình chứ. Khung cảnh rất chi là thắm đượm tình cảm, còn mình thì có cảm giác mấy phát nữa mình cũng không biết mệt là gì

Chuyển sang đấm bóp thì mình chỉ nhớ vỏn vẹn là em làm khỏe cũng ổn. Chịu khó bóp bóp từng phần nói chung siêng năng nổ lực chứ không có mèo cào vô thưởng vô phạt. Bonus ở điểm em nói chuyện rất vui, có duyên, ngồi nói chuyện không cũng đỡ mệt tại tính tình có phần hài hước, năng lượng tích cực tràn bình. Sở dĩ mình nhớ ít phần này vì sau đó em nuru đã quá. Mình nói ở trên rồi, v1 dù làm lại nhưng mà tuyệt đỉnh kungfu, mềm mềm đi dễ lên cảm xúc. Đôi gò bồng đảo cộng thêm lưỡi ấm nóng, em cứ lướt hết lưng mình nhưng mà dừng lại rất lâu ở những điểm cần dừng, làm mình nổi hết da gà còn thằng em thì biểu tình đập vô giường bum bum từng nhịp. Hai anh em phối hợp nhịp nhàng, mình vừa quay lại là em vừa lướt đúng chỗ cần lướt. Em cứ mở miệng ra là BJ như chưa từng biết BJ là gì, âm thanh hifi chụt chụt còn cửa sổ tâm hồn thì dâm đãng nhìn mình cực kì hứng. Được một lát mình ra hiệu cho em quay sang để mình cũng làm em được sướng. Hai người vờn vờn qua vờn lại cũng lâu, nhưng kết quả thì mình thua trước, cờ giương cao hết cỡ đẩy cho em giữ trọn hàng triệu tinh binh. Tưởng vậy là xong nhưng hóa ra không phải, do em đang sướng và mình cũng liếm đang sung nên đội hình giữ nguyên, mình mần tiếp cho em lên đỉnh. Lúc gần tới em ngồi gần như thẳng dậy, mình có thể cảm thấy âm đạo giật giật còn em thì rên khe khẽ liên hồi. Cảm xúc trọn vẹn chân thật, rất mừng là ai cũng được phê hihi

Nhìn chung thì 23 tuyệt vời ngoài mong đợi. Em vui tính nhẹ nhàng tiểu thư mà cũng nhiệt tình, mong các bác có dịp thử và thử nhẹ nhàng để em có nhiều cảm xúc cung phụng được lâu cho các anh.

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
782
236
0 ₿
Dạ cảm ơn Anh đã ủng hộ cơ sở và có bài rw cho bé :cuteonion6::cuteonion6::cuteonion6:

• Love
Điểm cảm xúc: nguyenminhbaolong