Q.5 Bigbang ma nữ 09

Lượt xem: 437

hoangnguyen11dvb

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
18/9/23
Chủ đề
8
37
17
ho chi minh
0 ₿
Một chiều mệt mỏi đầu óc muốn được quên căng thẳng trong vài chục phút. Đầu loay hoay vài ý tưởng thư giãn bậy bạ thì Bigbang có vẻ tiện nhất. Thế là nhắn hỏi thì được 1 list dài mấy ẻm có vẻ hấp dẫn. Nhìn hình có vẻ ma mị chọn chín nút thôi.

Csvc và tiếp đón từ dưới hầm lên trên phòng ko có gì phèn nèn..vẫn nồng nhiệt vui vẻ như mọi khi. Mình đi vài lần, lần nào dù lúc đông hay vắng vẫn tiếp đón nhiệt tình từ lúc vào đến lúc ra. 10d

Ma nữ 09 ngồi đợi chút ẻm vô liền. Mới gặp mà chào thân dữ luôn. Mặt cũng dễ thương như hình. Mũi cao nhọn. Miệng lanh quá chừng hỏi han búa xua. Mình chỉ nhìn tướng tá trắng trẻo gọn gàng mà hỏi một câu: ăn gì ngực bự vậy em haaha. Ẻm nói: vậy chứ anh muốn nhỏ xíu hay sao? Rồi ưỡn ra cho kiểm tra nữa chứ. Thôi lụm hàng dâng tới mặt rồi kkk. Lai rai trò chuyện bả tay táy máy kéo quần tui kiểm tra hàng nữa chứ.

Thủy chiến: nước dâng xâm xấp, em trườn người trườn ngực làm căng thẳng thằng em quá chừng. Cạ lên cạ xuống cây hàng tê tái muốn bắn luôn ta ơi. Ẻm nói trước khi ngậm súng: anh mỏi kêu em nha. Mình nói anh không mỏi mà cái đó mỏi quá. Ẻm cười haha vào việc. Xong phát 1 đi ra.

Masage khỏe cũng nhiệt tình. 09 này có trò đấm bốp bốp thường xuyên từ chân đến lưng bả bốp bốp kêu to luôn. Cũng thư giãn đó ae. Xong hiệp 2 ẻm trườn nuru cạ cạ miết kêu nó lên nè anh . Em cạ cạ vùng cỏ non vô cây cột nó ko chống trời mới lạ à. Mình nói em chọt lên chọt xuống coi chừng nó chui vô luôn mệt đó em. Ẻm haha nói đâu dễ anh ơi. Kết thúc là màn nút và hút miệt mài mà ko ai có thể chống cự. Bắn từa lưa ẻm ho muốn sặc thấy thương hết sức.

Tổng vé 1200 có giảm 50 là 1t8
Ma nữ 09: cao 1m6 mình thon thả cỡ 49 50kg
V1 bự, núm nhỏ hồng (10d)
V2 gọn
V3 to tròn ok
V4 cạo tỉa còn 1 nhúm nhỏ, trườn hơi xốn
Da trắng trẻo. Miệng mồm dễ thương tía lia.
Đi mấy số BB thì chín nút này nhiệt tình dễ thương nhất. 9d

Đính kèm

26.8 KB · Lượt xem: 100

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
781
235