Q.5 Hình BigBang29- 10 điểm ko có nhưng...

Lượt xem: 1,774

Kebactinh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
13/9/23
Chủ đề
1
3
1
43
tphcm
0 ₿
Được hôm chủ nhật rảnh rỗi, chở em ny dạo quanh phố phường Sì Gòn ăn sáng, cafe. Cái quán 3T gì đấy gần cái sông Bạch Đằng đoạn gần công trường Mê Linh có cái món cafe trứng béo béo thơm thơm ưng cái bụng nha (ông nào bụng yếu cẩn thận anh Tào ghé thăm), em ny uống cacao cũng thơm và béo, mỗi tội mình ko hạp món này. Sẵn *** mấy ông ngồi thảo luận kinh dịch gì gì đấy thế là cũng tò mò nhờ mấy ông xem giúp cho cả 2 đứa. Nói cái gì mà tứ hành xung, rồi ko hợp tuổi lum la thế là con ny nó cáu bỏ về lun, mình ngồi cười bò ra ạ:ami-(10)::ami-(10):. Lấy xe chở nó đi lòng vòng rủ em nó vào ksan làm shot tình cảm mà em nó ko chịu nên đành về. Khổ cái thằng em nó ngứa ngáy khó chịu quá, nên đành ghé BigBang gần nhà em “ngoại tình”. Vào quầy lễ tân, lướt lướt ipad thấy có em 29 hợp gu nên mình chấm luôn bé này, tíc 1tr2, tips 1tr2 nữa cho 100’ tê tái con gà mái.

Bên BigBang này phòng ốc khá là đẹp và hiện đại nha ae, smart tivi nhạc xập xình, đèn 5 sắc chớp chớp mờ ảo bên cạnh đó là xông hơi ướt khô, bồn tắm sục nóng lạnh.

Về bé 29: face xinh, nước da trắng mịn, thoang thoảng hương thơm như hoa sữa trắng đầu mùa (hơi kén, chỉ dành cho ae biết thưởng thức), môi hồng cong cong khi bé cười khẽ lộ ra hàm răng trắng đều tăm tắp, ánh mắt sắc sảo liếc ngang dọc khiến người đối diện có cảm giác ma mị khó tả (rất là tà răm nha ae hahaha). Bé cao khoảng 1m65, tóc dài chấm vai, dáng đồng hồ cát đáy thắt lưng ong với 3 vòng đều đặn , lúc đi cái mông cứ lắc qua lắc lại đầy khiêu khích. :9onion3::9onion3:

Phần tắm bồn: bé tắm kĩ, vuốt lướt trườn đủ bài sau khi chà sữa tắm, bé này được cái skill khá là đỉnh của chóp với màn “kiến bò”, lưỡi lượn như từng đợt sóng nhấp nhô, từ dưới lên trên:4onion25::4onion25:, “kiến bò” nhè nhẹ nhè nhẹ, càng lên trên thì mạnh dần mạnh dần, lúc vờn trái lúc lượn phải, đi từ chân, eo, mạn sườn lên tới ngực, cổ, rồi môi kề môi, lưỡi trong lưỡi. Bé đá trứng cút và BJ nhẹ nhàng cho mình 1 shot sung sướng tại bồn trong tư thế đứng- quỳ.

Phần massage khỏe – mệt : bé làm đủ bài massage khỏe, kĩ thuật tốt, cảm giác rất thoải mái, thư giãn gân cốt nha ae. Xong xuôi mình nằm úp, bé đổ nha đam lên người và bắt đầu trườn lướt, V3 kết hợp với lưỡi đi từ dưới lên trên, mạnh mẽ và đầy dứt khoát, bé trườn mượt và rất lực, có lick tai và bonus âm thanh hifi sống động “ ư...ư” ko khác gì phim Nhật:ami-(22)::ami-(22):. Thú tính nổi lên, mình lật úp bé dậy đổi tư thế 69, cắm thẳng lưỡi vào V4 của bé và điên cuồng vét, bé cũng ko vừa khi BJ và xoắn lưỡi liên tục khiến thằng em đã căng lại càng căng. Sau 10’ chiến đấu thằng em mình phun trào như dữ dội trong cái miệng ấm áp của bé.

Tổng quan: bé này face xinh, rất chi là “rau răm”. Điểm mạnh của bé nằm ở skill, đỉnh của đỉnh.

V1: hệ cam vừa tay, đủ xài 9/10

V2: thon gọn, hơi có tí lipit 8/10

V3: Hệ bưởi, to và căng đét luôn 10/10

V4: tỉa tót gọn gàng, thơm tho 9/10

Đính kèm

143.5 KB · Lượt xem: 455
  • Like
Điểm cảm xúc: Lanhnhutuyet

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC