Q.5 Hình BIGBANG29- Đê mê quên lối về

Lượt xem: 803

Thieuuy

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/11/23
Chủ đề
3
12
10
bà rịa vũng tàu
0 ₿
Tối tối cháy phố cùng ae kiếm cái kèo, sương sương vài chai lại ngại cái nồng độ cồn quá, sẵn có cái BigBang gần đấy trông cũng hay hay, sẵn có tí men trong người, tạt nhẹ vào xông hơi đấm bóp tí cho dã dịu hehe. Vào quầy mấy ku em chào hỏi nhiệt tình quá cũng ưng cái bụng, lướt nhẹ ipad thấy bé 29 xinh xinh, nhìn cũng hay. Ok pick luôn em này, mình thanh toán 1 lượt ở quầy rồi lên phòng luôn cho thoải mái. Ko làm mình thất vọng, 5’ sau bé lên phòng, mình cũng ra ngồi cùng với bé. Bé lau người cho mình, mình tranh thủ làm lon bò cụng. Nói về bé 29 thì tính tình hoạt bát vui vẻ, hơi quái quái, tóc xõa ngang lưng, khuôn mặt thon dài, mũi cao da trắng, ánh mắt ma mị pha lẫn nét tinh nghịch với nụ cười luôn nở trên đôi môi hồng chúm chím, vòng 2 gợi cảm, vòng 3 đẫy đà, mình dây eo thon nhìn chảy cả nước miếng. Bé này giao tiếp rất tốt, nhạc nào cũng nhảy, từ thời sự sang tới xã hội, và kiêm luôn cả tư vấn tình cảm ( kết khoản này nha).

Tắm bồn- thư giãn: Nói chuyện được lúc bé rủ mình đi tắm, 2 đứa chà xà bông cho nhau, mình tranh thủ khám phá 2 trái đào tiên của bé, táy máy nghịch vòng 4, bé sà vào lòng mình, cháo lưỡi, tay mân mê vuốt vuốt khắp cơ thể mình, khều khều làm thẳng em biểu tình dữ dội. Rồi bé trượt xuống, đi lưỡi từ dưới lên trên, lick đầu ti, đá lưỡi, và BJ,. Bé này BJ khéo lắm, lưỡi khều khều thằng em rồi ngậm 1 phát sâu, 2 tay mân mê đầu ti, kèm theo âm thanh “ ư…ư”, mình lim dim tận hưởng thôi. Sau 1 cái ngậm sâu và lực, mình rướn người out shot 1 trong bồn.

Ms khỏe-Nuru: Sau màn thư giãn trong bồn, bé lau người cho mình, đá nhẹ quả trứng, lon bò cụng rồi mình lên giường, bé làm ms khỏe cho mình, cảm nhận là khá bài bản, hơi thiếu lực chút nhưng ko sao, chủ yếu là phần nuru thôi ae à =)). Bé đổ dầu bóng và chà thái bằng vòng 1, đi cùng lưỡi(mình nằm sấp). Lưỡi và 2 trái đào của bé đảo khắp lưng mình, từ mông, lên đến eo, lưng, nhồn nhột, khoan khoái và thư giãn, bé có lick nhẹ tai kèm theo quả âm thanh “ sướng hong anh..ư…aaa”. Máu nóng dồn xuống thằng em, mình lật người dậy ôm lấy bé và đá lưỡi, hôn, đá vòng 1 của bé điên cuồng, tay bé chăm sóc thằng em mình nhiệt tình, vuốt, sóc, bé ngửa cổ “ư..ư…”. Mình và bé chuyển sang tư thế 69 luôn, bé điên cuồng BJ cho mình, mình cũng chăm sóc vòng 4 của bé nhiệt tình. Sau 20’ vật lộn, mình trút đến từng giọt cuối cùng trong cảm giác đê mê.

Tổng quan: Bé 29 Face xinh, giao tiếp rất tốt, da trắng, 3 vòng ổn áp, hệ mình dây, phù hợp cho ae thích trải nghiệm mới lạ.

V1: hệ cam, 9/10

V2: hệ mình dây, eo thon ko tí lipit nào (đẹp lắm) 9/10

V3: Hệ bưởi, vỗ sướng lắm kkk 10/10

V4: thơm tho, tỉa tót gọn gàng 9/10

Thiệt hại : tips=900k, tics= 900k, tổng thiệt hại=1tr8, Locker 100k(tùy ae bo thêm thôi), giữ xe 20k (tùy ae bo thêm thôi)

Đính kèm

105.1 KB · Lượt xem: 98
  • Like
Điểm cảm xúc: kimcuongdainhan

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
781