Q.5 Hình Bigbang32- Hotgirl mới nhà BigBang

Lượt xem: 1,784

VuongLucHoanh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
22/8/23
Chủ đề
2
6
4
TPHCM
0 ₿
Những cơn mưa cuối tháng 8 vội vã rơi, vén bức màn hạ qua. Big Bang lặng lẽ thay da đổi thịt với dàn binh tươi mới, nổi lên trong số đó là bé 32.

Big Bang đã quá quen thuộc với ae trong cộng đồng, là 1 cơ sở mới ở quận 5 với dàn ktv trẻ đẹp và nhiệt tình cùng cơ sở vật chất hiện đại, phòng ốc khang trang, bồn tắm sục đủ chế độ tuỳ chỉnh, máy lạnh buốt tê người, smart tivi bập bùng nhạc bên cạnh phòng xông hơi ướt khô sẵn sàng phục vụ ae bất chấp mọi thời tiết.:cuteonion7:

Về bé 32: face tròn xinh, nước da trắng , đôi mắt to tròn long lanh toát lên vẻ ngây thơ của thiếu nữ đôi mươi(bé này genZ thì phải). Mái tóc bồng bềnh chấm vai với mùi hương ngọt ngọt thoang thoảng, nước da trắng cùng 3 vòng mơn mởn khiến bất kì ai cũng khó rời mắt:cuteonion6:. Bé này giao tiếp và cử chỉ khá nhẹ nhàng, hay e thẹn, nhưng cũng rất chịu khó cười và làm nũng, trò chuyện với bé làm mình nhớ lại mối tình đầu lúc còn đi học, đầy đam mê và lưu luyến.:2onion16::2onion16:

Phần tắm: bé đi sữa tắm kĩ, có kì cọ, gội đầu và xoa bóp nhẹ trong lúc tắm, xong bé đi lưỡi thư giãn nhẹ trong bồn, thi thoảng mắt liếc liếc xem mình có hài lòng ko, cũng hỏi mình “anh có cần mạnh thêm ko ạ? Anh có thoải mái ko ạ?” làm mình cũng phì cười vì bé này đáng yêu quá =))… Bé BJ nhẹ nhàng, có kết hợp skill bánh mì kẹp xúc xích. Mình out 1 shot trong bồn.

Phần MS khỏe: Tuy là tân binh mới, nhưng tay nghề MS khỏe bé cũng khá tốt, bẻ khớp, xoa bóp, miết cơ, đá nóng chườm thảo dược đủ bài. Mình nhận xét là cần thêm chút lực, kể cả bấm huyệt. Nhưng ae MS chủ yếu là mệt nên phần này mình ko ý kiến =))))

Phần MS yếu: Bé trườn nuru mượt, ko bị vấp, nước da trắng mát có thêm tí oil vào trườn thì phê thôi rồi, cứ “nhóp…nhóp…nhép…nhép…”, thi thoảng lại thấy nhột nhột nổi cả da gà khi có cái gì mềm mềm cong cong lướt lên lướt xuống dọc sống lưng, qua 2 bên sườn. Lật người lại, 2 mắt chạm nhau, bé lại đỏ mặt, kiểu lúng túng (đáng yêu vãi), lại hỏi” em BJ cho anh nhé?”, mình lại phì cười “ Em cứ làm theo bài của em, tự tin lên chớ”. Tưởng là gà, ai dè lại là thóc:cuteonion58: ,bé bắt đầu trổ tuyệt kĩ: trườn, chà bình sữa, và đi lưỡi từ dưới lên trên. Bé Bj với lực vừa phải, lưỡi xoắn liên tục, sau 10’ quần nhau mệt nghỉ mình trút tới từng giọt cuối cùng vào miệng bé trong sự sung sướng.

Tổng quan bé 32: Face xinh, da trắng, thêm nét e thẹn trông rất đáng yêu

V1: phổng phao tuổi mới lớn 9/10

V2: hơi có tí lipit 8/10

V3: nảy nở, vỗ kêu đen đét 9/10

V4: thơm tho, hồng hào, tỉa tót gọn gàng 10/10

Kết: bé 32 là làn gió mới thổi vào BigBang. Xứng đáng là 1 trong những tân binh xuất sắc, rất đáng để trải nghiệm.

Thiệt hại: tic = 1tr2 (join *** *** dc giảm 50% còn 600k), tips 1tr2. Thiệt hại 1tr8

Đính kèm

86.5 KB · Lượt xem: 379
  • Like
Điểm cảm xúc: Lanhnhutuyet

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
803