Bình Dương - Cafe Võng Đứng Ngồi Không Yên

Lượt xem: 18,656

Công Cốc Một Đời

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
17/4/19
Chủ đề
7
37
14
0 ₿
Hôm nay chủ nhật, lại một mình nên rảnh rỗi vác xe chạy kiếm chỗ để thư giãn cuối tuần. Địa điểm lần này mình lấy điểm chính là từ cầu Khánh Vân (do không rành nơi này), chạy qua cầu tới ngã ba rẽ trái, chạy tầm khoảng hơn 2km có một số quán cafe võng, chạy vào trong nằm chơi thì thấy có một số em từ teen cho đến luống tuổi đủ loại thành phần, có một em teen đến hỏi "anh có đi chơi không" mình liền hỏi giá cả sao em, trả lời tùy người đi giá khoảng từ 300k đến 350k không bao nước. Do định trước là thư giãn nên nằm uống nước là vác xe chạy tiếp, chạy lên tầm khoảng hơn cây có quán cafe không có tên chỉ biết là có cây trứng cá ngoài cửa và gần công ty Việt Nhất, chạy vào trong đậu xe gọi chai nước nằm ngắm các em, trong đây cũng đủ loại từ teen cho đến mãn teen, to nhỏ đều có chủ yếu là "thư giãn". Mình kêu một em khá nhỏ nhắn da trắng, em này khá teen làm nhẹ nhàng chụi khó đủ kỹ thuật, làm một hồi là out trong miệng em lun. Trước khi ra về không quên hỏi tên của em...
Tổng kết quán này thư giãn 140k bao nước, em mình đi tên Giàu
Mình có vài hình ảnh kèm theo cho anh em trải nghiệm...

ThongHoang

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
14/7/19
Chủ đề
1
9
0
31
0 ₿
Vào quán là dc lựa mấy e phục vụ hay sao bác

cuchuoisieu

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/5/18
Chủ đề
0
5
0
44
0 ₿
bác cho em địa chỉ trên google map đc ko? nghe bác chỉ đường cũng khó tìm, hi

Công Cốc Một Đời

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
17/4/19
Chủ đề
7
37
14
0 ₿
Mình cũng không rõ nữa, chỉ định đc chỗ qua cầu khánh vân ngã ba quẹo trái là chạy thôi, nó nằm dưới công ty Việt Nhất đó, bạn tra google thử xem