Hơn 600 vé Vip thái FREE với Tổng trị giá hơn 300 TRIỆU mừng tuyển Việt Nam Vô Địch | Nhận Ngay Code Massage Giảm Giá cực Hấp dẫn | Trao đổi kinh nghiệm tránh Sụp hầm khi đi massage |

Bình Dương - Cafe Võng Thanh Kiều

Thảo luận trong 'Massage Bình Dương và tẩm quất BD' bắt đầu bởi Công Cốc Một Đời, 11/6/19 lúc 10:46.

Lượt xem: 484

1. Công Cốc Một Đời

Công Cốc Một Đời Bé Chưa Biết Gì

Hôm nay có việc đi hơi xa xíu, do đi từ sớm nên bị "nhốt" bên ngoài, đành đi kiếm quán võng nằm chơi. Chạy ngang nhìn quán có vẻ rộng nên ghé vào, vào quán kêu chai nước và có hai em trong quán đang nằm võng, nằm tí e chạy sang hỏi anh có thư giãn không, mình hỏi giá thì 160k bao nước... đồng ý thử thế nào. Em dẫn mình vào một chỗ riêng rồi cởi hết đồ ra bắt đầu làm. Em bj 99% mệt chuyển qua hj, còn mình thì khám phá V1 vàV4 rất thoải mái và tự do, được một lúc thì out luôn trong miệng em lun, xong xuôi em lau vệ sinh lại bạn nhỏ cho mình rồi cùng đi ra.
    Kết thúc: quán tên Thanh Kiều đường thì tra google map Dt745, mình đi từ đường miểu Ông Cù ra ngã tư đèn xanh đỏ quẹo phải chạy khoảng gần cây số quán bên phải lun, một em tên kiều còn em kia thì đi ẻm ẻm mới nói tên B11B11chúc vui

Đang tải...
  2. Duhring

Duhring Bé Chưa Biết Gì

Em cũng ạ với a luôn, a chỉ đường mơ hồ quá a ạ, tìm thấy mẹ luôn
    Vào nằm 20 phút không thấy e nào ra hỏi hết, oải thật, quán thanh kiều 2, còn thanh kiểu thôi thì kiếm thấy mẹ luôn mới thấy hớt tóc thanh kiều chứ không thấy quán nước

maiyeuem thích bài này.
  3. Dantems082017

Dantems082017 Bé Tập Massage

khu miếu ông cù nầy còn quán nào ko nhỉ