Bình Dương - Cafe Võng Thanh Kiều

Lượt xem: 58,888

Công Cốc Một Đời

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
17/4/19
Chủ đề
7
37
14
0 ₿
Hôm nay có việc đi hơi xa xíu, do đi từ sớm nên bị "nhốt" bên ngoài, đành đi kiếm quán võng nằm chơi. Chạy ngang nhìn quán có vẻ rộng nên ghé vào, vào quán kêu chai nước và có hai em trong quán đang nằm võng, nằm tí e chạy sang hỏi anh có thư giãn không, mình hỏi giá thì 160k bao nước... đồng ý thử thế nào. Em dẫn mình vào một chỗ riêng rồi cởi hết đồ ra bắt đầu làm. Em bj 99% mệt chuyển qua hj, còn mình thì khám phá V1 vàV4 rất thoải mái và tự do, được một lúc thì out luôn trong miệng em lun, xong xuôi em lau vệ sinh lại bạn nhỏ cho mình rồi cùng đi ra.
Kết thúc: quán tên Thanh Kiều đường thì tra google map Dt745, mình đi từ đường miểu Ông Cù ra ngã tư đèn xanh đỏ quẹo phải chạy khoảng gần cây số quán bên phải lun, một em tên kiều còn em kia thì đi ẻm ẻm mới nói tên B11B11chúc vui

Duhring

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
24/4/19
Chủ đề
1
9
14
30
0 ₿
Em cũng ạ với a luôn, a chỉ đường mơ hồ quá a ạ, tìm thấy mẹ luôn
Vào nằm 20 phút không thấy e nào ra hỏi hết, oải thật, quán thanh kiều 2, còn thanh kiểu thôi thì kiếm thấy mẹ luôn mới thấy hớt tóc thanh kiều chứ không thấy quán nước

• Like
Điểm cảm xúc: Mrden, B_Penis_B and maiyeuem

Công Cốc Một Đời

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
17/4/19
Chủ đề
7
37
14
0 ₿
Mình cũng mới đến đây không biết đường đi chỗ đó thế nào đâu, vào đại thôi, gửi bạn định vị nek :))

Duhring

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
24/4/19
Chủ đề
1
9
14
30
0 ₿
Vâng, chính xác là nó đấy, bữa mình đi chỗ đó và ngồi nằm một mình 20', xong bực quá về luôn, buồn ơi là buồn

Đông Tà 82

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/6/19
Chủ đề
0
1
0
41
0 ₿
Quán bạn nói là quán cafe bình thường mà

HoangLieu

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/7/19
Chủ đề
0
4
0
26
0 ₿
Với lại lúc đó là sáng hay chiều tối
Em nằm được 2 tiếng rồi về đây

nhuconcac2019

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
9/7/19
Chủ đề
0
2
2
22
0 ₿
Đúng là quán caffe Thanh Kiều 2 các bác ạ. Em vào rồi nhưng mình phải hỏi là ở đây có massage không. Chứ bây giờ nó sợ có công an nên nó không ra nói đâu. Các bác nào muốn vào một lượt thì chốt địa điểm cho em nhá. Em có cách vào mà không cần mất tiền mà được địt em ý luôn

• Like
Điểm cảm xúc: Boycucong and Đông Tà 82

HoangLieu

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/7/19
Chủ đề
0
4
0
26
0 ₿
Vậy bác cho em xin zalo dễ liên lạc ạ

Công Cốc Một Đời

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
17/4/19
Chủ đề
7
37
14
0 ₿
coi bộ ngon ib mình với,

• Like
Điểm cảm xúc: baobao09

Duhring

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
24/4/19
Chủ đề
1
9
14
30
0 ₿
À, xin lỗi bạn công cốc một đời, lần đi thứ 2 thì sau khi ngồi 20 phút tính đi về nhưng vô tình gửi dc mùi nước hoa quen thuộc của những quán cà phê thư giãn nên nán lại xíu thì dc 1 e qua hỏi thì công nhận sướng thật, bj toàn tập và cia, hình như ẻm nuốt cmnl chứ không nhả, v1 to, v4 thì bot nhưng hơi khô, mấy thím vào mà không thấy em nó hỏi thì nên chủ động hỏi luôn nhé.

ThongHoang

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
14/7/19
Chủ đề
1
9
0
31
0 ₿
Sao tôi đi có thấy ai đâu ta, đã check thử hôm nay tầm 17g32 , ko lẽ xui

Công Cốc Một Đời

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
17/4/19
Chủ đề
7
37
14
0 ₿
Mình cũng mới đi về xong @Duhring, xác định được một em tên là Kiều, da trắng cao, còn một em nữa dáng cũng ngang ngang, để bữa sau test tiếp

Duhring

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
24/4/19
Chủ đề
1
9
14
30
0 ₿
Vào thư giản sảng khoái thôi là dc rồi chứ test hoài thì mệt, nên làm chuột bạch những quán khác xem quán nào ngon, mà từ khúc đó trở lên nam tân uyên thì khuyên không nên đi nhé mn, trên đó công nghiệp quá, đau ciu chứ chẳng sướng gì