Q.12 Bj dưới nước cảm giác mới lạ với 29 Đại dương Q12

Lượt xem: 1,458

Đạo Dụ

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
23/4/22
Chủ đề
13
22
29
0 ₿
Cuối cùng trời cũng tạnh mưa, phi đến nơi, cơ sở cũng tạm ổn, sạch sẽ, lễ tân tư vấn các loại vé, do tài chính hạn chế, nên chọn vé 500k còn 350k, mình hỏi 66, 18, 29 còn đc bé nào, lễ tân báo chỉ còn 29 thôi, mấy bé kia bận rồi, và ok ngay và liền, sau 5p ngồi uốn trà, ăn trái cây, được phục vụ dẫn lên phòng, phòng hơi nhỏ nhưng cũng đầy đủ thiết bị, bồn tắm không to vừa đủ 2 người. Do trời lạnh nên không xông hơi, ngồi chút thì bé vào, face xinh, giọng nói cũng nhẹ nhàng, tình cảm,body bé khá đẹp, bé dẫn vào bồn tắm, tắm cũng khá kỹ, đặc biệt thằng em là kỹ nhất, ngực vừa đủ sài, bé cởi ra thấy trọn vẹn cặp ngực nhìn kích thích gì đâu, thế là ko kiềm chế được ôm bé trong bồn mãi ko muốn ra, bé cũng làm tình nhẹ nhàng tình cảm, hôn hít, bj dưới nước cảm giác thật mới lạ, thấy khá lạnh nên bé kêu ra giường đi rồi em cho anh sướng tới đỉnh, nghe thấy khoái nên bước ra liền.
Tắm xong bé dẫn qua giường, anh nằm đi em massage khỏe cho anh nha, còn kèm theo câu “ hay là anh muốn em thư giãn trước”, và dứt luôn em ơi, khỏe gì tầm này. Bé cởi chiếc khăn quấn để trườn thái, có dùng dầu nên trườn cũng ok anh em ạ, 2 đầu ti bắt đầu từ chân lên cổ, kết hợp đi lưỡi và kèm âm thanh JAV, và nằm ngửa lại thì bắt đầu đổ dầu lên người, lên kuuuu, lên đùi, và như thế trườn tới trườn lui, chiêu bánh mì kẹp xúc xích, và cũng khám nhẹ cô em của bé, nước nôi cũng khá ổn, chuyện gì đến cũng đến, bắn tung tóe trong sung sướng, bé dẫn đi rửa, và ra bé massage đầu hơi bị đã, thật sảng khoái, và ra về trong tiếc nuối.
Tic: 500k còn 350k camapro
Tip: 500k bonus vì nhiệt tình, hợp gu

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,828
4,597