Q.1 Bj hết nước, cạn tinh cùng 01 DB Tân Định

Lượt xem: 1,636

Skiller Love

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
18
88
66
0 ₿
Sau thời gian công tác nay quay trời lại sài gòn, cảm giác muốn đi massage quay trở lại, nay ghé Tân Định thăm bé 01, nhiều lần muốn gặp mà không có duyên, hôm nay quyết gặp được bé cho bằng được, đến cơ sở chạy thẳng vào trong gửi xe
Đến quầy làm thủ tục check in và yêu cầu bé 01, ngồi đợi một chút là lên phòng luôn, về cơ sở vật chất thì khá tốt, phòng ốc đẹp, sạch sẽ, thơm tho.
Sau khi xông hơi bước ra 1 pé hơi cao ráo đứng đợi mình. Lau khô xong em bảo mình vào tắm chung với em nhé, Mình thích bé ở điểm là pé nhẹ nhàng chăm sóc mình từng ly từng tí chứ không ào ào ngay từ đầu.cảm giác thật kích thích khi thấy bé lột xiêm y ra, lộ ra cái body thật là…. ko muốn dâm cũng phải dâm, tắm kỹ mọi chổ, bé cũng nghịch lắm, cứ chọc phá thằng nhỏ suốt,còn bj nữa chứ làm mình cứ cương cứng, mém phun trào.Mình yếu nên kêu ra giường đi cho thoải mái nè, chứ ko xấu hổ chết.
Massage khỏe : rất có lực và làm đủ bài. những bài vuốt, ấn, đấm của em đầy đủ, đá nóng thảo dược
Massage mệt: Trc khi tới phần đi thái pé ngồi vuốt ve các kiểu sau đó mới đi thái vì cặp bưởi to nên hơi phê, pé làm nhiệt tình hj bj đầy đủ tiếng rên của em thì khỏi bàn nhé nge mà càng cương cứng. Rồi cuối cùng cũng out trong sung sướng. Đặc biệt em BJ rất nhẹ nhàng
Tắm rửa tám chuyện với em một lát rồi về hẹn gặp lại.
V1: Hàng to, chắc tay
V2: eo thon, ốm từ phía sau hơi bị phê
V3: doggy style hết bài
V4: khám phá nước nôi cũng nhiều
Tic: 900k code cama còn 800k
Tip: giá thị trường có bonus vì nhẹ nhàng tình cảm

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,910
3,172
Hang Thỏ
64 ₿
Sao tui xem ảnh thấy đến 2 người 01. Ông đi 01 nào vậy. Nghe ông kể chắc tui phải tranh thủ ghé tiếp rồi :beat-brick:

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
794
335
0 ₿
cảm ơn anh trai đã tin tưởng và ghé trải nghiệm dịch vụ
Gọi 0932484835 để được hỗ trợ tốt nhất cho lần sau
Massage Dubai Tân Định đang tài trợ buổi OFFLINE 10 NĂM CONGDONGMASSAGE, không biết Anh có đăng ký tham gia chưa ạ, a đăng ký ra giao lưu cùng các anh em ạ