Q.5 - Bj lút cán cùng bé yêu 68 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.5 Bj lút cán cùng bé yêu 68

Lượt xem: 861

Tonhoang

Trung Uý
Bé Thích Massage
24/5/24
Chủ đề
27
93
75
Sài Gòn
0 ₿
Nhìn góc nghiêng của bé sang chảnh quá vừa có tiền đao hạn ngân hàng tranh thủ qua trải nghiệm.
Vào phòng xông hơi đc 1 chút thì bé vào
Bé có khuôn mặt đẹp sang chảnh . Bất ngờ nhất là vòng 1 to và ko xệ nhé các bác . To nhất trong các bé mình từng đi . Bé rất vui vẻ và nói chuyện khá nhiệt tình. Vào bồn sau phần tam bé thư giản thì âm thanh nghe sướng lỗ tai. Đặc biệt bé có tuyệt chiêu dung tay ca toàn thân và ca ass sướng lắm các bác . Đặc biệt bé dùng lưỡi liếm hết toàn thân luôn ko chua chỗ nào.
Phần mệt mình trải nghiệm phao . Cái này cũng khá hay nó tron tron tuột lên xuống . Điểm đặc biệt mình thích bé bj lúc nào cũng lút cán . Nhìn khuôn mặt xính đẹp ngam thang e lút cán chịu ko nổi phải đầu hàng . Bé có ngực bự nên lần đầu đc trải nghiệm bưởi kẹp xúc xích nữa . Bé còn chieu để 2 tay ra sau trườn ngực lên nữa
Bé làm ca từ 10h-20h nhé các bác
Tổng kết
Vòng 1 11/10 siêu to mà ko xệ
Vòng 2. 9/10 eo ót
Vòng 3 10/10 to tròn bé có tập gym
Vòng 4. 9/10 âm ướt ngon lành
Cia bé khen của mình ngọt 10 điểm tìm
Thiệt hại 300 camapro
Tip bằng giá vé

• Like
Điểm cảm xúc: dark_knight

dark_knight

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/11/14
Chủ đề
6
160
81
0 ₿
Ơ vậy là số đo 3 vòng trên ipad sai ah, tui nhớ lúc chọn số có bé này thấy ghi v1 89, và bé 98 cũng v1 89. Bro cho tui cảm nhận v1 bé này với v1 bé 98 với

• Like
Điểm cảm xúc: Tonhoang

Tonhoang

Trung Uý
Bé Thích Massage
24/5/24
Chủ đề
27
93
75
Sài Gòn
0 ₿
Đúng rồi bạn. Lúc nãy tôi ra coi lại để coi bé nào đc đi lần sau thì mấy số đo này ko chính xác đâu . Số 68 vòng 1 to lắm. Hơn 90 là chắc

• Like
Điểm cảm xúc: dark_knight

Zetabird

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/3/23
Chủ đề
1
19
18
Hồ chí minh
0 ₿
:cuteonion58:Bé này lúc trước làm bên MT-LQĐ gần đó thì phải. Tôi thấy hình quen quá, nghe bác kể mà thằng em biểu tình vì nhớ bé, ghé thăm bé sớm mới được

Zetabird

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/3/23
Chủ đề
1
19
18
Hồ chí minh
0 ₿
:cuteonion58:Bé này lúc trước làm bên MT-LHP thì phải. Tôi thấy hình quen quá, nghe bác kể mà thằng em biểu tình vì nhớ bé, ghé thăm bé sớm mới được

• Like

Tonhoang

Trung Uý
Bé Thích Massage
24/5/24
Chủ đề
27
93
75
Sài Gòn
0 ₿
Chắc bạn nhầm bé nào đó bạn ơi . Bé này mới đi làm massage lần đầu bên black pink . Bé nói với tôi vậy

dinh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/3/17
Chủ đề
2
7
5
37
0 ₿
Bé này nhan sắc sao Bác Tonhoan, cỡ mấy điểm, so với hình thì chênh nhiều k? Cho e thêm chút thông tin nhé, chứ nhìn hình mấy ẻm Ktv ảo ma quá, đi sụp hàm hoài.hehe

• Like

Tonhoang

Trung Uý
Bé Thích Massage
24/5/24
Chủ đề
27
93
75
Sài Gòn
0 ₿
Mình đã đi đc 3 bé bên black pink thì bé 68 xinh nhất. V1 siêu to ko xệ và trắng bóc . Đúng gu mình thích. Bé xinh theo kiểu các bé hiện đại bây giờ ấy. Nói chung tại bé chụp góc nghiêng nên hơi khó cho khách khác biết chắc đc .

Tonhoang

Trung Uý
Bé Thích Massage
24/5/24
Chủ đề
27
93
75
Sài Gòn
0 ₿
Nói chung mình review thì bạn yên tâm có sao nói vậy . Bạn cứ thử trải nghiệm coi mình nói đúng ko . Nhiều khi cái hình trên iPad nó cũng ảo ma lắm .