Q.1 [BlackFriday] Khoan khoan dừng khoảng chừng là 2s chia sẽ cho Bảy đi.

Lượt xem: 3,472

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Hôm nay tui đi săn sale mọi người, công nhận Giờ vàng đúng là giờ vàng, mới 4h30 mà tui đã trông đồng hồ r, đúng giờ tan tầm là vọt lẹ chứ không kẹt xe chết. Cầu mong sếp đừng kêu lại, có kêu cũng ko ở lại,kkk.
Trước khi qua cũng gọi hotline đặt phòng trước nha mấy bác, không là cửa chốt then cài ko cho vô đâu :) Cuộc gọi 10p trình bày bản thân "có 3 bích","sổ hộ nghèo","gia đình có công với tổ quốc",... thì cũng được lễ tân cho du di giữ phòng trong 10p, chắc kẹt phà lắm, ae nào tới trước mà ngồi đợi cho tui xin lỗi nhé,kkk.

Đang gấp quá mém tí tông trúng cửa r hên có chú giữ xe chặn kịp dắt xe xuống hầm. Lên lobby làm thủ tục Săn sale, trong lòng thì ngắm con số 19 ướt át hôm qua a Rô béo @hitaro mới rp. Cơ mà lễ tân thông báo có khách đang nằm chờ bé rồi, cay thế không biết, đã chạy hết tốc lực rồi.
Mượn dùng ipad toàn thấy những gương mặt thân quen :D lực lượng DBQ1 đúng là quá dầy và đồng đều, lại thêm nhiều nhân tố mới có liên tục. Tui chọn 1 gương mặt mới lạ để test nhân phẩm đầu mùa xem s :) .

Được ku locker dẫn lên phòng to nhất @@ 2 phòng xông khô ướt, bồn vuông 2x2m, giường 3x3m , cứ tưởng phòng này dành cho bác nào đi Super cơ @@ dẫn tui zdo đây chi ? Hay mai phục hiếp dâm tui trời, lo quá. Tính bức cung locker mà thằng ku chỉ cười nham hiểm bảo "để bé nó rượt a có chỗ mà chạy" cái lùm mía chuyện gì thế này !! Chưa kịp bàng hoàng thì tui đã thấy bóng dáng gợi cảm của bé bước trên hành lang. Chưa kịp tuột quần, ý lộn bình tâm nữa, em ngồi vào lòng tui gối đầu lên vai đút trái cây cho tui ăn, cơ mà tui không biết e đút gì nữa tại đang chăm chăm soi cặp bưởi của em. Ngứa tay quá bóp bóp vài cái, móa ơi nó sướng, săn chắc tay, lỡ rồi luồng tay vào trong áo luôn, ấm thiệt ấy, tay ơi ngoan ngoãn nằm trong ấy nhé.

Trò chuyện ban đầu thấy e rất ngọt ngào nhé, nũng nịu vừa phải nghe cứ lâng lâng. Cơ mà có chút đượm buồn vì giờ s 2 đứa mới gặp nhau (tui có đi nhiều đâu mà gặp). Là 1 con ng chính trực không bị cấm dỗ bởi nữ sắc tui gọi xuống lễ tân cho up vé lên onsen 2 =.= Vậy đó các bác, thế là con nai vàng ngơ ngác là tui đây đã bị dẫn dụ vào bẫy của em thợ săn.

Mới cúp máy xuống mà em đã chủ động tuông hết xiêm y ra, trần như nhộng đè tui xuống giường, cởi hết ra rồi mới cuối xuống hôn tui, cơ thể em ấm ấp, da dẻ lại mịn, ôm ấp mà sướng, muốn đem về hưởng 1 mình quá >.<. Đè qua đè lại v đó, có ma sa và tiếp xúc gần làm thằng nhỏ biểu tình, đòi đâm em tới tấp.
Rồi tự nhiên ẻm chộp lấy thằng em bỏ miệng mà bú trần @@ em chuyển hướng bất ngờ quá không kịp phòng thủ, không khí trong phòng đang mát mẻ tự nhiên giờ nằm trong miệng em nó ấm nóng, sự biến đổi nhiệt độ bất ngờ ở 1 chỗ nhạy cảm vậy làm tui nổi hết da gà.

Đang phê lòi thì em kéo xuống bồn tắm, tắm thằng anh thì ít mà mân mê thằng em thì nhiều :v Né kiểu nào em cũng sáp sáp vào, tui thì lại chăm chúc tắm cho em hơn, kì vếu, kì bướm cho thiệt là kỹ lưỡng. Sau đấy bé kỹ hơn, đứng cả dậy gác 1 chân lên mà tự rửa :v mà em quay lưng lại chìa hết vòng 4 vào mặt tui vậy đó. Ngửa cổ lên thấy cảnh này đẹp quá, từng dòng nước chảy xui trên cơ thể em, chảy qua đầu ti rồi khe ngực, lăn dần xuống bụng rồi bị mắc kẹt ở nhùm lông những giọt tinh túy nhất chảy qua 2 mép nhỏ từng giọt xuống ng tui. Cảnh tượng đê mê này thiếu mỗi cái mặt tui,kkk. Tui úp mặt vào ngay bé bướm, thưởng thức vị ngọt của dòng nước mang mùi vị cơ thể em, đây là "dương chi cam lộ" trong truyền thuyết chứ đâu.

Em xả bồn rồi cho tui thượng tọa trên thành bồn, sau khi thằng anh được vét ngu cả mặt ra thì tới công chiện thằng em, em đẩy 2 chân tui ra mà cắm mặt vào thổi kèn, em nắm tay tui nên chỉ có cái miệng hoạt động thôi, mút thì mạnh mà lưỡi thì đá ngay đầu khấc, tê tái luôn. Lâu lâu lại mút 2 viên bi, mà em mút mạnh lắm chứ ko liếm liếm có lên, cảm giác như có gì kéo 2 hòn bi đi, thốn thốn mà cảm giác như muốn bắn ra mà lại không bắn được, bị cái gì nó chặn lại. Lúc sau mà bắn được hết vào miệng em ấy thì trợn cả lòng trắng, thở phì phò vì nhẹ người mà sướng sướng.

Đây cũng là lần đầu tiên có em làm tui out ngay trong bồn, cảm giác cái gì lần đầu trải nghiệm vẫn là rất rất đặc biệt.

Kaka hôm nay thôi dừng lại ở phần onsen đi, hẹn lần sau gặp em rồi tui viết phần 2 đứa đánh nhau trên giường.

Chả hiểu sao nhìn hình em lần đầu tiên là chôta luôn mà ở ngoài nhìn càng ưng con mắt hơn.
KTV 07 Máy hút chân không yociexp45
- Face : nhìn sang chảnh, đúng kiểu hotgirl, càng cười càng xinh. Da trắng mịn màn, thoang thoảng mùi Body lotion, chắc em chăm sóc cơ thể kỹ lắm.
- Ngực : vừa tay tui :D Cam đầu mùa săn chắc, có đôn đàng hồi, có một nốt ruồi son không biết xăm lên hay tư nhiên nhưng mà nghe nói có nốt ngay chỗ này là dâm lắm, tui đâu để ý, bị em hấp diêm xong mới nhận ra huhuh :( mà đúng thiệt zalo em toàn những tấm hình áo khoét cổ sâu, gu ăn mặc sexy nhìn là muốn bạo động liền :)
- Eo : Đúng eo con kiến.
- Mông : mông cong, không thâm mà trơn láng, tui cắn thấy đàn hồi tốt :v nên chắc hoàn toàn tự nhiên, em bảo có dùm kem dưỡng đào nên nó mịn, trắng và thơm như thế.
- Bươm bướm : múp múp, sạch sẽ, không bị thâm mà lại hồng hồng, theo những gì tui gạ gạ là còn zin @@ nhưng tui khuyên là ae tĩnh táo nha, dính là không rút kịp đâu,kkk.

-Thái độ : Trở mặt nhanh hơn lật bánh tráng, giây trước còn nhen nhàng, thơ ngây giây sau lộ nguyên hình yêu quái đi hút sinh khí tui, hút cạn luôn @@ viết tới đây là tui cảm giác hai mắt chỉ muốn nhắm nghiền lại, sếp gửi mail kệ mie sếp :D em ngủ trước đã.

- Kỹ thuật :
Do tắm hơi lâu nên tui next phần nuru đi nên chưa test với lại cảm giác da thịt tiếp xúc nguyên thủy thích hơn, BJ 99,99% , đá trứng cút, xúc bình xăng,...

-Tổng kết :
- Vé BlackFriday + tiền up lên onsen2
-Tip theo độ mãn nguyện nên có bonus thêm 100k so với giá sàn.

yociexp47yociexp47 Cảm ơn ae đã đọc, ae còn muốn tui Săn Sale ở đâu thì góp ý cái nhẹ chứ ở đâu tui cũng muốn đi, NNN quá lâu rùi phải xã thôi.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
Bác tranh thủ wa kkkk

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Éc, ban đêm cho mát trời bác, ban ngày ae đi mần ăn với lại mấy e ngủ nướng dữ lắm B18các số hot toàn tập trung ca chiều vs tối, sáng mx mở nhưng cằm chừng toàn mấy số tầm trung ko đc số chất lượng như tối.

Duynhan

Tập Sự
Bé Thích Massage
24/11/21
Chủ đề
0
63
21
0 ₿
Bua đúng cao thủ.nói quá chuân

CheckerNew

Binh Nhì