Blue Spa Q7- art vì có em

Lượt xem: 21,101

BB Red

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
22/9/16
Chủ đề
2
249
83
0 ₿
Cả ngày bác. E khá dễ chịu, biết điều, thế là vui thôi. Có em kia tên Kim, mặt đã xấu, lúc típ thể hiện thái độ thấy rõ, next. A ko thiếu tiền, quan trọng là e phải vui!

• Like
Điểm cảm xúc: ronart

massage_vip

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/4/16
Chủ đề
1
6
1
0 ₿
Lâu ko vô , yêu cầu khỉ gì tào lao , massage thường vé 210k nói có 150k mà cũng chả có xông hơi , vé 250 cũng chả có xông hơi , hỏi phòng xông hơi vs massage bao nhieu , em nó bảo 350k mới có xông hơi a ơi, moá ơi lần đầu tiên đi matxa đéo đc xông hơi , còn bị chém nữa , lúc đâu yêu cầu bé Ngân , thằng quản lý nói có xong mới vô đưa tiền nó 210 , lên lâu xong thằng quản lý chạy lên kêu bé Ngân nghi rồi kêu đứa khác làm nha a mẹ nó đã vào đưa tiền rồi sao ra được nữa , A/e nên cẩn thận vs loại Spa kiểu này , loại này chủ yếu là Spa ko co phòng xông hơi như matxa thuần tuý đâu nhé

massage_vip

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/4/16
Chủ đề
1
6
1
0 ₿
Tào lao , đứa nào cũng làm hết , nói chung dạng này là matxa HJ như PLT2 , làm tay Hj ra thôi , nhưng ko có phòng xông hơi , nó đỏi 350k mới có xông hơi

massage_vip

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/4/16
Chủ đề
1
6
1
0 ₿
Đinh chính cho đúng nhé pác ,matxa vé 260k không có xông hơi thì vô đó làm gì , lúc đầu yêu cầu bé Ngân thì ông quản lý nói có , đóng tiền vé lên phòng rồi , chút quản lý chay lên hỏi a đổi bé khác nha , bé Ngân về rồi như dụ vô xong kêu đứa khác làm

abcd789

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/8/18
Chủ đề
0
4
0
34
0 ₿

Tic và tip ở các ks 4-5 sao như nào bác? Mấy cái ks đi ngang ko thấy khu vực spa/massage ở đâu, vậy chắc nó nằm bên trong rồi. Mình không ở ks thì có đi spa của nó được ko? Còn ykc thì có e nào ngon ko bác?

BB Red

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
22/9/16
Chủ đề
2
249
83
0 ₿
Các em Spa cao cấp như YKC, và L'apotique...có lương cơ bản cao, làm tay nghề nhẹ nhàng và sang chảnh, làm cho cả nam và nữ. Tip thì vô cùng, tùy sự quý mến của khách. Khách Tây, Hàn, Nhật...thùy người. Nữ típ thấp, có khi ko típ luôn. Nam thì tip 100k, 200k...tùy, đến cả 100 USD, nếu bấm đúng huyệt và họ thực sự được thư giãn, cả cơ thể lẫn tinh thần, đầu óc. Các em có gia đình, người yêu, độc thân, chia tay bồ, mẹ đơn thân đủ hết. Nhưng không "rẻ" như các em thuần HJ, BJ. Phải mất công ít nhất 1-2 lần đầu, làm quen, khám phá, rồi tìm hiểu mới thích thú.

Khung tip của mình, kể cả 5 sao ở VN là như sau:

Lướt: 200-300k
HJ: 300-400k (Khó nhen)
BJ: 500-700k (Khó hơn, tùy...)
FJ: 1000-1500k (Khó cực, hiếm)

Các bác nên biết, 1 chai dầu massage của Thann, L'Occitant...mắc tiền, chưa kể, phòng nào cũng có phòng tắm, dầu gội, sữa tắm cực kỳ sang, nên chi phí vé vì thế cao, không gian riêng tư, rất là thư giãn. KTV đương nhiên có "tay nghề" hơn các em ở các cơ sở HJ, BJ nhiều lần.

Và hàng chia sẻ.

• Like
Điểm cảm xúc: anhql and Lonelyboy81

abcd789

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/8/18
Chủ đề
0
4
0
34
0 ₿
bác chỉ em cách đi massage ở
bác cho em hỏi những ks 4-5 sao thì mình đi sử dụng massage ở đó được ko? (ko phải khách ở ks)

BB Red

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
22/9/16
Chủ đề
2
249
83
0 ₿
Khách sạn 4-5 sao nào cũng có MS hết. Khách ở ngoài vô càng được hưởng sự yên tĩnh, đẳng cấp. Các chuỗi quốc tế như Sofitel, Sheraton,...thiên về Spa, và sử dụng dầu, mỹ phẩm đắt tiền, sắt ra miếng, làm đã gì đâu, hương thơm của tinh dầu quanh quẩn khi về, tạo cảm giác nhớ nhung. Tỉ lệ HJ ở những nơi này là cực hiếm, tùy khả năng khéo léo của khách, nhưng lần đầu không được đâu. Còn các lần sau phải chịu khó tìm hiểu thêm ;).

Các KS ở tầm thấp hơn như Silverland, Rex, Liberty có thể có HJ, nhưng các em "không biết mình là ai" nên rất hay vòi vĩnh, mình không thích, khách Tây cũng rất ghét dạng này.

Tùy nhu cầu, nếu cần HJ, BJ thì diễn đàn này đầy đủ, nhưng với mình nó công nghiệp, và mình ghét KTV trẻ nên dần ít đi những chỗ như thế này.

Còn các KS cao cấp, giá vé cao nhưng tiền nào của đó. Ví dụ Intercontinental, phòng đẹp cực kỳ, sang 5 sao kiểu Mỹ luôn, giường êm, khăn gối sạch, và các em thì cho khỏi mặc quần đó là cái rất thích. Và thư giãn nó đúng nghĩa, toàn thân, đầu óc...chứ không chỉ sục như đúng rồi "cái kia" về cảm giác rất là công nghiệp.

Nice day all!

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
535
305
39
0 ₿
Bác BB Red nên mở một bài giới thiệu cụ thể về những chỗ spa cao cấp như bác mô tả đi. Giá vé và tip mấy chỗ này cũng bằng với vip thái ở mấy chỗ khác. Mình nghĩ nhiều bác khác cũng muốn tận hưởng hay đổi gío, đi mấy chỗ kia hoài cũng chán

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Giá vé là 1tr4 đó bác, ko có hj, phải tip đậm vài lần mới có hj nha

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Ở đây ngoài Dung ra còn em nào ok ko các bác? Đi 2 lần thấy 5 em, mà 2 em quá xấu chịu ko nổi

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
535
305
39
0 ₿
Ở đây có 5-6 thôi àh, thông thường mấy em hay ngồi ở dưới sảnh. Khách vào tới tua ai thì người đó dẫn lên. Bác thấy em nào ổn thì gọi em đó

• Like
Điểm cảm xúc: Lonelyboy81

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Bác nào có thông tin mới nhất về chỗ này ko ạ, đang khoái kiểu này đây

anhql

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/1/16
Chủ đề
5
86
53
113
0 ₿
Bác này tinh tế và nhạy cảm thế này - tôi đoán bác cũng vào hội XTS rồi :p - hội đó thì rất thích art vì nó kéo dài được cảm giác lâu ra - chứ bj cấp tập thì hội này ko thích vì đi nhanh quá :D

LPT8899

Trung Uý
V.I.P Member
29/7/15
Chủ đề
25
373
201
37
0 ₿
@BB Red cho mình xin số phone ở new spa để book e Dung trước dc ko ạ cảm ơn nhìu

• Like
Điểm cảm xúc: monhd