Q.1 [BNTC 1/10] Code trúng thưởng đầu tháng 10 với bé 10

Lượt xem: 1,431

Yamaham

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
13/12/18
Chủ đề
40
704
188
43
0 ₿
Martha
Đọc các bài viết thấy anh em khen em số 10 nên sẵn trúng code BNTC nên mình dt book bé luôn ngày cuối cùng của code 4/10

Đúng như lời đồn, bé có gương mặt xinh, thoáng chút dâm, thân hình cân đối, 3 vòng nảy nở kkk, đặc biệt là người con gái đến từ phương bắc

Sau khi xông hơi xong, ra ngoài ngồi bé lấy khăn lau cho khô, pha nước rồi hai đứa vào bồn tắm. Tranh thủ lúc bé tắm và chăm sóc thằng nhỏ thì mình khám phá em, cặp ngực to vừa tay bóp rất thích, đầu ti nhỏ hồng, bú sướng, vòng 4 gọn sạch sẽ, cảm giác còn bót ..... Hai đứa quần nhau trong bồn và em bj thằng nhóc đến sắp out thì mình phải cho ngưng lại

Lên giường em bắt đầu mat xa, em đấm tốt, lực mạnh, và luôn hỏi em làm được chưa, có gì nói để em làm thêm, thái độ làm việc ân cần, nhẹ nhàng, chu đáo

Phần mat xa mệt, em bắt đầu thoát y và trườn nuru, em trườn đến đâu đều cảm nhận hai đầu vú em cọ đến đó, cùng với tay em bóp thằng nhỏ, mình cứ nằm và hưởng thụ, em có cái lưỡi ma quái làm mình nổi hết da gà lên, sau phần này em kêu mình quay lại tiếp tục bò trườn, và cạ cô bé ngay thằng nhóc, lúc này chỉ ướt gì ...., à mà thôi, xong em hỏi anh có muốn 69 không, mình gật đầu, em quay người lại liếm hai bi và bú thằng nhỏ, mình hưởng ứng với em bú liếm cô bé, xoa bóp mông của em, cảm nhận em đã ra nước luôn rồi, được 5 phút mình out trong sung sướng, em hút hết cạn tinh mới chịu dứt ra, quá tuyệt, cảm ơn em rất nhiều đã cho anh cảm xúc thăng hoa. Anh sẽ quay lại gặp em

Cảm ơn mod @Dory và cơ sở Duibai quận 1 đã tài trợ vé

Tip = vé tic

Bồi dưỡng chut café em nhân viên vui vẻ, nhiệt tình

Bài Viết Được Quan Tâm Nhiều

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,071
850
0 ₿
Nghe a kể mà thèm

• Like
Điểm cảm xúc: Yamaham

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Cơ sở xin cám ơn vì quý khách đã luôn tin tưởng lựa chọn cơ sở làm nơi trải nghiệm và có những giây phút hài lòng tại Massage Dubai Luxury ạ !

• Like
Điểm cảm xúc: Yamaham