Q.1 [BNTC] 1 năm rưỡi để gặp lại 12 chân ái

Lượt xem: 1,149

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
Chắc anh em không còn xa lạ gì với Dubai Q1 số 41 LTHG nữa và mình cũng vậy. Nhưng lần trở lại này vô cùng khác biệt do gặp lại số 12 chân ái.
Sau khi nhận code từ mod Dory, mình nhanh chóng đặt hẹn số 12 ngay với cơ sở. Gọi là 1 năm rưỡi vì nhiều lần ghé đây mình đều hẹn nhưng không gặp em, lúc thì em bận khách, lúc thì em off dài hạn, lúc em về quê... nên đành ngậm ngùi đi số khác :(

Nên lần trở lại này cảm xúc mình vô cùng dạt dào khi sắp gặp đc em. Các thủ tục cơ bản diễn ra nhanh gọn, lên phòng ngồi xông khô tí cho mát do vừa đi trời mưa vào. Được 5p e cũng vào cất tiếng "Em chào anhhh" líu lo. Mình bay ra ngồi chào hỏi em nhẹ nhàng, đc 1 lúc thì nhắc lại chiện xưa, lần đầu gặp em ở Kim Huy trc đợt dịch lịch sử tháng 5/2021. May mắn lúc đó mình yêu cầu đổi người thì tới tour của em thì được biết em chỉ sang hỗ trợ vài ngày, lúc đó đi vé thái thôi mà làm mình ấn tượng tới tận mãi về sau.

Tất nhiên là... mắt em xoe tròn, chả nhớ mình là ai, trong đầu chắc cũng lóe lên nhiều suy nghĩ, nhưng mình cũng ko bùn, chỉ mún kể ra và cho em biết mình rất vui gặp lại em hehe.

Ngắm em 1 hồi lâu, hình như em đã có da thịt hơn trước, nhưng cái mỏ chu chu dảnh dảnh đáng ghét vẫn là điểm nhấn cực kì ấn tượng. Càng ghẹo mặt e càng xị thì cái mỏ lại càng dảnh lên nhìn đáng iu vô cùng haha.

Trong lúc e bóp tay đc mân mê cặp đào tiên của em vô cùng phê pha, dù em hơi mini nhưng V1 vẫn cực kỳ chất lượng, tay mình cứ mân mê mãi. Nhắc lại mà thằng em cũng ngóc đầu lên bảo nhớ em theo hihi. 1 phần mình tìm cho đc em vì sau n lần random toàn các bé độ loa ko phải gu của mình... dù ai service cũng đỉnh hết á.

Vé ONSEN chắc cũng không cần phải nói nhiều, bài viết này mình chỉ muốn tập trung kể về cảm giác bên em là chính. Em đi đủ bài, tắm táp, gội đầu, hỏi han quan tâm ân cần, nhẹ nhàng lí lắc như người tình vậy. Biết trong lúc hành sự em khẩu dâm fake fake đó nhưng vẫn khá kích thích.

Người em nhẹ nhàng mịn màng, cảm nhận rõ nét sau khi chà thái và nuru, cướp cò xong em vẫn biết cách nương theo để ko bị xót/buốt, rồi nằm với mình 1 lúc, ôm em trong vòng tay cứ muốn ôm mãi, tấm thân bé xíu cute hột me gì đâu á. Tán dóc thì ôi thôi từ đầu đến cuối buổi, thực sự có 1 ngày được tâm sự, được nói chuyện đã đời trong khi em thì lí lắc líu lo tiếp chiện như tri kỉ.

Ra khỏi phòng mình đòi e nấu mì cho ăn em cũng oke lun, iu hết sức, nhưng ai lại làm thế haha. Vào thang máy ko quên giới thiệu bạn em 79 trong thang, cũng khoe bạn hàng real các thứ :v do có khách nên mình cũng ngại ko kịp nựng em thêm 1 phát trc khi ra về... nhưng vẫn kịp vẫy tay chào nhau giữa đợt khách 3,4 ng đang xuống.

Kết thúc ngày gặp lại với 1 tô mì bò trứng chất lượng từ cơ sở. Chứ nghe nói tới mì gà ác thấy ớn ớn cơ sở ơi haha.
Mà góp ý cơ sở nên thêm tí rau hành giá vô tô mì, chứ ăn ko thấy hơi thíu thíu hihi

Chỉ có thể tổng kết đánh giá bằng 1 chữ: HOÀN HẢO, từ em, từ csvc đến mọi thứ khác.
10h đêm dắt xe ra về trong khoan khoái nhẹ nhàng, hẹn gặp em lần gần nhất với 1 ly nước đặc biệt mình có giới thịu em không phải katinat do đụng hàng bác nào trên này rồi haha

Thanks diễn đàn và BQT đã tổ chức sân chơi cho anh em, cảm ơn mod Dory đã nhiệt tình hỗ trợ

Bonus cái ảnh tô mì nè

• Like
Điểm cảm xúc: Beconngaytho, MeVius and Conann
Bài Viết Được Quan Tâm Nhiều

Dersa

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/8/22
Chủ đề
4
81
78
0 ₿
Chân ái gì mà 1 năm rưỡi gặp lại dữ. Lí do lí trấu.. muốn thì đến, không muốn thì tìm lí do.

• Haha
Điểm cảm xúc: Huyphong3022

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
Muốn đến nhưng ko có lúa đc ko? :)))) 1-2 tháng đi 1 lần chứ đâu mà đi hoài đc bác ơi. Ko đủ duyên thì bây h mới gặp lại đc

Dersa

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/8/22
Chủ đề
4
81
78
0 ₿
Nói như z có vẻ hợp lí nè. Chúc mừng bác đã gặp lại chân ái sau khi lượng lượng 1 vòng vài em.. kk..

• Haha
Điểm cảm xúc: boii03

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
Thanks b đã đồng cảm. Tréo ngoe là chơi môn này phụ thuộc vào cảm xúc rất nhìu.

Lúc có hứng thì lại ko gặp đc ẻm.
Lúc có ẻm thì mình lại ko có tiền, ko có hứng.

Thế lúc nào hứng lên rủng rỉnh là ghé Dubai liền... nên mới gọi là duyên số lâu r mới gặp lại đc hehe