Tân Phú BNTC 27/10

Lượt xem: 699

Phuongso77

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
23/6/18
Chủ đề
17
412
37
0 ₿
Chào các bạn đồng dâm.
Trước tiên xin cám ơn Mod @Dory đã làm gameshow cho anh em, và cũng chân thành cáo lỗi vì mãi tới nay mới viết bài, do bị gấu nhà theo sát quá, tí lộ!!!!!!
Đến cơ sở thì cũng còn sớm, thấy mấy bé lu xu bu bên quán cf kế bên, kaka, mấy bạn locker vẫn rất nhiệt tình, thân thiện, bạn lễ tân có tư vấn up lên Queen, nhưng thời gian không cho phép nên Onsen thôi.
Lên phòng rộng rãi, xông khô - xông ướt đầy đủ, có cả ghế tình yêu mà chưa thử, để lần sau thử với em. Vào xông được 10' thì bé vào. Ôii, cỏ non tươi rói các bác, da dẻ gái mới lớn mướt rượt, thơmmmmm. Bé cũng thân thiện, vào tắm đc 5', mình đè bé ra nói anh cho cưng sướng trc nhá, thế là thi triển võ công, bé ngồi lên thành bồn, rên vì sướng, xong nằm phê pha, ra giường, bế em lên làm em phát nữa, "em mê anh luôn rồi". Bỏ qua mấy công đoạn dư thừa, bé bắt đầu mần mình, kỹ thuật cũng cao nha mấy bác, vuốt ngược, chà nuru, xong tấn công thằng nhỏ, làm đc nửa đg thì quay qua thế 69, em lại tới công chiện zí tui, dòng nước từ khe suối non trẻ, em giựt giựt vài cái, làm mình cũng bắn tung toé, dính em 1 tí.

Xong trận cả 2 nằm ôm nhau nghỉ mệt, tắm lại rồi ra về. Lâu lâu gặp bé đúng gu, tip chẵn , bé bất ngờ sao nhiều quá...
SBD 99
Tic : mod Dory
Tip : chẵn
Lock 50
Cám ơn các đồng dâm.