Q.10 Bntc 3/11 06 minh long dịu dàng và ngọt ngào

Lượt xem: 641

Rooney79

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/12/21
Chủ đề
1
21
3
0 ₿
Lời đầu tiên xin lỗi mod Dory vì trả bài chậm. Sau chầu nhậu bí ti cũng ae chuyến hữu lúc đó tầm khoảng 14h ngày 5/11 mình chợt nhớ đến vẫn còn code Chưa sử dụng và trong lòng cũng nôn nao gặp mấy em là chính nên mình chia tay ae để xách con ngựa sắt qua 337 Nguyen thượng hiền. Sau tầm 20 phút từ Q11 mình đã tới địa chỉ. Bước vào quầy gặp ngay anh lễ tân tiếp đón thật là ok. Sau đó mình trình code và ycau dx úp lên vé onsen 2 để tận hưởng sự khoái lạc vì có miếng bia kích thích . Sau chưa đầy 5 phút mình cũng dx anh PV dân lên lầu 2. Mình bước vào thay đồ xong hơi. Khoảng tầm 15 phút sau em vào mình bước ra thấy em 1 cô gái thân hình thật là......tổng quan về em cao tầm 1m58 mặt xinh. Em đến bên tui lau từng giọt mồ hôi còn đọng lại trên người rồi 2 đứa ngồi tâm sự một lát để khô người để bắt đầu trận thủy chiến. Mình có hơi sơ về em là em quê ở CẦN Thơ em mới vào làm lại cơ sở Khoảng tầm 3 tháng. Em nói chuyện thật là ngọt ngào ae nào hiền như mình chắc dễ bị đốn tim...hihi và phần mong đợi nhất cũng đến là phần thủy chiến em trút bỏ những mảnh vải trên người ra làm con Chymm của tui biểu tình liên tục. 2 ae nhẹ nhang vào bồn em nhẹ nhang dùng đầu lưỡi đi từ vai cổ xuống tới phần cổ xuống ngực kèm theo những âm thanh JAV thật là sống động và em BJ liên tục 100% tui cũng tranh thủ khám phá cặp loa em và khám phá nhiều chỗ khác.....hehe sau một hồi tầm 15phut tui cũng tuôn trào trong sung sướng......quá đã. Em tắm lại cho tui và 2 đứa cùng nhau dắt nhau lên giường để tui dx xã hơi. Em đánh bóp tay chân cho tui và massage mặt ko thiếu phần nào. Ngồi tâm sự dx một hồi em hỏi anh có thể chiến đấu nữa ko vậy mình trả lời là Có...kkkk. rồi em bắt đầu trườn nuru 2 cái loa của em bự nên bao phê kèm theo đường lưỡi và......bao phê. Xomg em quay xuống chăm sóc thằng em của tui và em vào tu thế 69. 2 bên chăm sóc cho em một hồi lâu thì những tính binh của tui cũng tuôn trào. Quá mệt. Nằm nghỉ ngoi xíu rồi em tắm lại cho tôi.và Chào nhau bằng một nụ hôn. Hẹn ngày gặp lại em...em là số đáng để ae vào mệt và khỏe. Hihi. Tổng kết tic free+300 úp onsen 2. Típ theo giá thị trường.. cảm ơn mod và diễn đàn tạo cơ hội cho ae sân chơi để dx trai nghiệm.

Chú hàng xóm

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
10
131
59
10 ₿
hứa với lòng tui mà trúng cũng sẽ up lên onsen2 ngay và luôn, nghe bác kể thích quá.

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Massage Minh Long luôn chào đón anh cùng anh em congdongmassage và bạn bè đến thư giản cùng nhau tận hưởng những cảm giác thoải mái nhất.