Q.1 BNTC 99 đi mệt chỉ để làm khỏe

Lượt xem: 941

emtrongsang

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/7/22
Chủ đề
5
80
20
0 ₿
Đầu tiên cảm ơn mod @Dory gửi code BNTC và bác @SC17 tư vấn số nhiệt tình.

Code trúng số cuối là 9, được bác SC17 tư vấn số cũng là 99 phù hợp nhu cầu, duyên với số 999 rồi. Trời vừa tạnh mưa gọi book ngay hên bé còn trống. Đang đặt book xe thì mưa tầm tã lại, đợi hoài mới có tài xế làm trễ vài phút. Tới nơi đưa code check nhanh chóng 1p là lên phòng, tip em trai 50k vì nhanh nhẹn (hết tiền lẻ)

Mình không chịu được xông hơi nên ngồi ghế đợi bé, csvc ở dubai khỏi cần bàn tới rồi.

5p thì cốc cốc, một thân hình nóng bỏng 3 vòng rõ ràng làm mình phải wow nhẹ một cái. Vú bé to lấp ló không mặc áo ngực, váy siêu ngắn cùng quần lọt khe khoe trọn đường cong.

Bé ngồi tựa tay lên đùi mình làm quen nói chuyện. Chắc chắn mình là thành phần hiếm rồi, đi cơ sở mệt nhưng dặn bé không HJ, BJ hay cho ra, gu mình chỉ thích làm khỏe, nghịch nhau nhẹ, trườn thái nuru vui vui. Bé rất vui vẻ chiều khách, điểm cộng lớn, trước mắt vậy là thấy ưng rồi.

Bé dìu mình dậy, cởi đồ và treo giúp mình cùng nhau vào bồn, tiện tay tắt luôn máy lạnh. Bé tâm lý luôn hỏi mình nước có vừa chưa. Dù mình vừa tắm ở nhà nhưng bé vẫn tắm mình lại khá kĩ, bé xoa bi, nghịch thằng ku. Lúc bé tắm xoa tay mình thì bé chủ động cầm tay đặt lên vú. Ui chu choa căng bóp sướng gì đâu, tranh thủ ve ve núm bé rên nhẹ.

Xong bé dắt lên giường nằm làm massage khỏe. MÌNH THẤY BÉ LÀM KHỎE CÒN TỐT HƠN NHỮNG SPA MASSAGE KHỎE KHÁC NHIỀU. Ban đầu bé đi đá nóng rồi nhấn rồi túi thảo mộc, massage đầu đầy đủ. Bé làm lực cực ổn, bẻ nghe rắc rắc, tưởng bé bẻ cái quẹo cổ rồi nhưng đã lắm. Lật người lại bé bấm huyệt bàn chân kèm nghe những bài thuyết giảng về lợi ích massage chân. Bé làm khỏe xong thấy sảng khoái hẳn, CỰC TỐT. Anh em nào mê khỏe thì đảm bảo hết sẩy.

Xong rồi bé bắt đầu lật mình up lại trườn Thái. Túi thảo dược đang nóng, chế gel nuru lên nó mát lạnh phêeeee. Bé trườn cặp vú cùng đường lưỡi từ chân lên trên. Vú to nên cảm giác rất rõ ràng, khi núm bé trườn tới khe đít là đê mê tới động. Bé liếm lên tay rồi tới lỗ tai, tiếng rên dâm dục làm thằng ku bắt đầu muốn biểu tình rồi. Đang phê thì bé dùng v3 v4 cứ lên xuống đều đặn.

Lật ngược lại là màn vú kẹp thần thánh, đang yên lành nhìn mặt bé làm mém phụt luôn. Gương mặt rất chi là DÂM ĐÃNG, cắn cắn môi, mắt lim dim. Sắp chịu không nổi thì nói bé đổi. Bé trườn vú và vú chạm nhau, bé lick ti cùng lúc xoa bi. Sẵn tiện mình nói bé đè hết cặp núi lửa lên mặt, ui chu choa ụp mặt vào nó thơm gì đâu. Biết mình mê mông nên bé chủ độn quay mông về phía mình cho bóp thoải mái, lúc đó bé lại tiếp tục vuốt ve nhẹ thằng ku.

Làm chán chê hai anh em vô tắm lại. Lúc tắm mình nổi hứng lick ti bé, bé cầm tay đặt lên vú kia nói bóp đi. Lúc nhả ra thì bé bảo sao anh không bú nữa, em đang sướng mà. Mình chiều bé thêm chút, bé rên quằn quại khen mình sao bú vú giỏi vậy. Mình đùa là em giỡn cho anh vui, rên giả phải không? Bé cầm tay mình đưa vào v4 nói nè em vừa tắm mà nước rỉ nữa rồi, này sao xạo được. Bé cầm tay nói mình vỗ đít bé đi, vỗ mạnh lên bé không đau. Chát chát chát ứ ứ ứ.
Ra về bé chủ động ôm 1 cái rồi dẫn xuống.

TỔNG KẾT: với nhu cầu lạ như mình thì rất hài lòng với service của bé, chiều chuộng, tám đủ chuyện. Nhắc lại bé LÀM KHỎE RẤT TỐT NHA! Điểm mạnh nhất chắc là gương mặt dâm đãng và rên khi đang trườn.

Tic: code
Tip: bé 1000k, locker 50k

Giờ đi ngủ một giấc cho đã thôi...

• Like
Điểm cảm xúc: SC17

Johnny Minh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/10/22
Chủ đề
4
84
30
0 ₿
Số 99 nay hai đài xsmn với mb đều có lô, xsmn ra đề đuôi luôn

• Like
Điểm cảm xúc: emtrongsang

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Mùng bác hài lòng nhé. Mình nói rồi, khách hàng là thượng đế, bác muốn sao cứ nói là dc. Đừng kì cục quá thôi chứ mấy bé hiểu hết. Chưa đi thì bỡ ngỡ, đi xong về còn chia sẽ dc mớ thông tin cho ae, quá đỉnh :cuteonion57:

• Like
Điểm cảm xúc: emtrongsang

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
887
3,242
1,639
850 ₿
Chúc mừng anh đã trúng thưởng từ cơ sở Dubai Tân Định. Chúc anh luôn may mắn trong các event của diễn đàn nhé.