Bình Tân [BNTC] Chiều mưa cùng 59!

Lượt xem: 952

Phuasap

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
2/11/21
Chủ đề
12
95
41
Quận Bình Tân, Tp.HCM
0 ₿
Nhận được code free từ admin sau 2 lần ôm con số 1, lâu ngày không xả stress thì chọn ngay Dubai Bình Tân cho gần.
Như bao chỗ khác , khi vô thì các bác sẽ được tư vấn chọn gói với chọn bé sau rồi được dẫn lên phòng. Mình canh lúc 2h chiều để có nhiều bé ca chiều vào nữa, tiếc là tia 3 bé từ trước thì bạn lễ tân báo off hết, còn 2 số để book, cũng hơi hụt hẫn vì rất rất ít ktv để lựa chọn, lần thứ 3 rồi á, k lần nào chọn dc bé mong muốn, xong chuyến này chia tay cơ sở thật ae ạ :(

- Đầu tiên là về CSVC , phải nói là vẫn rất okey, đầy đủ hết từ : bồn tắm lớn, xông khô, ướt, WC , dàn đèn mờ chill chill nữa, phải nói phòng rất rất ấm cúm :)) ngay cái cửa sổ nữa, mưa bên ngoài mà bên trong cảm nhận chân thật luôn, có rơi 1 vài hạt mưa bên ngoài vào.

- Mình đi 59 mặt xinh nha, khá đứng tuổi, cao tầm 1m6, 1 vài hình xăm nữa
V1 :to, có độ rồi nha ae
V2 :không quá ốm, có tí lipit khá thích.
V3 : tròn, mẩy nha, nhìn đầy đặn lắm
V4 : sạch sẽ, có tỉa thưa
Về bước đầu là tắm tiên thì phần dạo đầu cơ bản, chà thái các kiểu trong bồn, tắm rửa khá kỹ. Do mình đi vé 2 slot, nên định làm slot 1 ở bồn luôn, thì bé gợi ý lên giường cho thoải mái, mình okie, lên giường làm phát súng đầu tiên 100% HJ nha.
Đến phần massage khoẻ thì khá ổn, bé làm có lực, từ đầu ,tay xuống chân , không bỏ phần nào. Nuru thì cực cảm giác luôn ạ, vì cặp loa độ nên chà tới đâu cảm giác liền ngay đó.
Nằm nghỉ ngơi 1 chút đến shot cuối, bé dùng skill kẹp chuối rồi HJ BJ thay phiên nhau, chuyện gì đến cũng đến, có 1 thắc mắc là k biết gói này có CIA k nữa, 2 lần đều out ngoài hết.

Tổng kết lại thiệt hại tic: free onsen + 400k up vé onsen 2, tip= vé 1200k

Thks các admin và các cơ sở đã tạo even chất lượng cho ae tham gia chơi.

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
887
3,242
1,639
850 ₿
Chúc mừng anh đã chiến thắng được code free onsen tại cơ sở Dubai Bình Tân, chúc anh luôn thành công và may mắn .

• Love
Điểm cảm xúc: Phuasap