Q.1 [BNTC] CUỐI CÙNG CŨNG GẶP BÉ ĐÚNG GU - 08 MASSAGE QUEEN

Lượt xem: 2,238

Trải Nghiệm Tà Đạo

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
8/3/22
Chủ đề
22
270
81
1 ₿
Sau 1 tuần liền tích cực cmt event BNTC của bác @Dory thì cuối cùng em cũng trúng code mà còn đúng ngày chủ nhật kkkk. Sắp xếp thời gian chạy đến Queen lúc 3h, ấn tượng đầu tiên về Queen là ....THƠM. Thơm từ bãi xe đến khi lên sảnh và sau đó đó nữa hehe. Do lần đầu đến Queen nên được lễ tân tư vấn nhiệt tình, em trình code xong thì được lựa KTV trên ipad. Đưa hình bé 08 mặc dù che mặt nhưng nhìn vòng 1 mlem mlem là em chọn liền :3onion29:

Tâm trạng đang vui nên lên tới phòng em tip liền cho Locker 50k. Thay đồ xong ngồi lướt Tốp Tốp chờ hơi lên để vào xông thì bé vào. Chào hỏi nhau xong ngồi xuống em chưa kịp làm gì là bé đã ôm hun rồi bóp vếu em trước các bác ạ :3onion15: Trao đổi chiêu thức vài hiệp thì em vào phòng xông. 5p sau em bước ra bé đã thay đồ quấn khăn. Và khi bé tháo khăn bước vào bồn chuẩn bị tắm cho em thì chu choa mạ ơi.....cặp vếu gu em. Bé tắm, gội đầu cho em nhưng tay em ko thể nào rời khỏi cặp vếu ấy. Xoa xoa bóp bóp bú bình các kiểu hê hê hê.

Tắm táp xong thì di chuyển lên giường, bé massage đầu cho em trước. Bình thường em đi thì các bé ít massage đầu. Phê chữ ê kéo dài. Tuy nhiên được cái này thì mất cái kia. Bé massage khoẻ hơi ít bài, đấm lưng ko thấm lắm, chà đá nóng cũng ít nữa --> Nay em vẫn còn đau lưng nhẹ hiu hiu
Phần gì đến cũng đến, massage mệt. Bé vừa đi lưỡi vừa kiến bò hai bên hông em :cuteonion40: kết hợp với các âm thanh JAV, phê mà em rùng mình luôn các bác ạ. Rồi đến trườn ngực, với cặp vếu đúng gu em thì các bác cũng hiểu kích thích đến cỡ nào. Vừa trườn vừa liếm láp nút tai em chụt chụt. Sau đó là tung các tuyệt kỹ như bánh bao kẹp xúc xích, nữ thần đá bi, thánh nữ lau cột, nữ chúa huỷ diệt tinh binh. 2 người quần nhau trong thế 69 thì 10-15p sau em cũng out trong miệng bé. Rồi hai đứa nằm ôm nhau thêm 5-10p nữa rồi mới tắm lại. Trong lúc tắm em vẫn ko quên xoa xoa bóp bóp cặp vếu của bé :))))

Csvc: thơm, sạch sẽ, phòng đẹp, bồn rộng (do em cũng mới đi ms vài lần và vài cs thôi nên thấy ở đây oke nhất (8/10)
Face ktv: 8/10, ưa nhìn, nói chuyện dịu dàng, dễ thương.
Vòng 1: 10/10: to, đẹp, bóp sướng tay. Nói chung gu em nên em chấm max điểm hahaha
Vòng 2: 8/10 hơi lipit tí
Vòng 3: căng, vỗ đã tay nhưng em thích vếu hơn :)) (8/10)
Vòng 4: 8/10. Gọn gàng, ko mùi

Tổng kết: chắc chắn sẽ còn đến gặp bé nữa hehe. Chủ nhật tuyệt vời.
Tic = code free onsen (800k)
Tip = chẵn 1tr
Cảm ơn các bác đã đọc đến cuối. Tuần mới vui vẻ nhé mọi người!!!!

• Like
Điểm cảm xúc: superman04 and SC17

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Mừng bác ngon trym. Bé 08 này xứng đáng đi vé onsen2 nha, cặp trái cây mà trườn phao thì thôi rồi luôn.
À còn mình thì hơi dị ứng mùi "thơm" của Queen. Mùi xịt phòng hơi quá, treo khẩu trang trong phòng về nhà ngày hôm sau vẫn còn toàn mùi xịt phòng kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Trải Nghiệm Tà Đạo

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
895
3,270
1,667
850 ₿
Chúc mừng anh đã trúng thưởng từ cơ sở Massage Queen. Chúc anh luôn may mắn cho các event tiếp theo nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: Trải Nghiệm Tà Đạo

superman04

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
8/3/18
Chủ đề
3
110
12
0 ₿
bé này làm ngon lắm hả bác

Anh Da đen

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
17
467
85
44
0 ₿
08 tui ưng ngay từ khi bước vào, dáng bé thôi là cân hết rồi. chưa kể kỹ thuật.

Bế Tinh Đại Pháp

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
26/2/18
Chủ đề
19
580
74
0 ₿
mới đi 08 chuẩn ngon nha anh em, chăm sóc kỹ lưỡng cả anh lẫn em, hôn hít mọi nơi, thêm nữa em ấy nói chuyện vui vẻ lắm. Cặp vú thì chà bá, nhìn là muốn ăn ngay.

• Haha
Điểm cảm xúc: Anh Da đen