Bình Tân BNTC - ĐẠI CHIẾN 300 HIỆP CÙNG " QUÁY VẬT BÍ NGÔ 3 ĐẦU" 29

Lượt xem: 753

ĐẠI LÃO GIA

Đại Uý
Luyện Khí Massage
3/8/22
Chủ đề
42
303
168
0 ₿
Chào các ae đồng dâm!

Dân gian có câu “ chim khôn chim đậu cành dâu, bướm khôn bướm đậu trên đầu con chim”, đúng như câu này luôn, chuyện là như nào thì mời ae cùng mình nhớ lại những cảm xúc “ ngọt ngào” ngày hôm đó nhé!

Số là chơi bí ngô 3 số thì trúng 2 lần, ko biết ai độ mà hên dữ, mà trúng ngay dịp cuối tuần mình hơi bận nên ko check code đc, đến hôm qua check thì thấy sắp hết hạn nên 3 chân 4 cẵng chạy ngay tới điểm hẹn, nay vắng vẻ nên tới check in 7749 kiểu xong vào phòng luôn, ngồi chờ phòng xông nóng thì chui vào mới đc 30s thì ẽm vào, vừa ngồi xong mà nghe cái mùi chanh sả làm thèm ốc len ghê nơi, chịu không nổi nên chui ra lun. ấn tượng đầu tiên là cô bé 2k mập mạp mũm mĩm dể thương, tuy face không được nổi bật nhưng bù lại body hết nước chấm, đặc biệt là cặp bưởi to tròn căng mọng ( hàng việt nam chất lượng cao nha ae) 2 cái núm nhỏ xíu nhọn hoắc chỉa chỉa thẳng sau lớp áo mỏng, thề luôn nhìn thôi đã nứng nừng nưng rồi do đúng gu tui mà.

Thề với mấy ông là tui đó giờ đi không bao giờ sổ sàn với ktv mà hôm nay không kìm lòng được hix hix, số là đó giờ đi toàn trúng mướn, cam, chanh với fake không à nên hơi tuột cảm xúc. lần này đúng ý nguyện nên sổ sàn ngay từ đầu luôn kkkk. Từ lúc gặp ẽm tới lúc về chỉ có lúc nằm sắp là tui buôn tha cặp bưởi của ẽm thôi, còn lại là 2 cái tay của tui all in cập bưởi của ẽm 24/24 kkk- mềm mại tưng tưng đã dể sợ.

Thủy chiến tập 1: nước ngập nữa bồn 2 đứa chui vào vật lộn bỏ qua phần mẹ tắm con tới phần đề ba nhẹ nhàng bằng pha hôn khắp người từ chân tới tai kèm BJ sâu và nhẹ nhàng bao phê , mình ngồi thẳng 2 chân ẽm leo lên hạ bộ con bướm đúng ngay khúc cây 15cm của mình cứ cạ cạ chỉ cần lệch 1cm nữa là chui vào hang lun , mân mê mò mẫm cập bưởi 1 lúc củng thấy lạnh lạnh nên đành đổi địa bàn tác chiến.

Thủy chiến tập 2: sau vài đường khỏe cơ bản thì tới phần 2 cảnh 1 – đi đường lưỡi kết hợp thả kiến, ẽm có đôi tay ma thuật lắm các bác thả kiến tới đâu là người nó gần gần tới đó- mấy bác thử đi sẽ biết kekeke.

Phần 2 cảnh 2 – bắt đầu với màn trường thái + nuru , ta nói 2 trái bưỡi 5 roi nó mềm mại lước 2 cái cuốn bưởi tới đâu là phê tới đó, làm rất lâu và chậm rãi ko sót chổ nào từ lòng bàn chân tới mang tai, đi tới đau phê tới đó. Phần cuối ẽm đùng con sò long ước ác của ẽm kết hợp tinh dầu nha đam mát lạnh trường khắp người cái vùng cỏ nhỏ gọn nó chà vào lưng cảm giát nhột nhột mà phê vãi nồi mấy ông ạ. Nói thì không thể tả được cảm giác, nên các bác đi để trải nghiệm nha.

Phần 2 cảnh 3 – xong phần nuru mệt xỉu rồi thì thằng em của em biểu tình lật lại ẽm tiếp tục cho ăn 2 trái bưởi vào mồm liền, ngon lành cành đào. Xong ẽm leo lên cởi ngựa hahah ( đừng nghỉ bậy nha mấy cha), chỉ là nuru cho cây súng lên nòng thoi, dược chừng 5p thấy cây súng em nó giật giật là biêt sắp tới lúc bắn pháo bông rồi, ẽm bắt đầu chuyển tư thế hôn hít khắp người từ từ đưa con xò ước ác của ẽm về phía trước mặt em, đáp lể em chọt chột kèm thêm húp cái le đỏ hõn của gái mới lơn ta nói nó phê tận óc ác, cầm cự đc 5p bắn tung té, còn sướng hơn cả phịch nữa các bác ạ… cảm xúc ko thể nói = lời, các bác tới tận hưởng nha hehehe.

Xong xui tắm táp rồi củng chia tay nhau mà lòng vấn vương cập bưởi ko nở rời xa, hẹn 1 lần gần nhất ta lại ăn bưởi tiếp.

ĐÁNH GIÁ KTV 29 – MOOM 2K NHA

BODY – V1: HÀNG REAL BƯỞI 5 ROI CĂNG MỌNG

-V2: CÓ LIPIT NHA, DO ẼM MŨM MĨM CƠ ĐỊA THÔI

- V3: NẨY NẨY TƯNG TƯNG

-V4: CÓ RÂU HƠI RẬM NHƯNG NGẮN GỌN

TÓM CÁI ỒNG QUẦN ĐẠT CHUẨN 8/10 – DO FACE KO ĐƯỢC CHUẨN LẮM BÙ LẠI KỸ NĂNG LÀ CÁI GHẾ - VÌ EM KHÔNG PHẢI BÀN^^

TIC- BÍ NGÔ

TIP- MẶT BẰNG CHUNG ++

AE NÊN TRẢI NGHIỆM NHÉ!!! CHÚC AE 1 NGÀY VUI VẺ.

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,837
4,606
30 ₿
nghe tiêu đề là thấy hấp dẫn rồi á bác hehe