Tân Phú [BNTC] Đầu tuần và lần đầu tại Windy với 07

Lượt xem: 533

Tomy102

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
2/6/19
Chủ đề
7
165
21
0 ₿
May mắm tham gia BNTC trúng giải và nhận Code từ mod @Dory . Đầu tuần tan làm làm một chuyến tới Windy liền nhưng mãi tới hôm nay mới có thời gian review lại cho anh em tham khảo.
Vì lần đầu đến với Windy nên Tomy cẩn thận tham khảo các bài review trước để chọn trước một số KTV ưng ý khi check-in. Trước khi đến Tomy có nhắn cho QL để xem giờ đó có KTV nào, nhưng đợi không thấy trả lời (cái này sau mới biết lúc đó anh QL đang có việc chạy ra ngoài). Đợi không được thế là mình phóng tới cơ sở luôn. Vừa đáp xe vào thì được chào đón nhiệt tình chu đáo từ lúc gửi xe, làm thủ tục.
Làm thủ tục check code, up lên Queen nhanh chóng nhưng Buồn cái là các bé mình chuẩn bị sẵn như 77, 85, 88 thì không có bé nào cả... Buồn thật sự. lý do hồi sau Tomy sẽ tiết lộ. Lễ tân mang ipad đến để chọn và tư vấn giới thiệu, chọn hoài ko thấy số nào ưng ý (chắc thất vọng vì ko gặp được 3 bé kia), được giới thiệu cho số 68, mình ok.
Được dăt lên phòng VIP 102, phòng rộng, bồn tắm rộng rãi, có đủ xông ướt xông khô. Mình chọn xông khô. Hơn 10 phút thì 68 vào.
Tomy ra gặp trò chuyện nhẹ nhàng xíu thì thấy không hợp lắm nên ngại ngùng nói với bé xin cho đổi. may là bé vẫn vui vẻ và báo với Lễ tân. Ngồi ít lâu thì Quản lý lên hỏi han tận tình và đổi cho Tomy KTV khác. Đoạn này thấy hơi ngại, vì lần đầu đến với cơ sở, nhưng nghĩ đến gần 2 tiếng tới gần gủi nhau nên Tomy muốn một bé thật sự có cảm tình hehe.
Uống hết lon bia, chắc tầm gần 10 phút thì một bé xuất hiện, giới thiệu là số 07. chắc vì sự cố đổi ktv nên lúc đầu Tomy và bé đều hơi ngại ngùng. Trò chuyện nhanh vài câu thì bé báo đi tắm luôn.
Tắm onsen, bé tăm kỹ từ trên xuống dưới đặt biệt là tg nhỏ, rồi bắt đầu bằng đường lưỡi từ cổ dần xuống. Sau thời gian đầu còn đơ mình bắt đầu cảm nhận và hòa nhịp cùng bé. mân mê đôi bồng đào mềm mại, vừa tay của bé (không phù hợp cho ae nào thích bưởi nhé). Bé bắt đầu tấn công BJ tg nhó liên tục, liên hồi thế là mình thất thủ.
Tăm rửa lại 2 ae dăt nhau lên giường để hồi sức. Bài massage khỏe của bé không có nhiều đặt biệt, được cái bé làm nhiệt tình và không nghỉ, thích nhất vẫn là chà đá nóng massage toàn thân. thời gian trôi qua trong câu chuyện linh tinh của 2ae, rồi mọi thứ cũng dần phục hồi cho trận chuyến thứ 2.
Đây là phần Tomy có được rất nhiều cảm xúc vừa sung sướng vừa lo lắng....., bé bắt đầu massage lưng bằng đường lưỡi và V1, kỳ là một cảm giác sướng đến tê người khi cảm nhận được ba điểm tiếp xúc khắp cơ thể lưỡi, và 1 đầu ti. Phần này mình đánh gia bé 07 làm rất có cảm giác. Sau đó là phần trượt với dầu massage mà là trượt Nuru nhé. Lúc lo lắng nhất của Tomy là lúc bé quay người mình lại để nuru. Tomy cảm nhận tg nhỏ nó rất rất gần với V4 của bé chỉ cần sơ xuất nhỏ là.... cứ thế tg nhỏ Tomy cứ bị đè rồi trượt tới lui nhẹ nhàng liên tục, cảm giác sung sướng và lo lắng lẫn lộn, rồi đỉnh điểm cũng tới Tomy phải nhắc bé "Anh sắp ra rồi" vì lo lắng vì cự lý rất gần híc. Rồi mình cũng out trong sung sướng ở lần 2. Thật sự là một màng thư giãn sung sướng và đầy cảm xúc.
Dắt nhau đi tăm lại rồi thay đồ, còn ít thời gian 2 đưa mình ngồi ăn trái cây và trò chuyện tiếp trước khi chia tay.
Em dắt mình xuống lễ tân trã mình lại cho Quản lý :)).
Đúng lúc trời đổ cơn mưa, quản lý niềm nã mời ngồi lại nghỉ ngơi và dùng mì bò, lúc đầu Tomy từ chối và định về luôn nhưng các bạn quá nhiệt tình nên mình nán lại. Thưởng thức tô mì nóng hổi, thơm ngon lạ kỳ (chắc là do mất quá nhiều năng lượng trước đó hihi). QUản lý khá tinh ý, đợi mình dùng xong mì mới tiếp cận, khảo sát khách hàng :)).
Như hứa trên, lý do mà mình ko gặp được các bé được review nhiều và tốt gần đây là các bé không còn làm nữa vì nhiều lý do. Các KTV hiện tại có nhiều bé mới. Thật sự có buồn nhẹ vì không như kế hoạch> Với Tomy thì phải nhìn thích trước thì cảm xúc mới đầy đủ =)).
Đánh giá:
Cơ sở tốt, tiện nghi
Bé 07: mặt hiền, dễ mếm nhưng thật sự không phải gu của Tomy
V1 hệ cam Việt, nhưng mềm mịn bóp rất thích
Tic = code +400k
Tip = Tic
Locker = Giữ xe = Phindi size L

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
64
611
281
0 ₿
Cảm ơn anh trai đã dành thời gian đến thăm và trải nghiệm dịch vụ Windy…
Để đạt được sự hài lòng cao nhất, đồng thời lựa được đúng gu phiền Quý anh dịp sau inbox trước số QL: 0925 16 0123 để được phục vụ chu đáo hơn.
Trân trọng cảm ơn anh!