Q.1 BNTC Điểm 10 cho chất lượng, mở hàng với pé 10

Lượt xem: 1,436

Mr. Heo

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
29/4/20
Chủ đề
27
618
92
0 ₿
Sẳn dịp có việc đi PN, khi về ngang qua Queen, chợt nhớ còn cái code BNTN liền quay đầu chạy vô, vô cũng làm thủ tục như mọi khi, pé lễ tân tư vấn rất kỹ, hỏi mình cần pé gu nào, mình đang mệt nên nói kiếm pé nào làm Khoẻ tốt chút. Ngồi đợi một chút thì được dẫn lên phòng, trong thời gian ngồi chờ phòng xông lên hơi thì nghe tiếng gõ cửa và một pé cao ráo bước vào kèm theo một tiếng CHÀO ANH ngọt ngào.
Qua màn chào hỏi mới biết hôm nay pé đi làm ngày đầu và mình mở hàng dùm pé.
Tranh thủ đi xông hơi chút cho toát mồ hôi để chút còn chiến đấu với em.
Ông một hồi chịu không nổi liền tung cửa chạy ra, ngồi nghỉ ngơi tâm sự chút rồi vô tắm với em, em tắm rất kỹ từ trên xuống dưới. Từ trong ra ngoài, còn kỳ lưng sạch sẽ, rất ít pé chịu như vậy. Xong bất chợt em ngậm lấy thèn em, đầu lưỡi em vuốt lên vuốt xuống, xong em lại ngậm nước nóng rồi ngậm em mình, làn nước ấm dó làm đam mê vô cúng, em lại làm chiêu bánh mì kẹp xúc xích xém chịu không nổi thì em ngưng lại. Dìu ra ngoài bồn lao khô cho mình.

Màn massage Khỏe thì em làm rất tốt, rất xóa lực, xong rồi tới phần chính , em lấy đôi bồng đào lướt trên lưng kết hợp với đi đường lưỡi từ trên mang tai xuống dưới, xong em kêu mình quay lại, em lại lập lại đường lưỡi mà quái nữa, khi hai quả bưởi ngang tầm mắt, em ấn hai quả bưởi vô mặt mình, mình chỉ biết lấy mặt ra hứng, một bên tay thì chăm sóc một quả, tay còn lại khám phá hang sâu, còn miệng thì cắn trái bưởi còn lại. Xong em lấy vòng 4 trườn từ hai đùi, đặt biệt là trườn lên thèn em, cái cảm giác nhột nhột bứt rứt trong lòng. Xong em lại tiếp tục chiêu bánh mì kẹp xúc xích, rồi em ngậm lấy thèn em, đi đường lưỡi điêu luyện, chổng mông vô mặt mình, thế là bắt đầu 69, được một hồi thì mình cũng đầu hàng em, sau khi out xong, em cong ngậm thèn em để hút hết đến giọt cuối cùng. Ôm em nằm nghỉ mệt xíu rồi hai anh em tắm lại và chào tạm biệt em ra về.

Hẹn em khi khác nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii