Q.12 [BNTC] Gặp gỡ bé 97 Cẩm Thy xinh tươi

Lượt xem: 1,409

Beconngaytho

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/20
Chủ đề
13
128
76
0 ₿
Cảm ơn ad @Dory và cơ sở Cẩm Thy đã cho mình cơ hội trải nghiệm free vé onsen này.

Trưa ngày đấy trên đường quốc lộ kẹt xe đông quá, thậm chí có mấy xe bán tải vọt vào làn xe máy và xém ủi mình, chút nữa thôi là không còn mạng để đến Cẩm Thy luôn, nghĩ lại hên thật. Lúc đến nơi, các bạn phục vụ tiếp đón mình rất nhiệt tình nồng hậu và chỉn chu, đến mức mình cảm thấy trò chuyện với các bạn này còn thú vị hơn trò chuyện với ktv (nhắc lại là mình không gay nha) :cuteonion9::cuteonion9: . Sau một hồi trò chuyện mình mới biết hậu mãi ở Cẩm Thy bắt đầu theo gót Ánh Dương, tức là sẽ có mì bò, mì trứng, gà tiềm, mì tim,… Tiếp đó mình được dẫn vào phòng, thì nhìn sơ qua thấy cơ sở vật chất mới mẻ và sạch sẽ, gọn gàng. Trên bàn trông rất phong phú, để sẵn đĩa trái cây, muối chấm, nước lọc và lon bia, nghĩ lại thấy thèm ghê :cuteonion58::cuteonion58: .

Mình xông hơi tầm 10-15 phút rồi bước ra, thấy một cô bé xinh xắn mình dây. Vì không cẩn thận nên khi mình bước ra phòng xông hơi liền trượt ngã, may mà không bị va đập vào đâu cả, trong lòng tự nhủ lần sau ngắm gái thì cẩn thận hơn :cuteonion21::cuteonion21: . Bé dáng cao tầm 1m6, tên Hân, quê ở Cần Thơ. Bé lau người cho mình xong, ngồi ghế sofa đơn nghỉ ngơi một lát thì cả hai cùng vào tắm. Bé tắm cho mình sạch sẽ như tắm heo, mình rất thích.

Tiếp đấy bọn mình ôm nhau mà ngủ, à nhầm khám phá các vòng của bé. Bé dùng vòng một của mình trườn trườn chà chà khắp người, nằm ngửa rồi lật úp lại nằm ngửa, cảm giác như điện giật phê pha. Bé dùng lưỡi khá tốt, khiến mình nhắm mắt lại mơ mơ màng màng như thấy như không cả hai cùng hòa quyện vào nhau…

Kết thúc xong, cả hai cùng tắm lại, súc miệng cho sạch sẽ. Xong rồi chạy ra ghế sofa, bé ngồi lên đùi mình, cùng nhau nói chuyện và ăn trái cây. Hết giờ ra về, cảm thấy hơi đói nên tiếp tục diệt một tô mì bò, một dĩa giá và rau cải luộc. Sau đấy lại trò chuyện tiếp với bạn phục vụ tri kỷ :cuteonion22::cuteonion22: . Một buổi trải nghiệm rất hài lòng :2onion18::2onion18: .

V1: mềm mại, vừa tay.

V2: nhỏ nhắn, eo thon.

V3: cân đối với dáng vẻ.

V4: tỉa tót sạch sẽ.

Cảm ơn mọi người đã đọc :3onion29::3onion29: .

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
503
32
0 ₿
Cẩm Thy chân thành cảm ơn bác đã tin tưởng dành thời gian trải nghiệm dịch vụ tại Cẩm Thy…
Cẩm Thy mong được tiếp đón và phục vụ bác những lần tiếp theo.
Trân trọng!

• Like
Điểm cảm xúc: Beconngaytho